Thanh ngăn bàn phím 99xx

luka
27/10/2011 4:47Phản hồi: 98
98 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chưa thấy chỗ nào bán bàn phím cho em 9900 các bác nhỉ
namblanc
TÍCH CỰC
12 năm
linhkienpro.com có bán
bibeo89
TÍCH CỰC
12 năm
Hehe rất thích đọc cmt cuả topwatches 😃 mình dùng 99R tư khi vừa ra gần 4 thàng r chả sao cả cầm máy ném xuống đất suốt ngày😃
híc

chắc mình vẫn mềm lòng quá hay sao

Đến giờ chỉ có 1 lần làm rơi từ giường và 1 lần ném nhầm vào gầm tủ vì đang lơ mơ nghĩ nó là cái đồng hồ báo thức

Còn lại , nó luôn nằm im trong túi quần

he he
mình cạo sạch cái lớp đấy rồi, cũng khá tỷ mỷ, ban đầu tưởng hàng lởm, không ngờ mấy ông bạn dùng cũng thế, cạo hết đi nhìn đẹp hơn nhiều, cứ mạnh dạn nghịch mà xem, tuy nhiên không nên tỳ vào nó mạnh quá, gãy thì mệt,
Lỗi này cũng tùy thôi, bác nào tay bị nhiều mồ hôi thì rất dễ bị ạ..
bibeo89
TÍCH CỰC
12 năm
đi uống rượu với thằng bạn say ai thằng cầm 99 thi nhau ném xem cái nào vỡ trc mà k vỡ=)) đến hnay nó báo màn hình bị hỏng =))
cái vụ này thì em xác nhận, 993 verizon dùng hơn tháng đã xước chút xíu 😔
kutimat1mi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Của mình 2 tháng vẫn chưa xước tí nào
luka
TÍCH CỰC
12 năm
Đến ngày hôm này thì xước tùm lum rồi, chuẩn bị chuyển sang màu đen 😃. Mà thanh ngắn sao nó mỏng manh thế nhỉ, không hiểu nó gắn vào bàn phím kiểu gì, nó rất mềm và dễ gẫy, có bạn dùng tay cậy lên bị gẫy rồi các bạn cẩn thận ;)
thế thay kiểu gì nhở.. ko lẽ thay nguyên bàn phím
Giải pháp cho các bác có mồ hôi tay nè: Trước khi cầm BB thì thọc tay vào túi quần chùi cho hết mồ hôi tay. Nếu sử dụng lâu thì cứ mỗi 5 phút thọc tay vào túi quần 1 lần.
Các bác cứ "chuyện bé xé ra to" . em thấy chả có gì quan trọng cả. Tróc thì thành màu đen hết nhìn thích hơn. logo có mờ thì cũng chả ảnh hưởng gì sất. Chỉ cầu mong em ấy đừng đắp chiếu là " Dù em có xấu hay đẹp, anh vẫn yêu " ....:bounce::bounce::bounce::bounce::bounce:
Đc thế thì ngon roài.... Nó cứ tróc từng miếng nhỏ miếng lớn mới mệt
Chắc do móng tay ... mấy đứa có móng tay hay bị nhất ... em thi chưa bị có lẽ do tật cắn móng tay nên lúc nào cũng cụt lủn chẳng có cái gì cứng hay sắc bấm vào nên chẳng bị làm sao .
0904567246
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có đồ thay thế ko nhỉ các bro
luka
TÍCH CỰC
12 năm
Chưa thấy ai thay cả mà nếu thay phải thay cả bàn phím hay sao ấy
Bác vào mục raovat phần BB có bác đang bán xác BB9900 đấy

Còn em thấy cũng ko cần thay lắm ( mạc dù ko dính lỗi này ) , dù sao nếu tróc cả cũng có cái hay riêng của nó
Em đã chấp nhận chuyện này từ lâu rồi, nhìn mãi cũng quen thôi các bác ạ
Vợ anh tróc ghẻ tơi bời
Cười vui anh bảo rằng đời nờ hoa 😆
:inlove::running::wavespin:
kukienx8
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thôi vợ nó xấu xấu bẩn bẩn thế cũng đỡ lo bị thằng khác nó khênh mất =))
R.I.M
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào ở HN thì chỗ Linhvoi đã có bàn phím cho 9900 rồi. Nhưng thay phím cho 99 có vẻ khó hơn 9780
Rất khó 😔... cẩn thận đứt cáp là xong bo phím luôn ! Bên em vừa hết hàng roài ! 😃.. Có mấy bộ thay hết cả roài
Bác để nó đen tự nhiên cho đẹp ! 😃... của e cũng sắp đen hết hàng rồi
obix
TÍCH CỰC
12 năm
Tróc rồi thay, nhưng thay rồi cũng tróc tiếp. Thôi nếu đã lỡ thì...đành chịu thôi.
BlackJ
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có hàng nào mà dùng hoài không cũ không các bác hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019