#Tet19: các mẫu in-ear dưới 1 triệu để nghe nhạc ngày Tết

Knah
20/1/2019 21:49Phản hồi: 127
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con RHA S500 Universal tiếng sáng bừng, nghe nhạc pop 80' của Nhật sướng lắm 😁
Vote rha s500 sang đẹp gọn
Cứ chung thành với AKG 150k thôi. 😆)))
Song Sinh VN
ĐẠI BÀNG
5 năm
có bác nào nghe từ "ngày tết" cứ sao sao ko nhỉ 😃 chả lẽ ngày thường ko nghe à, cứ phải đến tết mới show ra dc à, nào là mua xe chạy tết, thế ngày thường ko chạy xe à, giờ lại thấy mua tai nghe ngày tết 😃)
@thanhhai.bk có nhiều ae cuối năm lương thưởng về mới mua sắm mà bác
Sao em nghe nhiều người chê con Beyerdynamic Beat Byrd nghe chán vậy không biết ra sao
zzVenice
ĐẠI BÀNG
5 năm
@T Hải Đọc cmt có thấy ai chê đâu bác. Con này đang hiếm hàng e chờ mãi chưa về
@zzVenice Trên FB ấy bác
@T Hải Chắc nhiều ae họ kỳ vọng hay như cái tai 2-3tr
@zzVenice B cho mình hỏi muốn mua thì ở shop nào được nhỉ? Mình ko rành về tai nghe nên kb thế nào
zzVenice
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Longvusp97 giờ hết hàng rồi b ơi. mua ở songlong hoặc 3k shop nhưng cả 2 chỗ đấy đều hết.
Zinu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không biết có ai như mình không, chứ cá nhân nghe in ear 1 lúc đau tai kinh khủng khiếp. Còn cảm giác hơi bẩn bẩn 😆))
@Zinu có nhiều ae cũng ko dùng được in-ear, còn nhét vào tai bác thì bẩn hay ko là do tai bác chứ liên quan gì đâu
Zinu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Knah Không phải, ý tôi là nhìn vào thấy nó bụi bặm kiểu gì ý. Nhìn không được vệ sinh cho lắm 😆) Tai nghe thường cũng bẩn nhưng kiểu không nhìn thấy được nên không sao.
em đề nghị Radius NEF31
haivuongg
ĐẠI BÀNG
5 năm
Soundmagic e11c 799k tại xuân vũ audio. Đang dùng thấy quá đỉnh.
heliosy
TÍCH CỰC
5 năm
Hồi đó có nghe qua con Soundmagic E80S thấy cũng ok, bên voz cũng có con Yuin PK3, chưa nghe qua bao giờ nhưng nghe nói đỉnh trong tầm giá
Không thấy ai xài 1More nhỉ ?
tucammoi
TÍCH CỰC
5 năm
giờ người ta toàn nghe nhạc trên xe hơi ko à.
Dang hài lòng vs Re400 giá 600k ổn
78huydu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tai kèm máy của iphone thì sao các bác?
@78huydu nếu kiếm dc hàng zin thì vẫn ngon bác
takhiem
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình hơn mười năm nay vẫn nghe con Creative EP-630, đã nghe thử vài con khác dưới 1tr nhưng thấy ko hơn con này.
@takhiem e này trước có thể gọi là huyền thoại luôn
anhducftu
TÍCH CỰC
5 năm
Con sennheiser CX213 năm 2014 mình mua tại trần anh giá niêm yết 399k, KM còn 299k. Thế mà giờ sau 4 năm giá vẫn còn trên 400k.
Giữ giá thật
Mình có thử 1 vài tai nghe in ear giá rẻ thì thấy dư bass và thiếu dải âm trung và cao, chưa có cơ hội trải nghiệm tai nghe xịn, không biết đồ cao cấp có khác nhiều ko nhỉ.
anhducftu
TÍCH CỰC
5 năm
@hoaikhong00 Cá nhân mình thích bass vừa fai nhưng chắc, mid tress trong sáng rõ ràng đeo lâu k thấy khó chịu
linkking
TÍCH CỰC
5 năm
Huhu nỗi khổ tai ko nhét đc in-ear T.T bác nào tốt bụng làm 1 bài ear bud cho em làm 1 cháu chơi tết với nào 😔
@linkking Tư vấn bạn tai nghe sennheiser mx365 bạn ngon bổ rẻ, tầm giá dưới 1 tr thì tai ear pub cho dải âm đều hơn, giàu chi tiết hơn in ear. Nếu nghe nhạc nhẹ nhàng cầm âm trung và âm cao thì nên mua ear bud.
Kz zs6. E cực thích tai này. Nghe tạp cực sướng trong tầm giá 😃
CBDancer
TÍCH CỰC
5 năm
@KopiteBX Đúng vậy nếu ko chê hãng tàu thì kz nghe tạp cũng rất ok
kida7
ĐẠI BÀNG
5 năm
sao ko thấy conn xiaomi piston iron pro nhỉ. tai nghe rẻ nhất 3 driver
minhvu8393
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nghe nhạc ngày tết, chụp hình ngày tết, uống rượu bia ngày tết, xem tv ngày tết, cái deo gì cũng ngày tết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019