Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

TGDĐ hợp tác với Viettel phát triển thuê bao 4G

sonlazio
8/6/2017 8:1Phản hồi: 71
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Saigonam
TÍCH CỰC
7 năm
Nghe cái vụ đổi nhà mạng vẫn giữ số, không biết có triển khai không. Nếu được là chuyển nhà qua Viettel ngay, ngán ông Mobifone tận cổ.
Thời điểm hiện tại thì Viettel là nhất rồi, phủ sóng 4G toàn nước còn gì.... Đang xài SIM Viettel 4G trọng gói 1 năm, đi đâu cũng vi vu sóng gió 😃
HNC001
TÍCH CỰC
7 năm
Có ai biết chỗ nào bán sim 4g dùng 1 năm giá ok không. Mình ở tphcm. Với lại Viettel Mobi khi bóp băng thông thằng nào xem được youtube.
anhtt1987
TÍCH CỰC
7 năm
Chả thấy rẻ chỗ nào. Mình chỉ cần 3g ko bóp băng thông rùa bò
Nói thật. Ngày trước k liên lạc mấy dùng viettel đắt bỏ mẹ. Giờ chuyển sang dùng vina còn viettel để đấy bạn bè gọi thì nghe. Chán viettel vl
mua sim 4g viettel ở TGDD 70k/7GB/tháng, hết dung lượng xuống tốc độ thấp cũng đủ fb 😃 chỉ k nghe gọi đc @@
@Chủ Yếu Troll Thế vẫn đắt nhé bác. Mua cái sim 4G trọn gói 550k/năm, 5GB/tháng x 12 tháng xài tẹt khỏi phải nghĩ chuyện nạp tiền. Công nhận sóng 4G Viettel ngon, nhiều khi chỉ 2-3 vạch vẫn chạy tốt 😃
sukerhuy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Metalcore0310
Thiết bị 4G độ nhạy thu của anten tốt mà bạn. Mình đã từng thử nghiệm mức thu 1 vạch (-110dBm) mà download vẫn được gần 15Mbps.
ioiokkkk
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vụ hết 4G trừ tiền theo 3G thì mình đã hỏi tổng đài và thử trên 3 sim thì thấy là khi đăng ký 4G nó sẽ huỷ gói mobile internet khác, nên chỉ còn 4G. DÙng hết lưu lượng là không còn kết nối nữa nên các bạn không phải lo nhé!

Cái 10GB đổi sim và cái 5GB xem phim trên 5dmax.vn thì đúng là dùng hết dung lượng nó trừ tiền.
Birdy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xài mobi nhà ở Bình Chánh mỗi lần muốn trải nghiệm 4G là phải xách xe chạy vô Q1.
kien22
TÍCH CỰC
7 năm
Sóng 4G của VT rất ok, mình hay đánh bóng mặt đường nên thường xuyên dùng... mobi và vina chán chết luôn (dùng sim cả 3 nhà mạng luôn)
Nhat_Huy99
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đúng là phải máu và mạnh như VT người dùng mới sướng đc, phủ 1 phát cả nước 45k trạm trong 6 tháng 😆
lỗi trừ 25đ tự động còn chưa xong hợp tác để móc thêm tiền của khách à
Mình chẳng hiểu dt cần tốc độ cao để làm gì, 3G là đủ rồi, dt thì chỉ vọc vạch, lướt web, mail
Nhat_Huy99
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khoipham1 Chị có bạn ko hiểu thôi ở đây ai cũng hiểu tốc đọ cao để làm gì ...
Nghe nói có vụ đổi nhà mạng mà vẫn giữ số, ko biết bao giờ áp dụng các bạn nhỉ =.=" Mình là mình chán thằng Mobifone vs Vinaphone lắm rồi, dùng số mười mấy năm rồi ko bỏ đc đành chấp nhận thôi chứ muốn sang Viettel trải nghiệm quá.
Nhìn mấy mạng khác mà ham, mình mobi tại số xài hơn chục năm rồi ko bỏ đc chứ ko cũng chuyển mạng cho rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019