Thắc mắc mâm xe vario zin

Huỳnh đưcz
3/11/2019 13:44Phản hồi: 12
Các bác cho e hỏi mâm xe vario 125 đời 2019 ko có chữ made in indo mà chỉ có chữ for tubeless, chữ honda, vs 1 cái mã.
Các bác cho e hỏi có phải mâm zin hay bị luộc r ạ
E cảm ơn
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

npl27596
TÍCH CỰC
4 năm
mâm 125 vậy là đúng rồi bạn, 150 mới có chữ indo
@npl27596 Tks b. Mình xem review trên youtube của nam hihi thì 2 dòng cc đều có made indo hết. Tìm các group thì chưa thấy ả nào chia sẻ.
@Huỳnh đưcz Ăn lìn r đấy bác . 125 hay 150 đời cũ hay đời mới thì đều phải có made in indonesia , còn made in China hay chỉ có Honda k thì chắc % cao là mâm Tung Của rồi , hiện mình đang đi xe Var2017 từ đầu năm sx Vario đã nằm vùng trong nhiều group click-va rồi nên ít nhiều gì cũng biết tí
@manbake123 Có chữ honda vs 1 cái mã số khung máy vs chữ honda luôn b ơi. Hic
Tks b nhé
@Huỳnh đưcz Mâm tung của rồi , vấn đề này nhiều người bị lắm rồi bro ơi
Đồ đúc có dể dàng để sắp chữ đúc vào khuôn đâu nên không có chứ made in xxx là việc bình thường.Đừng lo về việc đó,mâm đúc có đúc chữ "sử dụng lốp ko ruột" là đúng tiêu chuẩn Quốc tế rồi
@bongxu_79 Okie tks b nhé
E xem rw nên hoang mang quá b à
@bongxu_79 Mâm nào thì made nước đó bro ơi . Mâm 125 or 150 đời 2018 , nếu xe Vario thì sẽ made in Indonesia còn của click thì made in Thailand 😃
Vario mà mâm k có made in indo là hàng made in china rồi nó cà chữ đi xong sơn lại mâm rồi. Bác mua ở đâu vậy? Sao trước khi mua k tham khảo vậy
mình mới mua hồi đầu tháng 11 vừa rồi 125 2019 mâm vẫn có chữ indo nhé bro!,khả năng bị tráo rồi nhen !
Mâm không có chữ made in Indo là bị cà chữ rồi đó bác ơi. Bác mua Quang Phương phải không?
Mình mới 2 ngay len khiếu nại đc k

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019