Thảo luận kinh nghiệm sử dụng HTC ONE X

justbenice
17/4/2012 3:53Phản hồi: 2.508
2.508 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình có ông anh mới có cái One X ng.thân gửi từ hồng kông về nhờ mình cài tiếng việt cho . Mình định cài rom ARHD 33.1 vì ổng chỉ cần tiếng việt và xài ổn định dễ dùng là được thì nên cài recovery nào để tránh bị brick . Mình ko tiện theo dõi topic từ đầu nên nhờ mọi giúp đỡ . Tks 😃
Con HTC one X của mình khi mở camera thì hiện lên như hình dưới ..Các bạn đã gặp vấn đề này chỉ dùm với tại hư camera hay lỗi phần mềm ? Thank
Đào mộ tý. Mình đã dùng One X được 1 thời gian, bản mình là bản 16Gb chính hãng, nhưng công nhận 1 điều là HTC One X là chiếc máy Bin chán nhất từ lúc mình dùng máy đến nay.
Hiện tại đang dùng 8X + One X, máy đã dùng được 1 năm hiện vẫn đang chạy 4.2.2 mà bin bọp chán quá.
Để qua đêm phải ăn hết 8% bin mà không dùng gì.
Có bác nào biết cách khắc phục tình trạng này của One X không? Xin cho giải pháp
Đào mộ tý. Mình đã dùng One X được 1 thời gian, bản mình là bản 16Gb chính hãng, nhưng công nhận 1 điều là HTC One X là chiếc máy Bin chán nhất từ lúc mình dùng máy đến nay.
Hiện tại đang dùng 8X + One X, máy đã dùng được 1 năm hiện vẫn đang chạy 4.2.2 mà bin bọp chán quá.
Để qua đêm phải ăn hết 8% bin mà không dùng gì.
Có bác nào biết cách khắc phục tình trạng này của One X không? Xin cho giải pháp
Chào các bác!
Cho mình hỏi HTC One X bị bệnh đái tháo bin thì ai cũng biết rồi, mình cũng tìm hiểu qua căn bệnh này của One X.
Thấy trên mạng đầy rẫy thầy phán đặt nhầm File "NvCPLSvc.apk" gì đấy. Sao mình dùng Phần mềm " ES duyệt tệp tin không thấy File này ở trong bin Foder nhỉ.
Bác nào từng chưa được bệnh này thì chia sẻ giúp mình với.

Máy mình bản 16Gb chính hãng.
Cảm ơn các bác!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019