#Tet19: các mẫu in-ear dưới 1 triệu để nghe nhạc ngày Tết

Knah
20/1/2019 21:49Phản hồi: 127
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

2nd
TÍCH CỰC
5 năm
Mua htc e240 ấy,180k nghe tương đương con sony 55ap 750k
Đang xài cả 2 nên bik
Bác nào nghe con Beat Byrd kia rồi cho em xin chút review thực tế đi nè. E k rành về tai nghe lắm. E nghe đủ thể loại, nhưng k thích rock và edm nhiều, lâu lâu edm chút đùng đùng cho vui, chứ nghe nhiều nhức não quá k làm gì được. 😁
doansinhhung
ĐẠI BÀNG
5 năm
em tính lấy tai nghe Bluetooth 1More iBFree (con thể thao k dây) vì dùng tập gym. :< nhiều lựa chọn từ 1tr-1tr5 quá, cơ mà thấy nó có miếng gắn cao su móc trong vành tai ưng ý nên lấy. Còn về chất âm đem lại thì mù tịt. Các bác nào đã trải nghiệm qua nó hoặc con nào đó tương tự trong khoảng giá trên thì cho em xin ít chia sẻ ạ. Em nghe nhạc nhẹ, thi thoảng tạp ạ.
nietzsche
TÍCH CỰC
5 năm
@doansinhhung Đừng mua Bluetooth 1More iBFree, mình mua 1 con, chết 3 lần, vẫn trong time bảo hành, chỉ cắm sạc USB máy tính thôi nhé. Build rất tệ, âm thanh thì không quan trọng vì mua tai tầm đó chỉ nghe bản tin thôi, k nghe nhạc. Đến lần thứ 4 đổi sang Sony C300, thêm tiền.
doansinhhung
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nietzsche 😁:D:D vỡ a lô em rồi. Em lỡ xách về tối qua rồi. Chưa tìm cục sạc 5v 1a cho nó nên chưa dùng. Để em theo dõi vậy, bóc bánh mất rồi.
vn_soft
CAO CẤP
5 năm
true wireless thẳng tiến,
vodich2895
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vn_soft Dưới 1 triệu TWL thì bao lâu phải đi phẫu thuật tai nhỉ?
vn_soft
CAO CẤP
5 năm
@vodich2895 Google không tính phí bạn nhé
BlackShark13
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác nào tư vaan giúp em tai bluetooth nhỏ hơn 1tr để nghe nhạc ko ạ. E tặng con em gái :3
nietzsche
TÍCH CỰC
5 năm
@BlackShark13 Sony C300, C400, Đừng mua hãng cho đắt, mua ngoài rẻ hơn.
jimmyctho
TÍCH CỰC
5 năm
Làm gì làm chứ tui cũng luôn có cái sennheinser cx200i trong balo. Nói gì nói tai bluetooth tui dùng đàm thoại là nhiều. Còn nghe nhạc đúng gu trên xe khách thì vẫn xài có dây. Nghe hay hơn.
phamphong34
ĐẠI BÀNG
5 năm
dưới 2tr thì có những em nào các bác
mimosa1805
TÍCH CỰC
5 năm
DSCF5339.JPG Combo chơi Tết của tui
Con Sennheiser. CX213 cá nhân các Bác thấy thế nào ?.Để em kiếm một em chơi Tết .!
mimosa1805
TÍCH CỰC
5 năm
Tiện hỏi mod @Knah cách cài ứng dụng lên con Fiio M6 mà cụ thể là Ứng dụng NePlayer vì thấy nó chạy HDH android
tam8101399
TÍCH CỰC
5 năm
@mimosa1805 hệ điều hành dựa trên nền android chứ không phải là hdh android thuần như các dòng X series của Fiio
hiện tại ứng dụng thứ 3 có thể cài được trên m6 rất ít
bạn tham khảo ở đây nhé:
https://www.fiio.com/newsinfo/139014.html
mimosa1805
TÍCH CỰC
5 năm
@tam8101399 Cám ơn bro nhen
Trời, tet19 mà không phải tet20, hèn gì đọc bài cứ vừa kiểu quen quen mà cũ cũ 😔
sennheiser cx300ii với con beyerdynamic beat byrd còn nào tốt hơn khi dùng với máy nghe nhạc vậy mn ?
em chủ yếu k nghe nhiều bass, chỉ nghe RnB Soul, Pop và một chút Ballad nhưng có chút bass thì hay hơn
Các bác cho em hỏi tầm giá dưới 500k thì có mua được con Audio Technica nào oke không ạ? Em không thích bass lắm vì nhu cầu dùng học ngôn ngữ, cần tiếng trong, rõ ràng, mic thu âm oke một chút ạ
LLL123456
ĐẠI BÀNG
3 năm
@MiNguyen181195 Lấy con beyer dynamic beat byrd nha bạn. Link tham khảo: https://3kshop.vn/beyerdynamic-beat-byrd/ coi ở đâu rẻ thì mua ko cần mua 3kshop đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019