[Thắc mắc] Cách tạo tài khoản Gameloft LIVE để chơi online Asphalt 6

minh_chicker
8/8/2012 15:16Phản hồi: 17
Số là mình muốn chơi online Asphalt 6 trên Mac hoặc iOS nhưng không tài nào lập account Gameloft LIVE được, loay hoay cả tối rồi google các thứ đều không xong. Các bạn đã lập được cho mình xin chút kinh nghiệm với nhé.

Mình chân thành cám ơn !
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dunggiang
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này đơn giản thôi mà bạn. Bạn vào trong game vào mục online rồi có mục đăng kí đó. Bạn chỉ cần điền mail với pass . Pass thì gồm 8 kí tự là đc
@dunggiang vấn đề là đăng kí trên game k đc bạn ạ, ngồi chờ nó loading 1 tiếng dời k thấy gì
dunggiang
TÍCH CỰC
12 năm
Thế thì do mạng thôi. Có mấy cu em cũng như bác nhưng khi nó ngồi làm trước mặt mình thì lại okie 😃
oldman20
TÍCH CỰC
11 năm
vậy có thể do mạng hay do server! Mình cũng vậy, thử mấy lần thì đc
mà có ai biết địa chỉ web của cái acc này ko nhỉ? Mình muốn log thử vào trên PC mầ chả biết địa chỉ là gì, vào gameloft.com rồi login mà nó báo email not exist :eek:
http://www.gameloft.com/mobile-games/ Vào đây mà dky mấy bác 😃
oldman20
TÍCH CỰC
11 năm
@v.m.quang vấn đề là sao mình login bằng tk ko đc, trên game thì lại login đc :eek:
chơi online trên iphone thì mình chơi đc vì mình mua game từ applestore. còn trên mac thì ko đc vì ..... 😁
vantho9x
TÍCH CỰC
10 năm
Bác nào chưa đăng ký được thì vào trang này: http://livewebapp.gameloft.com/glive/account/creation
đăng ký nhé, nhanh gọn, nhẹ, kaka
vantho9x
TÍCH CỰC
8 năm
@jengjiovi Muốn xóa thì để y vậy đừng đụng tới nó là xong 😁
jengjiovi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vantho9x Mình chơi order & chao 2 nhưng muốn chơi tài khoản khác làm sao kìa. Xóa đi cài lại vẫn tài khoản cũ
vantho9x
TÍCH CỰC
8 năm
@jengjiovi Xóa hết dữ liệu app, sạch sành sanh nó sao giữ tài khoản lại được.
jengjiovi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vantho9x Đã xóa và cài đặt lại và vẫn y như cũ
kiennt83
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đang thử G khác của Gameloft, trên browser của đt không được nhưng PC thì ok ngay.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019