Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thảo luận về các phần mềm cần thiết cho E63

Ruoumia
15/6/2009 15:49Phản hồi: 138
138 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không biết bác nào có để ý không ? nhưng E63 màu xanh chạy nhanh,mượt hơn máy màu đỏ,dù cả 2 cài số lượng phần mềm giống nhau.
hduonghn
TÍCH CỰC
15 năm
Mình đang dùng màu đỏ nè, chẳng thấy chậm chút nào hết, máy cài gần 70 ứng dụng mà vẫn chạy vèo vèo chỉ có điều tốc độ bấm phím của E63 vẫn cồn chậm quá, bác nào có cách cải thiện tình trạng này thì post lên nhé!
Mình cũng đang dùng E63 Red này,thử so sánh với máy của thằng bạn thấy máy nó nhanh và mượt hơn,mình đã hack và cài game soft cho máy nó giống hệt máy mình mà.Cái vụ delay khi soạn thảo của E63 chắc là bệnh nan y rồi chưa chữa được 😁
thật không vậy? may mình dùng máy xanh :shocked7fl:
co bac nao biet cach dieu khien ê63 dieu khien ti vi ko
ko có đâu bro à! do ê63 ko có hồng ngoại làm sao đk dc 😁
ngominhson
ĐẠI BÀNG
15 năm
Có. Dán thêm cái điều khiẻn đa năng vào đằng sau con E63 ấy. Khi nào cần thì quay ngược nó lại.
phần mềm ACM nó bắt mua cái gì là sao hở bác
No bao ban mua license key de dang ky do.nhung ban co the tim cac ban cr@ck de dung
mình vưa xài e63 nên chưa biết tí gì, mình muốn cài vietmap và các phần mềm vào máy thì phải làm những gì vậy?
ngominhson
ĐẠI BÀNG
15 năm
Trước tiên bạn phải lên diễn đàn đọc hướng dẫn để xin file cer và file key theo đúng IMEI máy của bạn. Sau khi xong bước này rồi thì tiếp tục sang bước 2. Bạn có thể hack máy hoặc cài phần mềm sign file. Hack máy thì chỉ cần làm 1 lần sau đó có thể cài tất cả các phần mềm unsign(ví dụ vietmapfull). Cách thứ 2 là bạn cài phần mềm sign file. Mỗi khi muốn cài 1 phần mềm gì vào máy thì chịu khó sign 1 nhát rồi cài bằng file signed vừa tạo được.

Chịu khó mò mẫn tìm hiểu thêm đi, vọc điện thoại cũng thú vị lắm. 😁
sao phan mem chan cuoc goi nay tui cai vao may ể ko dc vay ta. chan ghe
phan men chan cuoc goi khi vao E63red may bao chung chi bi loi. lien he nha cung cap dich du. bac nao chi dum cach voi
ngominhson
ĐẠI BÀNG
15 năm
Có 2 cách :
1. Xin file cer, key rồi dùng tool sign offline để sign file trước khi cài vào máy.
2. Hack phone để cài được tất cả các phần mềm unsign (đây cũng là 1 phần mềm unsign).

2 cách trên đều có hướng dẫn khá chi tiết trên diễn đàn, nếu tìm mãi không được thì nhắn mình sẽ hướng dẫn thêm.
có phần mềm nào chat thích nhất cho e 63 hả các bác?
Symbian thì có 2 món là Slick & Vitalk nhiều ng dùng 😁
tuanmax8196
ĐẠI BÀNG
14 năm
E ĐANG XÀI Ê63 và đang xài phần mềm chat Nimbuzz phần mềm này cũng hay đó,nó hỗ trợ gọi điện internet nữa+1 số tính năng khác.Bác dùng web mặc định của đt đánh vô http://m.nimbuzz.com hoặc www.nimbuzz.com để tải nhé
cacuong1
ĐẠI BÀNG
14 năm
h đang dùng cái shmessenger cũng ngon chả kém slick, giao diện sáng sủa
Dạo slick khó vào nhỉ ? không biết có do lỗi gì không nữa em đang dung bản 0.54
Do server bị lỗi trong 1 số thời điểm thôi 😃
zeroabs
TÍCH CỰC
14 năm
Dùng JBtask để gọi nhanh ứng dụng (phím #). Chẳng cần nhớ nó nằm ở mục gì.

Làm thế nào để chặn cuộc gọi không đổ chuông.... giống như mạng bị lỗi đó. (thích nhất mạng VN chỗ này)
ACM 2.74 :p ....................................
bvht
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn nào cho mình hỏi làm sao biết máy điện thoại đang dùng đã được Hack hay chưa?
Vẫn thấy cài phần mềm các ứng dụng, game vô tư từ khi mua về. Thanks
Bạn kiếm PM nào mà đuôi Unsign cài vào mà ko báo lỗi j thì máy bạn đã Hack đó 😁
tuanmax8196
ĐẠI BÀNG
14 năm
máy hack rùi thì trong phần ứng dụng có thêm 2 mục là HelloOX+ROMPatche+ (nếu bạn hack bằng HelloOX)
các bạn cho minh hỏi là Ể của mình đã hack rồi nhưng có một so phần mềm vẫn ko cài dc mặc dù đã sign.ví dụ như freecoolcall, timerswitch ... máy báo là không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu.ai biết cách khắc phục thì chỉ mình với.cảm ơn mọi người trước
bac nao biet lam sao cai dat anh toan man hinh duoc chi that chi cho e voi ma lam cai co can fan mem gi thi post cho e voi lun nha thanks cac bac nhiu
Phần mềm đó là Full Screen Wallpaper bạn à :p Bạn gõ vào ô Tìm giúp mình 😃
Lâu lắm rồi thấy lại topic ngày xưa 😁
Chưa được 1 tháng thôi mà bạn :D Giờ có E72 nên mấy topic đặc biệt về em nó bị hạ bệ hết :p
bác ơi post cho em cái Fake Messaging em mớ dùng ể nhưng không biết phần mềm nào hữu dụng sin bác phần mềm này về dùng sem sao
Fake Messaging hay phết ! hnay cho mấy đứa cùng lớp nghỉ học ! hoho ! tạo tn giả, đề tên với số đt của lớp trưởng, nội dung tn thông báo thầy giáo đi họp, lớp đc nghỉ ! hehe. chúng nó tin đặc, yên tâm ở nhà ngủ ! đến lúc bọn ở lớp gọi điện chúng nó mới lao đi học ko kịp oánh răng !
Ai cho mình bản hack của e63 được không? Thanks
Bản Hack, bạn dùng Hello OX 2.02 hay 2.03 nhé 😃
dạ cho em hỏi là: em đã cài cái Epocware Handy Weather nhưng mà chỉ cài bản TA, dùng dc hết 14 ngày nó ko cho dùng nữa :-s, bay h fai lam sao de dung dc tiep a. :-s
Search trên mạng kiếm bản nào có chữ cr4cked sau cùng down & cài bạn à - nó hỏi code thì nhập bừa 5 số vào 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019