Thảo luận chung về Nokia C6

bmw_125i
8/8/2010 5:47Phản hồi: 1.086
1.086 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không lên nổi hình thì chắc hỏng cáp rùi.cứ tháo ra chắc xem cáp nó có đứt ko..bác đi thay là đc.e ở bắc ninh mua cáp mất 300k.thế bác ở đâu.ra quán thay đắt lắm.mình nhờ ôg a thay hộ nên mất 300k tiền mua linh kiện thui ^^
MÌnh cũng đang xài 1 cái bị y chang, bấm phím thì ko sao nhưng cứ đụng vào cảm ứng là đơ luôn, phải tháo pin ra. Đem ra nokia care nó thathuwer cảm ứng nhưng ko được, mình lấy đem ra tiêm khác nó nói hư IC gì đó, thay IC giá 650K, đúng là pó tay mấy thằng nokia, vừa xài hết bảo hành là hư luôn.
cho minh hoi flash FW 40.0.021 lam ntn vay.ths
co ai online ko? Giup minh voi
may pro cho em hoi tai sao may em gio la phien ban 20.0.42 nhung khi em kiem tra de no tu dong up len phien ban moi nhat thi no lai bao chua co phien ban nao moi ca...nhug em biet phien ban moi da ra lau roi.. Xin may pro giup em up len phien ban moi voi..
hjc k aj gjup e a
ÔI giời ơi, cứu tôi với. Tôi bị cưỡng hiếp.
Đó là ví dụ về kêu cứu bạn à. Bạn cần giúp đỡ điều gì .

Hai bạn dùng JAF hoặc Phoenix để flash firmware. Hướng dẫn đã có ở rất nhiều topic ngoài kia và ở các diễn đàn khác nữa. Mình ko chỉ lại làm loãng topic. Tốt nhất là 2 bạn chưa làm bao h thì nên đọc hướng dẫn thật kỹ lưỡng, hoặc nhờ người flash hộ lần đầu tiên. KO thì ra quán thuê cho nhanh

Thân !
bạn ơi.cho mình hỏi tí tỵ nha. Máy c6 cua mình mới fomat lại máy. Mà bây giờ mình k vào mạng đc.bây h phải làm thế nào?
Đang tính kiếm con này mà tiền bạc hạn chế quá 😔...

♥♡♥♡ Nhật Khánh ♥♡♥♡
Đừng mua bác ạ, em đang muốn đẩy đi đây nhưng mà mất giá quá nên thôi, cố dùng cho đến lúc tàn tạ rồi vứt 😆
Mình có 1 con đấy. Dùng ngon. Nhưng hết bảo hành rồi. Cũng không có phụ kiện. Nhưng đảm bảo ngon, chưa tháo lắp. Bạn mua được giá bn....?
ai giúp tui k?
ONESKILL
ĐẠI BÀNG
12 năm
,
đơn giản thôi pạn ơi,pạn kàj lại cấu hình gpr,s/3g của mạng dt đag sử dụg là vào đc àk
cảm ưn bạn nhiều.hj
các bacs chỉ giúp e up c6 lên v41 với,e hỏi nokia care họ noi bản mới nhất là v40.0.021
các bác chỉ júp e vơí
mình đang dùng bản cook c6-00 belle của hoàng nguyễn dùng cũng được a.mỗi tội máy tớ nó mới hư loa trong chẳng nghe được, toàn phải dùng loa ngoài a.mang ra tiệm bảo khoảng ba trăm ký mà mấy bữa nay họ đi lấy hàng mà không có dây nguồn c6 a.đang hum bít làm sao a.ai ở bình dương hay sgòn chỉ giúp tớ chỗ thây dây nguồn c6 a.chưa thay lần nào a.chỉ mới thay màn hình a.mà cái dây nguồn c6 cú lột lên rùi gắn cái mới vào phải không mấy bạn
mình đang dùng con c6-00 mà vào xem youtube bằng wifi ko đc, vào xem bằng EDGE hay 3G thì đc, có bạn nào biết chỉ mình cách cài đặt với 😆
ai có bản hack của V42.0.004 ko. NOKIA vừa update lên rồi mà mình kiếm hoài ko ra file hack đó...híc
co file hack full cho v42 chua vay
ko có ai bít file hack cho v42.0.004 ak@@
Có link file hack bên topic firmware 42.0,004 đây. 2 bạn tìm kỹ rồi hãy hỏi chứ
http://www.mediafire.com/?u7pf9g82vqt7d5h

Bản quyền của ông vydinhcong không phải của tôi
File hack này chèn thêm 1 số ứng dụng: shazzam, Nokia chat, chứng khoán, FB, twitter, slideshow ...
cải thiện tốc độ CPU, thay biểu tượng cột pin + ... mình chưa test kỹ.
tks nha....! để mình thử xem sao😁
anh em nào muốn hack máy nhanh, hiệu quả, dễ hiểu..... thì qua đường link này: http://www.tinhte.vn/threads/899976/
mình mới hack xong c6-00. rất nhanh.
bạn cho mình hỏi cách cài đặt file hack này với.... có phải kaf dow nó về rồi copy vào file mà minh dow về từ navifirm rồi sau đó flas la xong đúng k.... hay là dow về rồi flas = 1 file nay riêng lun? mình k hiểu về đoạn này lắm.

---------- Post added at 10:34 AM ---------- Previous post was at 10:33 AM ----------

bạn cho mình hỏi cách cài đặt file hack này với.... có phải kaf dow nó về rồi copy vào file mà minh dow về từ navifirm rồi sau đó flas la xong đúng k.... hay là dow về rồi flas = 1 file nay riêng lun? mình k hiểu về đoạn này lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019