[Test] Đánh giá nguy cơ rối loạn cương dương

Hassler
27/6/2019 7:4Phản hồi: 132
[Test] Đánh giá nguy cơ rối loạn cương dương
Anh em chắc chẳng ai mong muốn mình nằm trong nhóm có vấn đề về rối loạn cương dương cả. Có khi chỉ nghe đến cụm từ đó đã lo bấn cả lên rồi. Dưới đây là 1 trong những bài test khá chi tiết vẫn thường được sử dụng trong các phòng khám hay bệnh viện nam khoa để anh em thử xem mình có vấn đề gì không.

Tất cả những câu hỏi này được áp dụng hỏi hồi cứu tình trạng trong 1 tháng vừa qua của bệnh nhân. Có một vài cụm từ anh em cũng cần chú ý là:

- Hoạt động tình dục bao gồm giao hợp, các trò vuốt ve, màn dạo đầu & thủ dâm
- Giao hợp được định nghĩa là đưa cái này vào cái kia của bạn tình
- Kích thích tình dục bao gồm các tình huống như màn dạo đầu, xem hình hay phim khiêu dâm
- Xuất tinh là sự phóng tinh dịch ra khỏi dương vật (hoặc khi quan hệ có cảm giác xuất mà chưa thật sự xuất)
- Cực khoái là sự thỏa mãn sau khi được kích thích hoặc giao hợp

Bảng câu hỏi và cách chấm điểm ở dưới đây

Hãy xem bạn có bị rối loạn cương dương không nhé!

Điều quan trọng là khi làm anh em cần thật với lòng mình, đừng tự ảo tưởng 😁 để nếu có vấn đề thì còn có cách xử lý phù hợp.

Tham khảo BAUS
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Test nhẹ thấy được 69 điểm
@Nam Air T cần làm ntn để đc 100 điểm
@Hassler Làm như nào hả bác ?
anytui
ĐẠI BÀNG
5 năm
@adagioleonard Max 75 điểm. Được 100 thành siêu nhân ;))
@Nam Air Đọc qua 1 lượt đc 75 điểm T_T chắc phải lấy thêm vợ nữa 😔.
ChipHero
TÍCH CỰC
5 năm
@Nam Air cái nào cũng max điểm 😆)
LINH120612
TÍCH CỰC
5 năm
chưa có gấu vào r đi ra hoy
duyta
ĐẠI BÀNG
5 năm
@LINH120612 Nhìn hình mod zy rồi tưởng tượng đỡ đi
Aksierc.nbo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@duyta Ý tưởng tốt
Tui hông hìu sao lại hình...quả chuối :rolleyes:
nqt9002
CAO CẤP
5 năm
sao ko làm luôn câu hỏi trắc nghiệm người dùng chỉ việc chọn rồi nó báo luôn kết quả chứ làm kiểu này coi xong phải dò lại quải quá
@nqt9002 forum chưa có chức năng kì diệu này, em mà làm được em làm luôn rồi 😁
@Hassler có , mấy lần ông Hiệp vs mấy ông khác hay tạo đó .
@palmtj27 thần thánh quá, có người sửa giùm mình rồi kìa 😁
nqt9002
CAO CẤP
5 năm
@Hassler Đó như vậy dễ thở hơn ko? Để như hồi nãy nhìn quải hết muốn làm :D
Ok hết không có bệnh tật gì!? 😁 :p

