Tham quan trụ sở & nhà máy sản xuất BKAV Bphone 2 cùng anh em anti-fan

Didu
5/12/2017 9:28Phản hồi: 2.705
2.705 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bkav cũng tỉ mẩn tiếp đón nhỉ
ninhmos
TÍCH CỰC
6 năm
@yeuanhhon Munhf mà là bkav thì mấy bố này cho té, tuổi gì mà phải tiếp đón như các chuyên gia đầu ngành
@ninhmos Đúng thế. Làm gì phải tiếp đón thế này. Câu trả lời vào số lượng bán của sản phẩm và cách người tiêu dùng đón nhận và đánh giá nó. Cá nhân mình chưa thấy ô nào cầm bphone dùng (kể cả con đời 1)
novavn
CAO CẤP
6 năm
Nhà máy LẮP RÁP Bphone ok?
@novavn có cơ khí kìa
Mình rất mừng cho BKAV, tính mai ra mua con đt nhưng nghĩ lại Bphon đang chịu lỗ trên mỗi chiếc đt, vậy mua nó thì mình đang giúp hay đang làm Bphone lỗ thêm ta.
Chúc mừng BKAV nhé, lòng tin đã được nâng lên rồi đấy 😃
@phongba046 Thôi cùng là người việt mà nếu họ lời mua ủng hộ. Chịu lỗ mình minh mua là làm hại họ nên em sẽ ko mua 😁
@khải đập chai Chì qua điểm,thôi chúng ta cùng ủng hộ " trên phương diện tinh thần vậy " :p:p:p
Thành phần lý tưởng và yêu nước vào ủng hộ nhanh nào.
cacaca
TÍCH CỰC
6 năm
Thực sự đã có đôi lúc quên hẳn Bphone.
vietprowap
TÍCH CỰC
6 năm
Anh Quảng bán tầm 5 tr thì có thể anh em còn suy nghĩ ủng hộ hàng Việt
Khách quan mà nói, tôi cần 1 cái BOS chuẩn chỉ, kiểu dáng hay cấu hình có thể thay đổi, nhưng cái OS cần phải chuẩn để người dùng có thể trải nghiệm tốt nhất có thể. Cho 2,3 cái App vào thì BOS của nói lên điều gì cả.
hnilqhuy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Quan trọng là các câu hỏi khó, xoáy thì ko có
namftu1114
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hãy bắt đầu từ giá bán hợp lý. Còn lại chấp tất.
giá rẻ hơn sẽ thuyết phục hơn, thế cũng tạo thêm chút niềm tjn rồi
sinhtv77
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mới bỏ việc ở đó xong vì bkav nợ lương. Lý do là bphone bán giá cao quá ko ai.
Macan2015
TÍCH CỰC
6 năm
@sinhtv77 Are U jocking ?
Chúc mừng BKAV, xem 2 clip này sẽ thấy tại sao giá thành bkav chưa rẻ được nè anh em

