[The Big Picture] Ảnh đời thường tháng 04/2012

levuongthinh
27/4/2012 9:41Phản hồi: 57
[The Big Picture] Ảnh đời thường tháng 04/2012

“Cuộc sống muôn màu muôn vẻ”, quả thực là vậy! Càng xem nhiều, càng đi nhiều, càng trải nghiệm nhiều, bạn sẽ thấy rõ điều này. Cuộc sống ở thành thị rõ ràng là khác nhiều so với nông thôn. Người giàu sẽ sống rất khác so với người nghèo. Hay giới trẻ sẽ sống khác so với người đã có tuổi. Bộ ảnh đời thường tháng 04/2012 sẽ cho các bạn có cơ hội chiêm nghiệm về điều này.
[prebreak] [/prebreak]

57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẹp, like cho anh
Đẹp
Những tấm hình rất ư là đời thường nhưng cũng nói lên hk ít việc nhức nhối của xã hội hiện nay . Đẹp quá tks chủ top😃
mr_namlong
ĐẠI BÀNG
12 năm
tìm mãi mà cũng không thấy hình của mình
@mr_namlong Có thể hình bác đang ở nhà với Đôrêmon chăng😁
Chuẩn !
hjhehe
TÍCH CỰC
12 năm
xem ảnh thấy bóng hình của mình ở nơi nào đó...có bóng dáng của tuổi thơ...thấy điều mà mình gặp trong những giấc mơ
@hjhehe bạn này bay bổng quá nhỉ 😁
sao The Big Picture nào cũng không có hình ảnh tại VN nhỉ?
minhdat288
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thank, mình thích nhất bức ảnh cuối cùng
Cach sắp xép rất hợp lý..nói lên mọi góc tầng.lớp xã hội....đời ko có gì là công bằng..được và mất vậy thôi..
xilun
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao em vẫn coi đc có 1 tấm hình thui vậy mod? em xai firefox
Đẹp quá like mạnh
Cái bà kia khoe ngực :eek:
@huutai_pasion chà, mấy chị e VN mà nghe bác nói thế này thì sướng phải biết. ở đâu cũng có người đẹp người xấu, tuỳ theo cảm nhận của phái nam nơi đó thôi, tại mình là người Việt thì nhìn gái Việt thích hơn là đúng rồi. riêng cái bọn Hàn xẻng thì ko mấy khi đẹp tự nhiên, toàn là tạo hình hết thôi.
@huutai_pasion nhà nước nào mà tài trợ cho phẫu thuật thẩm mỹ vậy , phát biểu linh tinh. xinh nhất thế giới là venezuela
@ptp49 tui nói đó, tui lục lại mấy bài trên Xã Luận mà không thấy đâu hết, bài đó từ cuối năm ngoái nói về "Sự thật sắc đẹp phụ nữ Hàn", tui nhớ là nhà nước có khuyến khích và tài trợ cho phẩu thuật thẩm mĩ. Với lại xem qua ảnh thì không chứng minh được, tui lấy ví dụ về nhóm nhạc SNSD thôi, chiều cao thực của nhóm đó trung bình khoảng 1m57 thế mà mấy tấm hình chụp cái chân dài thoòng loòng, Hàn bẩn chất sau Khựa đấy bác ạ.
Đúng là ảnh đời thường, chuyện trên trời dưới đất đều được Snap.
xem xong bộ ảnh gợi lên chút gì đó trong tâm trí mình.Thật khó tả
atro027
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp
hình đẹp quá. Thích cái tấm t2 từ dưới lên :p
thdang
TÍCH CỰC
12 năm
Vì sao không có ảnh đời thường ở Việt Nam nhỉ? Sao chúng ta cứ phải post những tấm ảnh đời thường ở các nước khác mãi thế! Ảnh đời thường mỗi tháng có thể lấy chủ đề VN mà, hay chủ thớt nghĩ VN mình không đáng để có những tấm ảnh đời thường?
prin77
CAO CẤP
12 năm
@thdang Vì người chụp là người nước ngoài thì phải...còn nhiếp ảnh VN đi chụp trên núi với chụp cho star hết rồi..
tấm hình tiêu đề chụp ở Tulip festival tại Oregon nè 😃 mới đi bữa trước xong 😃 đẹp thật.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019