Thay đổi giao diện iOS với Theme Boss.iOS

Zippo1108
8/3/2013 21:17Phản hồi: 3.135
3.135 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn ơi cho mình hỏi, nếu sau này muốn quay về giao diện gốc của ios thì làm thế nào, mình rất cảm ơn bạn, bạn có thể gửi qua vinhphucdd@gmail.com giúp mình với. Mình đang rất cần
Các bạn cho mình hỏi,mình xài ip5 7.1 cài theme này icon kg đúng như trên theme.Kg hiểu nổi.Các bạn giúp mình với.Rất cám ơn
Không ai giúp mình vậy?
mấy cái này nếu kết hợp với iphone màu đen sẽ đẹp hơn màu trắng,vì bộ theme này toàn màu tối=>đi với 1 chiếc iphone màu đen sẽ đồng bộ hơn 😃
Còn bạn nào cài được mà nhiệt độ bị sai thì fix như sau nha:
Tìm đến mục Weather.js theo đường dẫn này và sửa theo hình :
/var/mobile/Library/iwidget/widget-1/Scripts/Weather.js
Mình không thấy Scipts/weather js trong đường dẫn như trên
cái này ios8 chắc chịu các bác nhỉ? em mới dùng IP5 mà nhìn cái này thích quá mà chả biết làm sao bác nào ở HN giúp em cái đc không ạ 😃
kết bộ boss này từ khi con 3GS 5.1.1
giờ mình dùng 5s 8.1 thì phải chờ hả mọi người
huuhuhhuuhuhu
kết bộ boss này từ khi con 3GS 5.1.1
giờ mình dùng 5s 8.1 thì phải chờ hả mọi người
huuhuhhuuhuhu
sao của em cho vào 5s nó không hiển thị được iconomatic nhỉ ai biết chỉ em với image.jpg
Mr_Son
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào hướng dẫn em làm cho iphone của em như cái ảnh này với
anh iphone.jpg
Cho e hỏi, theme này có làm được cho ios 7.0.4 ko ạ ? nhìn đẹp thật
Bạn hãy lên cydia down thử 1 theme bất kì về. Sau đó bạn hãy vào đường dẫn Var/stash tìm trong mấy folder thì sẽ thấy theme bạn vừa tải về. Sau đó bạn coppy mục theme boss bạn vừa download giải nén ra quăng vào trong đó. Vào WB resping và tận hưởng thôi
mấy bác cho em hỏi, giờ em muốn set cái lockscreen theo cái hình bên dưới nhưng ảnh nền ở giữa là ảnh của em thì em phải làm thế nào? ý là cái hình ở giữa cái khung ấy, em ios 7.1.2 và IP 4, mấy bác giúp em với, em cảm ơn nhiều
sao mình chẳng thấy hình của Zippo1108 đăng z 😔
E k tìm thây
e ko tìm thấy đường dẫn var/stash/themes.xxx trên ứng dụng itoosl a zippo chỉ từ bước giúp e đc k. Tks a
Vkopskiz
ĐẠI BÀNG
8 năm
làm sao xếp dc icon như này hả các bác == icon của e nó toàn đè luôn lên hình với thời tiết 😔
Vkopskiz
ĐẠI BÀNG
8 năm
làm sao xếp dc icon như này hả các bác == icon của e nó toàn đè luôn lên hình với thời tiết 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019