#Tet20: Trên tay máy chùi kính Xiaomi Lofans giá chỉ 560k, dọn cửa kính đỡ mệt và sạch hơn

Duy Luân
13/1/2020 22:15Phản hồi: 210
210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tranha881988
ĐẠI BÀNG
4 năm
Sẽ mua về thử, hi vọng đúng như bạn nói 😃
Nico8101
TÍCH CỰC
4 năm
Bác nào xài máy cạo râu của Xiaomi chưa cho e xin review?
Đúng cái mình cần đây rồi 😁
sieuvihien
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhiều trò với ông xiaomi thật ! Tinhte phải làm riêng 1 chuyên mục đồ xiaomi ,mới trên tay hết đống đồ của nó 😆
DrHou07
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đồ xịn
nhà thì có thể không cần thiết lắm.nhưng quán xá cửa hàng có nhiều kính thì lợi
Lolo69
TÍCH CỰC
4 năm
Thật ra lau kính muốn sạch chỉ cần mua cây lau gạt nước (tương tự cần gạt trên ô tô) là bao sạch rồi. Nếu mỗi công việc trong nhà đều phải sắm 1 cái máy riêng để làm thì thế giới sẽ ngập trên đống rác thải điện tử.
Lựa chọn là của mỗi người.
@Vrtta Ý bác là lấy chảo chiên thịt để luộc rau và quét nhà hay sao?
Lolo69
TÍCH CỰC
4 năm
@thaonhu1503 Ý t là không cần phải mua máy chiên thịt, máy luộc rau nếu chỉ cần dùng xoong chảo.
@Vrtta Thì công nghệ nó phát triển giúp ích cho con người mà, nếu tiện dụng hơn thì người ta mới dùng chứ bác. Kiểu như xưa nấu cơm bằng nồi gang nồi sắt, sau có nồi cóm điện. Quan trọng trong vấn đề bảo vệ môi trường là tái chế và sử dụng vật liệu thân thiện với môi trường, chứ nhu cầu theo sự phát triển của công nghệ là không thể hãm lại đc rồi
Lolo69
TÍCH CỰC
4 năm
@thaonhu1503 Cắt giảm cũng là cách bảo vệ mt mà. Cơm thì ngày nào cũng phải nấu còn kính lâu lâu mới lau 1 lần. Ai thấy thế nào tốt thì làm thôi.
Cũng tiện đấy nhưng mà có máy nào giúp lau đồ gỗ không các bác?
Gần Tết rồi phải lau đồ gỗ thấy oải quá
tjctac
ĐẠI BÀNG
4 năm
@HCproboy máy hút bụi nhé
@tjctac Hút bụi sao mà sạch được đồ gỗ hả bác
kyoneo
ĐẠI BÀNG
4 năm
thằng xiaomi này có nhiều sản phẩm thú vị nhỉ
yeuvothuat
ĐẠI BÀNG
4 năm
rồi 1 ngày sẽ có con robot biết lau kính ngay thôi kaka
quicky
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cửa kính nhà mình toàn ô nhỏ nhỏ, thêm cái song sắt nên vẫn dùng máy chạy cơm 😔
ntbfpt2
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhà nào xài cửa kính trơn không có khung hoa văn bằng thép thì xài cái này được. Còn nhà nào mà cửa nhiều hoa văn quá thì xác định luôn 😁
robben05
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình mua xài từ hồi tháng 6-7 gì đó ở Chiếm Tài, lau đúng 1 lần quăng vô kho luôn, quằn quện thấy ghê , chỉ có cai bình xịt với giẻ lau thì ok, mình fan xiaomi khuyên ae ko nên mua cái này khuyên chân thành luôn! ae xịt lau bằng cái bình rồi lấy giấy báo vo lại lau ok hơn, dùng cái máy ăn hại này tí bực muốn đập luôn!!!
@robben05 Bạn lau sao mà nó quằn quện nhỉ? mình xài thì không thấy bị
robben05
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Duy Luân tại bạn lau kính 1 mặt nên ko thấy á, mình lau cửa chính 2 mặt trong nên nhìn thấy rõ lắm, mình phải vò giấy báo lau lại 1 lần nữa mới hết quằn quện
Rất tiện lợi cho việc lau dọn, vệ sinh nhà cửa đây.
chài, cái nầy có thanh nối dài hợp lý nhỉ
convoi9999
TÍCH CỰC
4 năm
Đỡ tốn sức hơn xưa nhiều
ngochavu
ĐẠI BÀNG
4 năm
Một năm chỉ vệ sinh cửa nhà khoảng 4 (vậy là siêng năng lắm rồi) nên sẽ mua thứ khác tiện dụng hơn.
Mình mới dùng của anh bạn chùi kính hôm trc, đúng là có máy móc làm tiện thật.
ngon.
nhà nhiều báo nên hay lấy báo lau, thấm tí nước cho báo nó ẩm lau là bao sạch trong veo ko để lại vệt ố, lau hơi mỏi lưng 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019