Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thanko Silent Keyboard EX – loại bỏ tiếng ồn tối đa khi gõ phím

niky
13/7/2009 8:6Phản hồi: 8
Thanko Silent Keyboard EX – loại bỏ tiếng ồn tối đa khi gõ phím
Sau mt thi gian th nghim, nghiên cu thì va qua, chiếc bàn phím gim thanh mang tên Silent Keyboard EX đã được phân phi rng rãi.

Giảm độ ồn xuống dưới mức 45 db, hơn hẳn các bàn phím thông thường khác.

Đây là chiếc bàn phím full size chun được sn xut vi các tiêu chun cao nht v gim đn khi phím và s dng nguên liu có th tái chế, thân thin môi trường.

Các thông tin chính v chiếc bàn phím đc bit này:

• Nó s gim đn khi gõ phím (theo mi tc đ gõ) xung hơn 16.5 dB (- decibenz, đơn v đo tiếng n) so vi các loi bàn phím khác.
  • Kích thước: 445 x 146 x 37 mm.
  • Chun phím gõ quc tế và chun phím riêng Nht Bn cùng 12 phím chức năng khác.
  • Kết ni qua cng usb và tương thích vi Windows 2000, XP, Vista hay Mac OS X 10.5 tr lên.

Tổng quan bàn phím Silent Keyboard EX.

Kích thước tổng thể.

Có cả number pad thông thường.

Hin đang có giá bán ch 4,980 Yên Nht (tương đương 54 USD) ti đây.

Ngun: Ubergizmo
[relate]bàn phím[/relate]
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

heomoi1512
ĐẠI BÀNG
15 năm
ngon, có con này online, chơi game khuya ko sợ U mắng
duongv3
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hơ thích nhỉ .Em thích nhất là Keyboard gõ ko ồn, chứ làm việc đêm ảnh hưởng lắm .Mà cũng thích nữa cái key này có phím Enter to, ko hiểu sao bây giờ người ta lại thu nhỏ phím này 😔
the_onlysun
ĐẠI BÀNG
15 năm
nếu mà gõ êm thì chắc là phục vụ người dùng đêm, nhưng nó có đèn ở dưới không nhỉ?
blueskya1
ĐẠI BÀNG
15 năm
em nghĩ là ko, bàn phím nó đặc thế kia cơ mà, mà em thấy bàn phím HP cũng êm đấy chứ 🆒
tạch tạch tạch...em thích âm thanh đó,nếu bỏ đi thì buồn lắm và khi đó ko có cảm súc để làm việc....tạch tạch tạch âm thanh em thích.silent keyboard ex em sẽ ko mua đâu
đúng rồi, không có âm thanh đó thì đúng là buồn thật, chẳng có cảm giác gì!😁:D:D
tạch tạch tạch....thật sự nghe rất sướng tai 😁
quangmd
TÍCH CỰC
15 năm
Cũng tiện lợi đấy nhưng mình thích tiếng tạch tạch tạch vừa phải thôi. Chứ nhiều Keyboard như Misumi hàng 100K/c chẳng hạn. Dùng 1 thời gian là phím nó lệch (giống như mấy hàng NEt với Game đó) mỗi lần nhần phím SpaceBar thì phải dùng 2 ngón và nhấn vào giữa thì em nó mới xuống. Bó tay 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019