Thảo luận về hàng chính hãng và xách tay

keroppivn
29/10/2007 14:9Phản hồi: 1.844
1.844 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy giờ em muốn mua hàng xách tay ở tp hcm thì chỗ nào uy tín vậy ạ. Xin ae tư vấn giúp
Tren webs ..giới thiệu bán điện thoai sonyz xách tay singapore ..giá 1tr8 ram 2gb .camera 13mp..bộ nkớ trong 32gb .. Ko biết quan cáo có tkặt ko
A ckj nào sài rồi hoặt biết tu vắn giúp e nka
Tren webs ..giới thiệu bán điện thoai sonyz xách tay singapore ..giá 1tr8 ram 2gb .camera 13mp..bộ nkớ trong 32gb .. Ko biết quan cáo có tkặt ko
A ckj nào sài rồi hoặt biết tu vắn giúp e nka
vuquochoang
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xách tay mỹ với hàn sao chênh giá nhau thế nhỉ
ninhmos
TÍCH CỰC
8 năm
Hàng xách tay nguyên seal từ us về bán rẻ hơn bán ở us vẫn là 1 ẩn số chỉ có thương gia mới có lời giải đáp
vuquochoang
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tham khảo khá nhiều thương gia đều thấy xách tay mỹ rẻ hơn hàn từ 300 tới 1 củ. Chả hiểu. Vẫn thích dùng xách tay vì đơn giản thích máy rẻ đẹp và bền
Mua chính hãng đi bạn. Xách tay hàng tồi lắm, chỉ được 70% như hàng chính hãng thôi, chất lượng kém xa. Tiền nào của đấy thôi bạn!
vuquochoang
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình đã dùng đang dùng hàng xách tay. Nhiều người quanh chỗ mình cũng dùng. Mua của thương gia uy tín đi mua hàng kiểm tra cẩn thận thì chả sao đâu. Nói chung tiền nào của đấy. Mua xách tay đừng quá ham rẻ. Có chỗ bán 10 mà chỗ này chỉ bán 6 là đã nghi rồi
DuyKhoa0890
ĐẠI BÀNG
8 năm
Galaxy J6 đẹp quá các bác nhỉ mà giá lại hạt dẻ nữa 😆)
Mua lg G2 hơn hay lg gx hơn hả các thánh
to_phuongduy
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tốt nhất các bác cứ đến FPT shop gần nhất để được tư vấn cho lành ạ =))
cho e ké xíu.. có nên mua tại huca.vn ko các bác. ai mua rồi cho e xin tí info nhé
về phuowg diện cá nhân em thích xách tay hơn
Xách tay cho dù cửa hàng uy tín thế nào thì cũng có lỗi. Hôm kia đến didongthongminh ở hàm nghi đà nẵng, tính vô mua con z4 au hang mới về thì thấy có cặp vợ chồng đang cãi nhau ì xèo với nhân viên trong đó. Do đến chậm không hiểu đầu đuôi câu chuyện sao mà thấy nhân viên cũng nói tay bo với lại khách hàng là không ghiền rồi, gap em nhân viên tiếp mình thì cái mặt hầm hầm y như là cuop giật gì của nó không bằng, hỏi câu nào trả lời câu đó thì gắt gắt khó chịu, chưa gì để lại cái ấn tượng quá chi là tồi, thôi kệ chả thèm hỏi nữa ngồi test máy hóng hớt tí thì biết 2 vo chồng này mua trúng con máy bị lỗi mà bị làm khó nên cãi nhau, biết vậy em trả máy én luôn. Bye bye didongthongminh nhé nghe trên mang uy tín gì chứ e bước vào lần đầu đã ê chề thế rồi thì chịu
ai chi minh mua hang samsung tiem nao o nam dinh ok nhat
NeoFreezing
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các bác cho em hỏi ngu chút: hàng xách tay hàn với điện thoại hàng nội địa nhật (galaxy J docomo) em đi du lịch bên Thái thì có dùng được với sim bên đấy ko nhỉ ????
Mọi người cho mình hỏi là phụ kiện đi theo hàng xách tay thường có zin ko ^^ ?
@Hoàng Nam Trương Tốt nhất bạn nên tự chọn hàng và nhờ dịch vụ mua và mang về. Về thì có khi bị hải quan mở ra kiểm tra nhưng đúng nghĩa là nó còn zin.
Như này:
Đúng là chất lượng không khác gì nhau, nhưng hàng công nghệ hơi rủi ro, nên những chỗ như TGDD, VTA... có hệ thống, uy tín... nên khách hàng yên tâm hơn, nhưng giá đội lên cũng khá cao do chi phí nuôi hệ thông khổng lồ: nhân viên, điệnc ước, mặt bằng.....
====> Nếu muốn mua ko bị hớ nên mua hàng xách tay, nhưng những chỗ uy tín!
@Lan Quỳnh Chính xác. Mình có thể mua nhờ dịch vụ mua hộ về đảm bảo luôn
Cho em hỏi có nên mua iphone 6 plus hàng like new 99% bên 24hstore không ạ? Tại em không đủ kinh phí để mua máy zin
Cho mình hỏi ở HN mua máy xách tay s6,note 5 hay iphone ở đâu tốt, máy samsung bản mỹ dùng có vấn đề gì khó chịu không

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019