@phongba046 Sao vậy ko hiểu gì hết bác
@khải đập chai Xem thêm các clip sx bphon nữa sẽ hiểu : đại loại là 1 giờ 1 xưởng sx nhỏ của TQ có thể ra lò 400 chiếc, còn Bphon đại loại 1 ngày đc 70-80 chiếc.Chị công nhân kiểm tra cuối cùng có nói : mỗi ngày em kiểm tra được 7-80 chiếc 😁 :D :D
xnguyen28
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phongba046 vớ vẩn, 1 cái clip người tham quan người ta quay ở tq 1 cái clip do chính bkav dàn dựng chỉnh sửa sao so sánh?
@xnguyen28 Ý mình là so sánh vui vậy thôi.Nhưng rõ ràng thời gian hoàn thiện 1 chiếc máy ( điện thoại hay bất cứ thứ gì ) đều nhanh hơn trên hầu hết các nước khác. 😃
Ví dụ như clip nói để có đc 1 chiếc khung xương bphone 2 mất 2 tiếng đồng hồ với máy cnc.Mình nghĩ 2 tiếng đó bọn tq nó tiện đc ít nhất là hơn 1 cái rồi 😃
Mà không cần nói chúng ta đều ngầm hiểu là tq sx bất cứ thứ gì cũng nhanh hơn 😃
MANHTAI
TÍCH CỰC
6 năm
Cũng ủng hộ tinh thần các anh, đam mê của các anh!
Nhưng thực sự là rất khó thành công. Và chắc cũng dừng lại sớm thôi!
Macan2015
TÍCH CỰC
6 năm
@MANHTAI Hì hì...
ai tin bọn này thì cho tôi 1 like. antifan cái củ cải, chỉ có những người tỉnh táo vạch mặt bọn này chứ tụi tao éo phải anti mà gán ghép, nếu tụi tao là anti thì bọn m là phản dân tộc !
lockhomes
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nói nhà máy thì hơi quá , xưởng sản xuất thì hợp lí hơn
demon141
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lockhomes Không liên quan, hình avatar ngon vậy bac. cho xin link với
lockhomes
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lockhomes Mình down trên mạng í
Sao nhìn ông Quảng càng ngày càng giống bác Xuân Phúc nhà ta quá nhỉ.
cacaca
TÍCH CỰC
6 năm
@Ác Ôn Nông Thôn Công nhận
Bông Vũ
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Ác Ôn Nông Thôn 😆 thiếu tí nghẹo..
Chỉ muốn góp ý là nên chuyên nghiệp từ những điều nhỏ nhất và phải chuyên nghiệp ngay từ đầu. Như vậy không cần phải dẫn người ta đến để mà giải thích.
MoVo
TÍCH CỰC
6 năm
Công nhân nhà máy BPhone mặc áo SmartHome và xài bàn di chuột Razer Goliathus fake. BKAV thật biết tận dụng nhân lực và tiết kiệm chi phí 😁

@MoVo Mặc áo smarthome thì đã sao? áo smarthome ảnh hưởng gì đến chất lượng hả ku? cả bàn di chuột nữa? đây là nhà máy sản xuất họ cần hiệu quả, và giá thấp chứ phải các ku anti rảnh rỗi cần chuột chơi game đâu mà cần chuột xịn? anti gì những cái nhô nhăng quá.
MoVo
TÍCH CỰC
6 năm
@bandc Nghe giọng văn của bạn làm tôi tức cười muốn chết, cứ làm như bản thân mình bị xúc phạm vậy :p. Ở đây tôi chỉ muốn nói nhân viên phụ trách mảng Smarthome chắc là rảnh quá nên là kiêm luôn cả mảng Bphone, xài bàn di chuột fake để tiết kiệm chi phí nên mới cho ra đc con đt xứng tầm trị giá 10 triệu vnd chứ tôi có chê bai gì đâu 😁:p
fan nokia
ĐẠI BÀNG
6 năm
video 4: 1 ngày 1 ca 40 nhân viên là hơn 100 sản phẩm ( cho là 150 ). tăng lên 2 đến 3 ka 1 ngày (cho là 3 ka) thì sản phẩm có thể lên tới hàng CHỤC NGÀN theo lời anh quảng nói. BEST tính toán :rolleyes::rolleyes:
tienducvtc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@huu thuan Bạn ơi nhưng chục ngàn sp mà bạn bè tớ chưa thấy ai cầm trên tay. Chắc bạn mình còn nghèo. Hị hị buồn
@tienducvtc Bạn bè bạn chiếm bao nhiêu % dân số mà đòi thấy, với lại họ nói tháng có thể làm ra bao nhiêu máy thôi, chứ bán được nhiêu có trời mới biết!
@fan nokia Đếm cua trong hang đấy
@Macan2015 Đây là nhà xưởng, tính toán đương nhiên phải chính xác, có cái mịa gì mà ngạc nhiên. Anti nhố nhăng
Xưởng (nhà máy) của BPhone giống mấy cái xưởng chuyên dựng, nấu điện thoại bên khựa nhỉ. Quy mô, thiết bị,... 😁
@TakaVainglory Nó mới khởi đầu nên nhỏ, nhưng cố gắng mở rộng ra, sx nhiều lên là ok
TRK
TÍCH CỰC
6 năm
@TakaVainglory Quay phim xong...dẹp lấy chỗ chứa hàng mà bạn!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019