[Tạp chí Fortune] Công ty được mến mộ nhất 2017: Apple dẫn đầu, BMW vượt Toyota, Nike thắng Adidas

agp8x
21/2/2017 10:56Phản hồi: 83
83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cometoi
TÍCH CỰC
7 năm
Tui thấy ip bong tróc mà Táo nó quay lưng thế kia nhưng sao fan của nó vẫn ko rời bỏ mà ngược lại trung thành thế nhỉ?ko biết fan Táo có bị bỏ bùa ko nhỉ?
@cometoi Trời galaxy s với note bong tróc vỏ với phím home từa lưa mà khối ng vẫn cuồng vẫn mua samsung đấy thôi. Chắc là fan táo với sung bị bỏ bùa chung đấy.
KO thấy công ty nào ngoài mỹ trong top nhỉ
Sản phẩm tốt nên được ngưỡng mộ . Chuyện bình thường
tarzan908
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình thì mến mộ súng đạn, tên lửa huỷ diệt của Nga ( vì Nga chẳng biết làm gì khác) tiếc là không ai bầu. Có lẽ tạp chí này của Mỹ nên bình chọn thiên vị
nếu ko có mấy nhân vật đình đám ở trang 1 thì mình cũng thích apple.
ngày xưa xài apple rồi cảm thấy xấu hổ khi cùng sở thích với bọn đó, thế là thành ghét táo.
bánh gừng
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ở trên ý có buồn không?
teoteo_tt
TÍCH CỰC
7 năm
Microsoft vậy là tụt hay tăng nhỉ ? 😁
Ố ố... đầu năm hội ăn lương làm việc thấy nhiệt tình lắm ---> nhưng có vẻ hiệu quả ko dc cao. Thời gian tới phải cố thêm nữa các bạn ạ. Chúc các bạn làm tốt
Thấy các sửu nhi cuồng opa với cùng samsung lắm mà ko biết nó đứng ở đâu trong bảng xếp hạng nhỉ? Hay đang đứng ở chợ tranh thủ bán ít cá khô nhỉ?
Còn nếu để sheeder bình chọn chắc chắn apple cuối bảng còn sam đầu bảng
Chào sam pan. Mọi bài khác cm dài và dai lắm mà
Đầu để suy nghĩ chứ nhỉ? Ko biết dốt quá cũng phải google seach đi nhé
<span style="font-size: 12pt; font-family: Helvetica;">"Bảng xếp hạng do Fortune thực hiện dựa vào ý kiến bầu chọn của 3.800 giám đốc điều hành, giám đốc, các nhà phân tích và các chuyên gia từ khắp nơi trên thế giới. Để có mặt trong danh sách, các công ty phải đáp ứng điều kiện là một trong 1.000 công ty có doanh thu đứng đầu tại Mỹ. Sau đó, 500 công ty quốc tế có doanh thu từ 10 tỷ USD sẽ được thêm vào danh sách. Cuối cùng, danh sách được rút gọn còn 680 công ty từ 28 quốc gia."</span>
<br
/>
dxkien
ĐẠI BÀNG
7 năm
@DONG HO THE KY Ok bạn.

Thế mấy đồng chí giám đốc, chuyên gia đó bầu bằng tiêu chí gì, có bỏ phiếu, có chấm điểm ko.

Cái này khác với cách làm một số tổ chức nhé (vd: nước hạnh phúc nhất, giáo dục, chính trị tốt nhất,...): họ có đội ngũ chuyên gia, có tiêu chí, có chỉ số,... và con số họ đưa ra là toàn diện.

Còn bầu theo kiểu yêu thích thì cũng chỉ một phần thôi.

Cuối cùng: nếu bạn vẫn ko đồng tình thì là mỗi người một quan điểm, một nhận định - đừng vội nặng lời nhé 🆒
vunh94
CAO CẤP
7 năm
@DONG HO THE KY nhãm, thì mình có nói gì đâu, tự dưng vô xếp hạng này nọ v..v... Ai chọc bạn à
maxymono
ĐẠI BÀNG
7 năm
cứ tưởng giải trí là studio tokyohot chứ =))
Toàn công ty của Mẽo nhỉ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019