Tên chính thức của phiên bản Windows kế tiếp là WINDOWS 10

levuongthinh
30/9/2014 17:22Phản hồi: 137
137 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã có bản dùng thử chưa ạ ? em đợi mãi chả thấy link đâu ? thank All.
không biết khi phát hành bản Windows 69 mình còn sống ko nữa
Bác
liệt kê số Nhiều phần mềm chưa tương thích nào ? e sẽ tìm cách khắc phục nếu có 😁
ninh_hacker
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nói thật là em kiếp 8.1 trên PC rồi ,10 mà giống 8.1 thì em quay lại 7 cho nhanh
like (Y)
ngnhutnam
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhớ hồi đó ông MS có hứa là hỗ trợ các máy wp ít nhất tới phiên bản 9, bây giờ lên 10 chắc có cái cớ bỏ rợ nữa rồi, để chờ xem đúng k!?!.
autumnman
TÍCH CỰC
10 năm
mà sao các hãng bây giờ thi nhau làm icon phẳng lì thế nhỉ, cá nhân em ko thích, vì nhiều ứng dụng, icon của nó vẫn nổi và theo kiểu bóng bẩy, nếu cài trên Win 8, Win 10 nó tự "là" phẳng icon cho nó đồng bộ có phải hay ko
mình có thắc mắc là nếu cài Windows 10 trên mobile thì có chạy được file exe hay không?
Kieu này để chơi hắn Destop đây
Còn cảm ứng dành riêng window phone ghép vào 😃
tnk24
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chạy được trên smartphone hóng xem thế nào
có thể update từ win 8.1 lên win 10 ko ta :v
ko hiểu dùng Mac có cài đc ko nhỉ? Muốn trải nghiệm mà vẫn đang ì ạch ở win 7 :-(
@After The Rain Dc mà bạn admin đang cài kìa bootcamp. 😃
https://www.tinhte.vn/threads/chi-tiet-nhung-diem-moi-trong-windows-10-technical-preview.2367716/
@nguyensang12 Tại vì lúc em đi mua mac cũng yêu cầu ngta cài win 8 (để đồng bộ vs winphone) nhưng ngta bảo k tương thích hay gì gì đấy, nên đành dùng win 7. KO biết cài xong có chạy ổn k
cài thử xem thế lào đã
Dí, sao nó không từ từ hãy ra, cứ chau chuốt như windows xp có phải ngon không
Nôn quá đi các pro ơi ! ^____^ co win 10 roi có bản ghost win 10 hem ta
Cái bản này củ chuối quá.. E vừa cài vào con Laptop mà vào store thì không tìm kiếm được.. Hễ gõ là bị đis ra ngay.. thế có tức không chứ.. Kiểu này chắc đợi bản chính thức rồi cài vậy.. Dùng chán phèo. Mới trông thì hấp dẫn, đút vào rồi thì lại thâys hụt hẫng.. Cái lỗ hổng của bản này to quá.. chưa dùng được..😔
fundesign
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ashura_jaisi bạn hơi bị ảo tưởng nhỉ nó là bản dung thử thì làm sao mà ko lỗi và store hoạt động được cái bản này chỉ để xài thử chế độ giao diện mới để lấy ý kiến sửa đổi thôi bạn
d5proht
ĐẠI BÀNG
10 năm
Kết cái tự kiếm Driver còn thiếu nhanh cực kỳ,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019