Tham quan trụ sở & nhà máy sản xuất BKAV Bphone 2 cùng anh em anti-fan

Didu
5/12/2017 9:28Phản hồi: 2.705
2.705 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
Lũ anti kém cỏi nó bảo bphone cho ko ai lấy, mới buồn cười chứ?cái tên anti phát ngôn câu đó thật là biến thái, không đáng anh phải tiếp chuyện
@bocukhang Lại lấy cớ "không tiếp chuyện" để chuồn phỏng? Đâu có dễ thế!
@bocukhang Các bác anti nói đúng đấy.

Nghe cho rõ đây: Tôi tuy chỉ là một người dùng bình thường và không là anti gì cả nhưng nếu đem cho tôi bphone tôi còn chả thèm nhận, huống gì đem cho người khác.

Vì vậy, cái này là các bác anti nói Sự Thật. Mà hễ đã nhận ra đâu là Sự Thật thì không hề kém cỏi, nhé.
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
Cái tên @thanh binh1 gì đó dạo này lý luận cùn đến ko tưởng , lũ anti kiểu này anh rất khinh
@bocukhang Đối chất thì vội vàng tìm cớ để tránh né. Lại ra đây dùng cách mắng mỏ bâng quơ nhằm làm cho người khác mất bình tĩnh để có cớ thọc người ta. Bài này đã bị vô hiệu hóa rồi nhé!
Bác @thanh binh1 cố gắng tránh nổi đóa mà đôi co trực tiếp với "Vượn thả rông" nhé, vì:
"Rượt nó, nó chạy lòng vòng
Mắng nó, nó thọc ngang hông người liền
"

Rượt cho nó chạy lòng vòng xem cho vui thôi chứ đừng mắng nó nhé. Mình là Người thì phải dùng Trí mà trị nó; đừng để nó cùng quẫn hóa cuồng mà thọc bậy lại mình nhé.

Bác hiểu ý mình chứ? 😃
Có người có cách tự sướng rất phản cảm như:

- Luôn tự cho mình đang đứng tít trên cao để tự sướng rằng không ai cao cả bằng ta. Nhưng ngoài vẻ bên ngoài tự cao tự đại ấy, thực chất trong lòng lại đang mất phương hướng, không biết bám víu vào đâu, không biết mình đang đứng ở đâu và đang dẫm phải cái gì.

- Luôn chê người khác kém cỏi để tự sướng rằng ta hơn người. Nhưng càng tự sướng thì lại càng chứng tỏ bản thân là vô cùng kém cỏi.

- Mù chữ nhưng rất thích nói chữ để tự sướng rằng ta có chữ. Nhưng càng nói thì càng chứng tỏ sự mù chữ đậm đặc của bản thân.

- Luôn chê lý lẽ của người khác yếu ớt để tự sướng rằng ta luôn cứng lý. Nhưng thực chất lại dùng cách cãi cùn để kiếm được chút thỏa mãn nào hay chút ấy.

Vậy cuối cùng người này có thực sự được thỏa mãn không? Không hề có. Thay vì thấy thỏa mãn thì lúc nào cũng thấy bực bội trong người; Và thế là quay trở lại tự cho mình là cao cả để chê người khác kém cỏi cho ra dáng đang nói chữ bằng mớ lý lẽ cùn, còi cọc, mục nát của bản thân.
@Nam Sồn Sồn Bác nổi tiếng quá bọn sịt đờ lấy tên Bác đem qua bên TGDD quậy tưng bừng kìa kakaka
@thích thì nhích new Cám ơn bác nhé! Mình vừa post một comment "CẢNH BÁO" sang trang bên ấy rồi; Sẵn dịp đưa link của topic "cảnh báo bphone" bên này để mọi người vào xem luôn thể. Một công đôi việc. 😃
@Nam Sồn Sồn ông cha ta đã nói - thùng rỗng kêu to - đâu có sai, kiểu đa cấp nó thế sắp phá sản rồi lừa được ai ?
@thanh binh1 Thế theo bác, vẫn còn có người ra rả mỗi ngày như hiện nay là để làm gì vậy? Nếu chỉ để tự sướng thôi thì đơn giản quá. Cố gắng hốt, vét cú chót chăng? 😃
Lại đố bác Vượn nhé:

Làm người sợ nhất cái chi?
Làm chi để bị chê chi thì sầu?

Có 3 chữ chi trong câu đố trên. Mỗi chữ chi là gì hở bác?

PS: Nếu thấy khó quá, bác có thể tìm quyền trợ giúp từ các bác khác nhé.

1. Chi = ???
2. Chi = ???
3. Chi = ???
😃
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
@bocukhang Nếu có một ngày, BKAV cũng bị điều tra vì làm ăn gian dối như Khải Silk thì bác sẽ nói gì nhỉ? Hay trốn biệt luôn?

