Tất cả máy One X và One S sẽ nhận được bản cập nhật khắc phục vấn đề nút menu

Duy Luân
4/8/2012 23:28Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lies
TÍCH CỰC
12 năm
bao giờ mới lên 4.1 nhỉ 😁
tuyệt, thi thoảng hiện cái nút menu ảo làm mình rất khó chịu , nó làm màn hình co lại đáng kể, trong khi màn One S đâu có to . Mỗi tội up Rom rồi giờ ko biết làm sao 😆
like mạnh cái option thứ 3: bình thường là multitask, long press là menu
sao của mình chưa thấy up được ta,nó báo chưa có bản cập nhật.mình đang xài 4.0.3
Chỉ mới đc sờ vào.chưa cảm nhận đc j nhiều

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
Cái này rom cook làm từ lâu rồi. Nhất là viperX 1.0.1, kể cả thay đổi chức năng 3 nút cảm ứng, dùng cử chỉ 3 ngón theo 4 hướng xử lý đa tác vụ 😃
HTC về khoản cập nhật bh cũng nhanh nhất 😁
Đang bán s3 quay về con 1X này, s3 sài chán quá.
Mình cũng đang thèm thằng one x này đây, chắc tốn máu để đổi quá

Sent from my HTC_Amaze_4G using Tinhte.vn
alomissu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Kết quả pin của e nó, hahaha
halo_2704
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình rất thích One X, xài rất mê nhưng cũng phải chia tay vì pin không chịu được...làm gì cũng phải lo lắng và suy nghĩ về thời gian còn lại...giá mà One X có thể thay pin dễ dàng như nhưng HTC trước thì quá tuyệt...dù đã chia tay những vẫn Like cho ONE X..
Con nay dap ung ko lai vơi may bac dung nhieu roi boi mh 4,7, cong them loi tu ngốn pin,man hình hien thi dep...thi doi hoi pin trau thi ko dc roi,voi lai phai chap nhạn mot dieu la "thoi trang hon thoi tiet"di bac oi
Nhưng voi em thì nó vẫn ok

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
Them con one x qua ma lai ko co xe`ng......hic hic

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tinhte.vn
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
HTC thì nhanh chóng rồi, rất tốt
One X One S đẹp thiệt, muốn đổi con Sen của mình quá trời
zduannv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sắp lên 4.1 roài , update làm chi cho mệt nhỉ.
htc one x minh h xài 4.0.3 sao ko úp đc lên 4.0.4 nhỉ anh em chỉ mình với
cho e hỏi tí,thấy trên mạng các của hàng bán one s hàng xách tay giá 9tr300n như vậy có hợp lý ko và chất lượng so với hàng chính hãng bán tại vn ntn?và xách tay thì khác vs hàng chính hãng ở chỗ nào?mong các bác chỉ bảo

Dung nang cap, minh trot nang len 4.04 loi wifi jo xa 4m la k bat dc, ra bao hanh xuong 4.03 ma no bao nang len roi k xuong dc doi ban cap nhat moi. Huhu
Mình có chú One s Chip S3, bác nào biết bản rom cook nào bỏ được cái phím Menu ảo đấy k,minh tìm hoài mà chẳng thấy, nhìn phía dưới màn hình tự nhiên có 3 dấu chấm rất là ngứa mắt..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019