#Tet20: Trên tay máy chùi kính Xiaomi Lofans giá chỉ 560k, dọn cửa kính đỡ mệt và sạch hơn

Duy Luân
13/1/2020 22:15Phản hồi: 210
210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Rửa màn hình tivi được không?
khá tiện lợi,giá cũng hợp lý.
haruku21
ĐẠI BÀNG
4 năm
cái này lau mặt trong thì ngon, nhưng mặt ngoài mà muốn lau thì lại hơi khó trong trường hợp nhà mình. tầng cao, cửa có cả cửa sắt mà kính thì lật ra ngoài. ko làm sao thò tay ra đc 😔
Ngon. Nhà mình lắp nhiều kính để tận dụng ánh sáng tự nhiên và làm cho không gian nhìn rộng hơn, mệt mỗi đoạn lau rửa. Chắc phải mua gấp thôi😁
mrquannguyen
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cái phần quan trọng nhất là hiệu quả của nó thì lại ko rõ lắm anh mập ạ. Test với kính có độ dơ khác nhau xem nào. Hoạt động lâu máy có bị nóng, đơ ko ? Ví dụ kính xe hơi bị két dơ do bụi, bùn thì nó có làm sạch được ko ?
@mrquannguyen Máy này không thiết kế để chạy lâu, mà rửa vài cái cửa kính thì tại sao lại cần lâu?

Nó chỉ giúp khúc sau khi lau thôi, khúc đầu bạn vẫn cần tự làm
mrquannguyen
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Duy Luân Vậy gọi nó là cái máy hút nước đọng trên kính thì chính xác hơn ko ? Còn chuyện hỏi nó có hoạt động được lâu ko là vì mình cũng đang đau đầu với việc lau rửa kính của 2 cái ban công, 4-5 cái cửa sổ, gương phòng tắm, phòng khách, vách kính tắm đứng 2 phòng tắm. Tuần nào tổng vệ sinh cũng hết khoảng 2 tiếng đồng hồ lau cọ kiếng. Nhà mình coi đó là việc nặng nhất trong việc dọn nhà nên toàn mình phải làm :/ Đặc biệt cửa sổ phía ngoài nhà và kính cường lực tắm đứng là mệt muốn xỉu luôn đó.
@mrquannguyen Nếu vậy bạn mua 2 cái nếu muốn làm liên tục. Mà sao không chia ra nhỉ, vách kính tắm làm ngày X, cửa kính làm X+1 hay đại loại thế
Duovo
ĐẠI BÀNG
4 năm
ko chụp hình cái kính trước và sau khi chùi mới biết hiệu quả của máy chứ a.
.acu.
TÍCH CỰC
4 năm
ko lau trên cao được
nhìn mẫu kinh quá, kkk
Tréo
TÍCH CỰC
4 năm
Ngoài Luân Béo đã có bác nào dùng cây này chưa? so với cây vệ sinh kính truyền thống thì sao nhỉ? Mình toàn dùng máy xịt rửa Karcher để vệ sinh kính từ bên ngoài.
@Tréo Xịt xong bạn lau bằng cái này để nó khỏi quện nha.

Chứ nó không giúp bạn khúc rửa kính
Ngon phết, mua ở đâu thế mod
Blu Ocean
ĐẠI BÀNG
4 năm
Quá đỉnh
hoang_1434
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cho mình hỏi bộ lau kính thủ công nào xài tốt vậy ạ?
@hoang_1434 Ok
Tiện lợi ghê!
binhvsp
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cái này hay nhỉ.
Xiaomi làm nhiều trò hay ho nhỉ
Mua cây lau kính bình thường cũng ok mà.
Chỉ cần tờ báo cũ giải quyết nhanh gọn lẹ. Mà sao lại để cục nóng máy lạnh xoay vào chỗ trồng cây vậy ta? làm máy sưởi cho lan à
@anxongjong Không còn chỗ thì thế thôi 😃
TommyShel
ĐẠI BÀNG
4 năm
Quá hay
Cái này hay ạ.
Cái gì cũng muốn có chỉ tiền là ko có. Hazz

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM