Thanh lý Bán Dàn Karaoke Gia Đình Đang Dùng

Thảo luận trong 'Tư vấn & Thảo luận' bắt đầu bởi nhienutc, 20/8/19. Trả lời: 3, Xem: 408.

1. nhienutc

Best Answers:
    0
    nhienutc
    ĐẠI BÀNG
    Em mê âm thanh và rất thích công nghệ, cứ mỗi năm có mẫu dàn karaoke mới ra thì em lại Bán Dàn Karaoke Gia Đình Đang Dùng đi để mua bộ dàn mới về chơi.

Theo các bác em Bán Dàn Karaoke Gia Đình Đang Dùng như thế liệu có ổn không ?
    Chất lượng âm thanh của các thiết bị mới liệu rằng có chất lượng và ngon như đời đầu ?

Trên đây là 2 câu hỏi mà rất nhiều các bác các anh chị đang chơi audio rất băn khoăn liệu có nên Bán Dàn Karaoke Gia Đình Đang Dùng hay không???

Trả lời:

Em mạnh dạn đưa ra ý kiến chủ quan của mình sau nhiều lần đổi cấu hình dành karaoke là như sau:

+ Nếu dàn karaoke đang dùng lâu và quá cũ kỹ chất lượng âm thanh không còn như ý nên thanh lý mua mới toàn bộ.

+ Nếu dàn karaoke đang dùng không đáp ứng được yêu cầu về âm thanh hoặc quá lỗi thời thì cũng nên cho hoặc bán đi để mua bộ mới mà dùng.

+ Bán Dàn Karaoke Gia Đình Đang Dùng khi bạn không có thời gian hát.

+ Không nên Bán Dàn Karaoke Gia Đình Đang Dùng khi một trong các thiết bị như: đầu, loa, amply hoặc micro bị hỏng. Trường hợp này chúng ta cân nhắc và mua đúng phần bị hỏng.

+ Dàn karaoke hoạt động bình thường muốn nâng cấp thiết bị thì chúng ta cũng không nên Bán Dàn Karaoke Gia Đình Đang Dùng.

Trên đây là quan đển cá nhân riêng em các cụ có thể cho thêm vài cái con men bên dưới để anh em chơi âm thanh tham khảo.

Thảo luận thêm về chủ đề này?
    Hỏi đáp Audio
    Mời các anh em cùng thảo luận, hỏi đáp, đánh giá về các thiết bị âm thanh tại Cộng đồng Audio - tinhte.vn/audio
  2. Trương Công Gia Thịnh

Best Answers:
    0
    nhienutc thích nội dung này.
    1. nhienutc

Best Answers:
      0
      nhienutc
      ĐẠI BÀNG
      nhienutc @Trương Công Gia Thịnh Có gì đâu bác em biết gì thì nói vậy thôi, giúp đc anh em chơi âm thanh karaoke phần nào.

Đang tải...