Thay đổi giao diện iOS với Theme Boss.iOS

Zippo1108
8/3/2013 21:17Phản hồi: 3.135
3.135 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Của mình IP 4s 7.0.4 cũng bị như các bạn, nhờ mấy cao nhân giúp cho, thanks!
tq257
ĐẠI BÀNG
10 năm
hóng bộ boss cho ios 7
ipad có dùng được cái này ko? ios 7 chưa được hả add
truongpv
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác nào cho em hỏi sao cái ngoài LS của em lại là 70 độ C bên trong lại là 21 độ nhỉ? Giờ muốn sửa cái bên ngoài thành 21 thì làm thế nào vậy?
Thanks all
theme này chính xác thì hỗ trợ dc cho những IOS nào vậy các bạn, mình IP4 ios 6.1.3 làm theo dc hok? chỉ sợ lại phải restore thì khổ đời em, nếu dc mấ bác hướng dẫn e cách làm và sắp xếp thứ tự luôn với nhé, chả biết sắp cái nào trước cái nào sau >"< mong dc chỉ giáo ;)
em đọc nhiều quá nên chắc bị loạn hay sao ý. cho e hỏi là dow 1 cái về thôi hay phải dow mấy cái . loạn hết cả đầu 😔(
akon123
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình chỉnh mãi mà cái ảnh ở Lockscreen nó không chuẩn hẳn -_-. Toàn bị lệch thôi. Cho mình hỏi kích thước là bao nhiêu thế?
akon123
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn ơi, mình edit thời tiết rồi mà nó ko hiện. nó chỉ hiện ngày và thứ ở bên trái thôi 😔
Sao em không cài được bộ boss red nhỉ . Em đã down bộ boss gray với boss red icon. copy toàn bộ boss red icon vào trong boss.theme của boss gray và copy vào stash/Theme.xxx roi vao wb sắp xếp như sau:
boss.i4.LS.Default.theme
boss.i4.SB.widget.theme
boss.iPhone4.patch.theme
boss.theme
và máy em là máy 3gs ạ IOS 6.1.6 đã JB
Cài wb, ifile , Wallpaper JPEGifier , icleaner
Bác nào giúp em với
các vip bỏ boss rồi sao
@boybuongbinh12 Giờ thấy mọi ng chạy sang Elite 7 😃
@LIENHUONG vẫn thấy boss là chất nhất bạn ah
Làm thế này kiểu gì vây may ang
Ban cai chuong trinh "iconomatic" tu cydia ve roi download " boss iconomatic" tu google ve cai vao winterboard trong rat dep. cho ap dung cho ios7 tro len thoi nha ban! hien tai ios7 co nhieu theme ket hop voi iconomatic rat dep!...
vao thay hinh ban phim khoa trong theme phan apple.com.app.mobilephone do ban!
Xin lỗi mình mới xài Ip chưa lâu, chưa từng chỉnh qua mấy cái này. mình chưa phân biệt đc.. .. thứ tự 3 cái boss này. cái nào là boss patch .. cái nào là boss theme.. và bossday . Ai biết rành xin vui lòng chỉ cho mình với

Mình down

4 cái:
boss.day.LS.NW-Larke
boss.day.SB.NW-Larke
boss.night.LS.NW-Larke
boss.SB.NativeWeather-Larke-Animated
anh dung oi làm giúp em logo mạng giống kiểu cua anh zippo vơi. anh làm cho em tên mà mưa2401. em cảm ơn trước ạ, em dùng ip4. chữ mua anh cho màu xanh nuoc bien con số anh cho màu vàng nhạt anh nhé
Thếm này có dùng được trên iphone 5s không vậy m.n. Sao mình làm mà nó ko hiển thị vậy?
@Alexis Sanchez 9 Cái theme này của OS6, OS7 khác bạn à o_O Nếu bạn dùng OS7 có thể vào dưới nhờ bạn chủ topic trợ giúp 😃
http://www.tinhte.vn/threads/theme-boss-cuc-dep-cho-ios-7-1-1.2320342/#post-42499806
a-e cho mình hỏi,sao mình theo đường dẫn này rồi ma ko thấy tên là themes.xxx nhỉ ..
@Zippo1108 bac oi bac nc fb voi e duoc khong, e can hoi ve phan nay a,
link fb e day a vqd1996@gmail.com nhe bac

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019