Ở Việt Nam lo chuyện ở Việt Nam đi, rỗi hơi sao mà lo chi chuyện ở bên Mỹ vậy?

Cái iPhone nó bị chậm có làm ảnh hưởng đến doanh số của Bphone không mà bác kèn cựa dữ vậy?

Biết nói thì phải biết trả lời đấy nhé. Chừa cái thói nói nhăng nói cuội đi nhé.
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
Chỉ có sản phẩm công nghệ của người Việt mới làm được điều"kết nối''những người bạn lại với nhau, từ những người chưa từng quen biết
@bocukhang Và cũng chỉ có Bphone là bị người đời chê bai nhiều đến thế.

Kết nối đâu chẳng thấy, chỉ thấy người dùng quay lưng bỏ mặc thôi à.

Vậy những người dùng các loại điện thoại khác như iPhone, Samsung thì không thể kết bạn được với những người chưa từng quen biết à?

Còn gì để nói nữa không?
khalaking
TÍCH CỰC
6 năm
@bocukhang be-bi-tao-bon-p1-hinh-anh1.jpg
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
Càng ngày càng chán lũ anti, có những lý luận ngang tầm trẻ thơ, nghe ngộ ghê!
@bocukhang Lý luận nào ngang tầm trẻ thơ, chỉ ra xem?

Không chỉ ra được thì chỉ có thể là nói nhăng nói cuội thôi nhé.

Không nói nhăng nói cuội thì không ngủ được à?
Thấy bác Vượn luôn vỗ ngực ta đây tài giỏi, sao không thấy trả lời câu đố của mình nhỉ?
Hay sợ trả lời người ta sẽ biết bác chỉ là "thùng rỗng kêu to" nhỉ? 😃
Này @bocukhang !
Ngay từ 23/10/2017, trang của TGDĐ đã có đăng một bài với tiêu đề:
Smartphone thương hiệu Việt đang bị lép vế trước thương hiệu ngoại

trong đấy có đoạn viết: "BPhone & Vivas gần đây đã tung ra điện thoại thông minh nhắm đến phân khúc cao cấp. Tuy nhiên, phân khúc sản phẩm này lại đang bị thống trị bởi các thương hiệu hàng đầu như Samsung và Apple."

Vậy BKAV cùng Bphone ăn được SamSung và Apple ở khoản nào ngoài nói mồm là Chất với Nhất hở @bocukhang?

PS: Đây là ý kiến của chuyên gia, đừng có phán bừa là "lý luận ngang tầm trẻ thơ" đấy nhé.

Link đây, đọc cho mở mang kiến thức nhé: https://www.thegioididong.com/tin-tuc/smartphone-thuong-hieu-viet-dang-bi-lep-ve-ho-can-lam-gi-1034989
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
không cần nói gì cả, đã gọi là anti thì chúng chỉ có cái lý sự cùn nhai đi nhai lại thôi (thơm nó cũng bảo thối, đen nó còn bảo trắng cơ mà) không mất công với mấy tên như thế làm gì!
@bocukhang Này @bocukhang !
Comment này @bocukhang tự nhận xét về bản thân đấy à?! Nếu thế, tôi thấy đúng, rất đúng đấy, này nhé:
1. Lý sự cùn.
2. Nhai đi nhai lại
3. Thay đen đổi trắng

@bocukhang không có ý gì tự suy nghĩ để viết à, sao tôi nói ý nào, @bocukhang cũng copy lại rồi xào nấu hết vậy.

Tôi hỏi các câu hỏi trên là hỏi nghiêm túc đấy, @bocukhang sao không suy nghĩ nghiêm túc trả lời tôi mà tổ lái chi cho rơi xuống đèo thế.

Ngày nào cũng vào đây nói nhăng nói cuội rồi mới ngủ được à?!
Trang nhất TGDĐ hôm nay với ý kiến người tiêu dùng thế này thì @bocukhang bảo sao? Bảo không nói gì cả à?

