Tất cả về SKy A820L...ROOT, RECOVERY, ROM, GAME và khắc phục những lỗi cơ bản...

nguyenson1709
25/8/2012 4:26Phản hồi: 8.899
8.899 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

link để root máy die hết rùi. bác nguyenson1709 cho xin link khác với
Mình cũng đang xài sky a820 nà?? Tự nhiên lúc còn 30% hay hết pin là cảm ứng nhảy loạn cả lên?? Chạy tứ tung làm cho mình phải nản. Rồi còn tự động reset máy rồi mở lại nữa chứ?? Mà pin sạc thì lâu đầy mà mau hết như gì vậy đó?? Mình sợ do lỗi kĩ thuật nên k biết nên đem bảo hành hay không??
B ạn ơi. Sao mình chạy file runme.bat mà nó cứ hiện lên rồi tự tắt í. Hic hic
Help..Con em bị mất iemi đã up rom Muiu TQ nhưng ko dc.Bác nào có bản Backup imei up qua Recovery cho em xin với ạ
cho mình hỏi sao mình khôi phục lại cài đặt gốc thì bị mất bàn phím, h không có cách nào để nhập từ đươc ,có bạn nào biết chỉ mình với
Lên mạng tìm file apk mà cop vào máy thôi

Sent from my LG-E988 using Tinhte.vn mobile app
chào các bác , em có con sky a820 không vào được camera và máy ảnh, có bác nào biết lỗi và sửa thế nào chỉ dùm em với. Em cảm ơn nhiều ạ!
@skyphone006 Bạn cài lại rom khác xem sao. Nếu vẫn ko đc thì có thể máy bạn bị chết camera rồi phải thay cam khác.
Tình hình là em muốn tìm 1 rom nào mới nhất và chạy ổn định nhất để nâng cấp cho em Sky820L của em. Bác nào có cho em xin cái links với ạ! Mấy links của bác chủ thớt up lên bị die hết rồi. Hjx....
mình mới cài lai rom cho 820l khi kình xóa hết mọi thứ thì vo tình xoa cả sdcảd nên không có rom, minh reboot máy thi nó lên logo skyvega xong treo luôn, mình cáu nên tháo pin để nhét thẻ nhớ vào up rom lại thi bây h k lên nguồn nữa, cắm sạc thi vẫn báo nhận trên màn hình. có phải máy mình bị mất boot k? có cách nào tự sửa k? ai biết chỉ giùm mình với.
xin chào các bác, nếu nói về công nghệ thì e chỉ là dân chơi mầm non thôi, e cũng vừa mới dùng đt sky, của e là a820 ạ. phải công nhận 1 điều là e kém về công nghệ, đọc mà chả hiểu gì luôn. có bác nào nhiệt tỉnh chỉ giúp e cách kt xem đt mình giờ đang dùng rom nào dc k ạ? và vs sky 820 thì dùng rom nào là tốt nhất ạ? đt e hay bị lỗi tn k quá 160kt nữa. hic.mong đuọc các bac chỉ. giaáo.thanks các bác ạ.
@Sơn Cuzin Đề xem thông tin bản rom bạn vào Setting ---> System ---> Software
Rom tốt thì ở trang 1 có đó, bạn ra mà chọn 😃
@benhviendienthoai24h hi.ok.e đã nhơ ng xem được rồi bác ạ.giờ e đang tiến hành root và up rom cho máy.nhưng vẫn sợ tèo.nên chưa đủ can đảm.kaka. :3
@Sơn Cuzin Up mạnh dạn đi bạn, đâu dễ tèo đến vậy 😁
link die rồi bác ơi
Các bác cho e hỏi, sky a820l có bộ nhớ trong là 16gb nhưng sao nó chỉ có bộ nhớ hệ thống 1gb còn bộ nhớ dữ liệu còn lại là 15gb, như vậy rất bất tiện cho việc cài đặt ứng dụng.
Có cách nào chia lại phân vùng k ạ?
P/s: e đang bị đầy và k cài thêm đc cái j 😔
Em ở Trần Khát Chân, Hà Nôi, mới dùng con A820L, bị lỗi mất Recovery, máy cũng không nhận cáp khi cắm vào PC. Anh em nào sửa được hoặc biết chỗ nào sửa được báo giúp em với ạ. Số em là 0978978685
photo1 (2).jpg
photo2 (2).jpg
Em ở Trần Khát Chân, Hà Nôi, mới dùng con A820L, bị lỗi mất Recovery, máy cũng không nhận cáp khi cắm vào PC. Anh em nào sửa được hoặc biết chỗ nào sửa được báo giúp em với ạ. Số em là 0978978685
link die rùi
Cả nhà ơi cho em hỏi chút về điện thoại sky a820L. Sau 1 đêm bị sập nguồn rồi em sạc cả nửa ngày cũng không lên nguồn. Lúc sạc em vẫn thấy máy nóng lên như thường. Ai biết cách sửa giúp em với ạ. Thank cả nhà 😃
có e sky a820 máy vào dduocj rec nhưng ko chọn dduocj cái choose sd card. ai giúp vs. ko biết là máy root chưa nữa. đang ở rec 5.0..... máy e đang bị treo ở logo sky. ai giúp vs ạ
co bac nao c file update_de_so.tinhte.zip ko vay?cho em xin ik....link tren die het roi á
co bac nao c file update_de_so.tinhte.zip ko vay?cho em xin ik....link tren die het roi á

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019