Thảo Luận về V8403 Viettel

MrH0ang
31/10/2012 2:26Phản hồi: 4.758
4.758 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huynhdd
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cho em hỏi nhờ tí, được cho cái V8403 mà không có sạc cáp, vậy em dùng loại sạc cáp của smartphone khác được không
huynhdd
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cho em hỏi nhờ tí, được cho cái V8403 mà không có sạc cáp, vậy em dùng loại sạc cáp của smartphone khác được không
tungbt299
ĐẠI BÀNG
10 năm
@huynhdd Ok hết b ak. m dùng cả sạc sácp samsung, sạc qsmart cho cái 8403.
huynhdd
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em không cài được CWM recovery được, làm đủ cách, có phải bản B09 không cài được recovery không, bác nào biết cách trở về phiên bản cũ không
các bát giúp em cách chụp màng hình của máy sao ạ giúp được em cảm ơn em đã tìm mọi cách mà k được
các bát giúp em cách chụp màng hình của máy sao ạ giúp được em cảm ơn em đã tìm mọi cách mà k được
dinhvtuyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
có ai biết unlock e nó k vậy mọi ng.lâu k lên mạng thảo luận vs ae nên k biết
root v8403 thi don gian thoi
viyeuem44
ĐẠI BÀNG
9 năm
con này cùi mía bỏ mẹ.mua 520 có 1 củ 3 tha hồ vọc
Kidbuu22
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mọi người ơi, em 16 tuổi ở Bình Thạnh, tphcm, năm ngoái em được ba cho con v8403 này, ba e đã root vọc vạch rồi, em xài tới giờ thì cũng có thử làm thẻ nhớ thành bộ nhớ trong của máy này nọ nhưng em hình như làm hư gì đó rồi, giờ nó không nhận thẻ, máy cũng không còn tốt như trước nữa. Không biết trong hội mình có ai chuyên rành về con này giúp em sửa lại up rom mới nhất được không ạ??? Em sẽ hậu tạ chầu càfe bao thuốc lá ^^
Up ve rom goc nhe ban
Up ve rom goc nhe ban
điện thoại v8403 của mình nó hư cục sạc mà giờ bỏ máy luôn chứ ra tiệm chế pin lô,sạc không vô. nản vl.
điện thoại v8403 của mình nó hư cục sạc mà giờ bỏ máy luôn chứ ra tiệm chế pin lô,sạc không vô. nản vl. có ai có cách nào chế pin con này mà sạc được không vây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019