Mỗi tội lúc "Xong Trận" thì hay buồn ngủ và gục mặt trên ĐẢO 2 ĐỒI của đối phương :D
cau điếc.png
Ngày nào gấu em cũng bắt em làm 1 cuốc liệu sau này già có ảnh hưởng gì ko các bác 12A22168-CF3B-4EE3-9BC9-128AD4C24E38.png
Kin_92
TÍCH CỰC
5 năm
@anh cô đơn Ngày nào cũng vào thiên địa 😆
Fei-Long
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Vmemory 😁
@Kin_92 Bác member thiendia à
Kin_92
TÍCH CỰC
5 năm
@anh cô đơn Yes 😃
Mình chỉ ko cương đc sau 5 -7 phút xuất. Qua phít thứ 8 thì chiến tiếp được
@ThienAnimation Giờ máy ì hết bốc rồi
@ThienAnimation Nghe rả rời tay chân
ChipHero
TÍCH CỰC
5 năm
@thanh_satria mình thì cả tiếng cũng chưa chắc lên nổi, sức đâu mà lên nữa khi quần cả 30-60p rồi (ko tính dạo đầu). ny mình cũng ko dám cho mình lên vì sức đâu nó chịu đc =))))))
2pink
ĐẠI BÀNG
5 năm
Điểm tối đa luôn nhé 😁
Xử lý phù hợp là như nào ??
@adagioleonard là bài sau sẽ rõ, kkkk
[ hỏi thật ] có cách nào cho nó xuất sớm hơn được ko các bác ? tầm 20-30 phút phải ra là được ấy chứ cũng U3x rồi bắt đầu cảm thấy mệt mỏi với những trận chiến kéo dài 😔((
TuanDatSet
ĐẠI BÀNG
5 năm
@palmtj27 E cũng U30 trên nửa đây! Lúc trẻ chưa chinh chiến k.nghiệm tầm 7- 8p ra rồi, còn b.giờ trên 20p, 30p thường xuyên, cũng nhờ tập thể dục mới trụ đc chứ hông thôi đuối lắm.
TuanDatSet
ĐẠI BÀNG
5 năm
@anh cô đơn Lâu quá gấu hông chịu, vì chỗ ấy bị khô gây rát hoặc đã lên đỉnh rồi mà chiến hoài cũng hơi khó chịu!
Haiminh0912
ĐẠI BÀNG
5 năm
@TuanDatSet Mua thêm gel đi bác, đang làm mà khô khó chịu lắm. Em dc cái nước hơi dư nên khô cỡ nào em cũng trị dc, trừ khi ra chén mấy em ở ngoài, ko bao thì vỡ mồm mất. 😃
@Reah Em năm nay tròn 30. Và lại em cũng dâm nữa
Haducbac
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vừa tròn 60
anhlau87
TÍCH CỰC
5 năm
Câu số 7: có phải thành tích đâu mà nhớ để báo cáo. Hehe.
Reah
TÍCH CỰC
5 năm
@anhlau87 Cái này là ước lượng thôi, ví dụ như bạn nhớ lại một tuần bạn làm khoảng mấy lần, từ đó suy ra được một tháng thì khoảng mấy lần. Lấy trung bình thôi. Ví dụ như mình một tuần từ 2-3 lần thì một tháng rơi vào khoảng 8-10 lần
Mình 78 điểm <3
Reah
TÍCH CỰC
5 năm
@BaroTo Ủa, tính điểm kiểu gì nhỉ. có 15 câu mỗi câu 5 điểm sao thành 78 điểm hay vậy ta.
nói chung theo bài test thì mình ok, nhưng cho hỏi là ra rồi mà vẫn còn cương cứng (tức vẫn chơi tiếp đc) thì có bị bệnh gì ko ta)
@quangtuyensa90 Mình trc giờ toàn quen ng lớn hơn 1 2 tuổi vì ko thik bọn con nít hay hờn dỗi vu vơ chán lắm =))
Haiminh0912
ĐẠI BÀNG
5 năm
@quangtuyensa90 Bởi vì bác chỉ cần nằm xuống, máy bay sẽ tự động cởi đồ, bác nằm ngửa ra, máy bay sẽ tự leo lên, bác vỗ đít, máy bay sẽ đổi tư thế, còn mấy em trẻ trẻ sẽ la lên " Sao anh đánh em " 😃😃😃
@Haiminh0912 Hiểu ghê =)))
Quan trọng là hàng lạ chứ nhà trồng đuợc thì làm cho xong mà ! Hehe
Tại sao quả chuối luôn bị gán ghép cho của quý của đàn ông ? Cong ăn cong và thẳng ăn thẳng . thực ra nó có nguồn gốc của nó đó. Nguồn gốc này bắt nguồn từ ngày xưa .
Reah
TÍCH CỰC
5 năm
70 điểm tròn. Theo mình thì còn tùy vào tình hình công việc nữa. Dạo nào rảnh rỗi, công việc không quá mệt mỏi thì có khi một tuần 4-5 lần. Cứ gần vợ là cứng liền. Đợt nào công việc quá mệt mỏi, đi làm đến 10h đêm mới về, về đến nhà mệt lả ra thì còn làm ăn cái gì nữa. Khi đó 1 tuần chắc được 1-2 lần.
@Reah Vkl
Mhai08
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Reah Mình không biết thế nào chứ vc mình cũng phải làm 3 nháy mỗi đêm cho đến khi có thằng cu cứ đòi nằm giữa...
Hên quá 😆
Screen Shot 2019-06-27 at 17.06.28.png

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019