#Tet19: Bạn đã mua vé tàu, vé xe, vé may bay để về quê ăn Tết chưa? Bạn dùng dịch vụ gì?

Duy Luân
14/1/2019 16:37Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cacaca
TÍCH CỰC
5 năm
Mấy năm trước vất vả vụ này. Giờ về quê ở hẳn thấy nhẹ nhàng những ngày này quá.
friendshipFR
ĐẠI BÀNG
5 năm
xe thì mình đặt ở https://vexere.com
nhiều hãng, dễ so sánh và tiện lợi
daucotichtru
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đúng cái mình đang cần
Cảm ơn mod và các bạn.
ngoctanhcmus
ĐẠI BÀNG
5 năm
đặt mua vé tàu tết từ đầu tháng 10 dương lịch trên dsvn.vn
cách sg có khoảng 100km nên đi xe máy 😃
Bahamutzero
ĐẠI BÀNG
5 năm
nhà ngoại thành nên không lo tàu xe nhìn mấy người làm ở xa đến gần tết lo về quê thấy mà tội
Hayoja
TÍCH CỰC
5 năm
Vé xe: app futa (Phương Trang) or gọi điện đặt vé trước, tới trước trả tiền rồi lên xe đi. Hôm nay mới mua trên app Futa, mua trên nền web ko thanh toán qua thẻ đc
Máy bay: traveloka / tiki (có đợt ko tính phí xuất vé nên bớt đc mấy chục k) / tiếp tân đặt giúp. Mới mua vài ngày trước trên traveloka, giảm đâu đó hơn 500k
Tàu lâu rồi ko đi, dsvn.vn / ra ga mua
@Hayoja web futa mình dùng visa thanh toán bình thường mấy năm nay có sao đâu nhỉ
Hayoja
TÍCH CỰC
5 năm
@voldermort28 Lần trước cũng thanh toán qua thẻ trên nền web đc. Mà mới đây thanh toán trên app mới đx (cũng bằng thẻ)
Robust-vt
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xem chuyến bay và giá vế trên web của hãng, so sánh giá cả, giờ bay rồi gọi đại lý đặt đúng loại đã chọn để tránh chuyện đại lý ăn thêm tiền chênh lệch.
thaodongta
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình chuyên đi xe khách để về Quê.... Tết đặt vé và thanh toán Online qua Futabusline (Phương Trang), không mất công xếp hàng mua vé đợi lâu mệt mỏi nữa...... còn lâu lâu thì cũng truy cập Vexere.com để mua vé đi vài nơi khác chẳn hạn
mua trực tiếp
LINH120612
TÍCH CỰC
5 năm
mn đang tìm kiếm gì ở miền đất hứa mang tên thành thị
Tết đến ..ít rồi, anh em đi làm, đi học xa nhà chắc nóng lòng về đoàn tụ lắm đây.
nhatle2003
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sài gòn về Nghệ An nên đi xe nào có dịch vụ tốt anh em?
Phactran
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hà nội về thanh hóa toàn đi limousin, rất tiện và nhanh chóng, chất lượng ổn
leanh1863
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua vé tàu bằng viettel pay.cực ổn.
Có ai review vexere không ta
Tết đi cày tết để kiếm thêm thu nhập
Vé máy bay thì mình mua trực tiếp trên web của hãng, đi oto thì ra bến bắt k cần mua vé. Còn tết này mình về bằng xe máy 😁
hoanggia
ĐẠI BÀNG
5 năm
vào trực tiếp Wed mua luôn
mới hốt bên bestprice

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119