Tôi không thấy họ thay đen đổi trắng gì cả. Những gì họ nói so với những gì tôi biết đều là Sự Thật. Ví dụ:
- Thật tình là chưa thấy ai xài con Bphone này trong Sài Gòn luôn, thất bại thảm hại, còn thua mấy con OPPO, xài đầy đường. (Hieu_Phuong08)

- Rất nhiều người cầm rồi nhé. Tôi còn trải nghiệm từ lúc chưa mở bán nhé. Phải nói là chán thôi rồi luôn. Lỗi thì đổ cho phần mềm, cập nhật này nọ đủ kiểu mà có hết lỗi đâu. (Rido9x)

- (Xem thêm trong hình đính kèm nhé)

@bocukhang lái chưa vững mà cứ thích tổ lái. Hậu quả là rơi xuống đèo rồi đấy, thấy chưa?
Biết nói thì phải biết chỉ ra, không chỉ ra được thì chỉ là nói nhăng nói cuội.
Nào nào các bác, bình tĩnh nào. Sao lại cãi nhau loạn xạ lên thế này, không thích Bom-P thì thôi :v Lên Zing Mp3, gõ Không Thể Tin Nổi do anh Quảng Atom thể hiện và Hoaprox remix thì các bác sẽ thấy vui hơn 😁
Thôi để cho bò phone nằm im dưới mộ đi các bạn.
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
Một lũ anti lệch lạc ! khổ !
@bocukhang Còn như @bocukhang , hỏi thẳng thì không trả lời, cứ tổ lái, chạy lòng vòng ra đây kêu ca nếu không gọi là lệch lạc thì gọi là gì?
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
Đánh giá của người dùng làm cho những lý lẽ của lũ anti trở nên vô giá trị và biến chúng thành những kẻ tầm thường, chúng có biết chúng nó còn hạn chế lắm không? Hay vẫn nghĩ mình là con Cóc ngồi ở đáy giếng coi trời là cái miệng giếng!
@bocukhang Đánh giá của chỉ 196 người mà bác xem to bằng trời luôn ấy à? Cứ cho Bphone đã bán ra được tròn 1 quý đi nhé, tôi hào phóng đoán số người mua Bphone là 500 cho chẵn nhé. Vậy theo bác thì mất bao lâu, mới đạt được con số như iPhone đây:
Apple Q1/2018: Doanh số iPhone đạt 77,3 triệu chiếc, doanh thu 88,3 tỷ USD, giá trung bình iPhone lên tới 796 USD, lãi ròng 20,1 tỷ

Link: http://genk.vn/q1-2018-apple-doanh-...o-voi-cung-ky-nam-ngoai-20180202052947994.chn

Nhắc lại, bác biết nói thì phải biết trả lời, còn rất nhiều câu hỏi tôi hỏi bác bên trên vẫn chưa trả lời nữa đấy.
Không trả lời thì chỉ là nói nhăng nói cuội thôi nhé. Chỉ hóng hớt là giỏi thôi à!
Này @bocukhang!

Theo @bocukhang thì khi nào Bphone mới được đánh giá như thế này:
Đánh giá Galaxy A8: 4 điểm để yêu, 5 điều để nhớ

Link: http://genk.vn/danh-gia-galaxy-a8-4-diem-de-yeu-5-dieu-de-nho-20180119122857384.chn

Nếu xem đây là bài viết PR cho sản phẩm thì người ta cũng dựa vào những cái có thật mà Galaxy A8 làm được, chứ không nói một đằng làm một nẻo như Bphone nhá.

Suy nghĩ nghiêm túc hẵng trả lời, đừng có ở đấy nói nhăng nói cuội, nhá.
@Nam Sồn Sồn Nói vớu con Trâu @bokukhang làm gì vậy bác
@thích thì nhích new 😃 Cái này gọi là "gậy ông đập lưng ông" đấy bác.
@bocukhang thường có những comment tung hê Bphone, BKAV nhưng khi mình hỏi thẳng vào những vấn đề trọng tâm thì tránh né, không trả lời mà cứ tạo ra comment mới để chê bai những ý kiến không theo ý của "hắn". Nội cái chuyện mở mồm ra là lũ anti này nọ tuy mình không phải anti cũng đã thấy chướng tai rồi huống gì người khác.
Vì vậy mình dùng cách của "hắn" để khóa mồm "hắn" lại. Hy vọng "hắn" biết viết thì cũng biết đọc, đọc để cho tỉnh người ra; Mê muội có thâm niên rồi. 😃
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
Trong mắt của anh lũ anti các chú là lũ bại trận.
@bocukhang Screenshot_20180208-184729.png
@bocukhang Tôi chỉ thấy trong kinh doanh ai không bán được hàng thì người ấy bại trận thôi à.
Vậy @bocukhang có dám khẳng định với tôi là Bphone đang được bán rất chạy không? CÓ hay KHÔNG?

Chỉ bằng việc trả lời là CÓ hay KHÔNG mà @bocukhang còn không trả lời nổi thì đừng mở mồm nói chuyện vĩ mô, mắc cỡ chết, nhá.
@bocukhang @bocukhang nói lời thì nhớ lấy lời. Đến khi ra Bphone 3, đích thân bác Quảng thừa nhận Bphone 2017 cũng thất bại thì @bocukhang đem câu nói này ra để tự sỉ vả chính bản thân nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019