[The Big Picture] EURO 2012 – phần 2 – Bên trong sân đấu

levuongthinh
4/7/2012 13:2Phản hồi: 74
[The Big Picture] EURO 2012 – phần 2 – Bên trong sân đấu
Như vậy là EURO 2012 đã khép lại với chức vô địch thuộc về đội tuyển Tây Ban Nha. Những chàng trai thuộc Xứ sở bò tót đã bảo vệ thành công ngôi vương với một đội hình gần như hoàn hảo, chơi gắn kết, và đầy hoa mỹ. Italia được coi như là một bất ngờ khi đã đi đến tận chung kết, bởi vì bóng đá nước này đang rơi vào khủng hoảng với những vụ dàn xếp tỉ số. Một điều khá đáng tiếc là cả 2 đội chủ nhà đều đã không vượt qua được vòng bảng. Điều này ít nhiều đã làm cho EURO bớt phần hào hứng. Tuy nhiên, không vì thế mà các trận đấu trên sân cỏ kém sôi động. Sau đây là hình ảnh ghi lại những pha bóng, những cảm xúc trong các trận đấu tại EURO 2012. Hãy cùng xem lại và khơi gợi lại một chút cảm giác về giải đấu bóng đá lớn thứ 2 hành tinh này.

Sẽ còn một phần nữa về chủ đề Euro 2012, các bạn nhớ đón xem.

74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bóng chả thấy đá mà toàn là đá người ko hà
mà đã là ê rô thì ko thể thiếu các bóng hồng cho thêm phần sức nóng chứ nhỉ

p/s: mod tha cho em vì tội hấp diêm băng thông nha, cũng vì tình yêu bóng đá thôi mừ😁:p
bonus thêm cái ảnh vợ tương lai của em:D
@minhtymeo Hàn thiệt mà bác. Đấy là Hwang mi hee, trên mạng nhiều ảnh đẹp lắm.
@jtjed Bác kiếm đâu ra em đó thế, nhìn xinh đấy (kô có ý thèm đâu nhé). Nếu hình đầy trên mạng thì phải nổi tiếng, sao bác kiếm đc ng nổi tiếng thế?
@minhtymeo Em nó quá nổi tiếng ấy chứ. Bác lên google mà search Hwang Mi Hee thì ra cả đống ngay ý mà.
@jtjed có vợ nổi tiếng thích thật😁
Năm nay Croatia là gây bất ngờ nhất, dù bị loại từ rất sớm nhưng lối đá của Croatia là quá hay, rất đơn giản nhưng cực kỳ hiệu quả.
@Kalanhikov Cùng cảm xúc. Tiếc cho Croatia. Nếu nằm ở bảng khác (bảng A chẳng hạn) thì sẽ có cơ hội đi tiếp rồi. Đan Mạch, Thuy Điển đá cũng hay. Năm nay Pháp đá quá chán.
ủng hộ Ý mà Ý lại thua.......😔
@cavoiu Ý công nhận năm nay ăn hên thật. Không có sai lầm của Hoa-Kim-Lớp về tung ra đội hình sai lầm hay không có Ba-Lon-Te-Li bị khùng ngay lúc đá với Đức thì dễ gì thắng được.TBN mặc dù không có anh David Va-li nhưng ông Râu Kẽm lại phát huy tất cả sức mạnh của TBN thì chiến thắng đối với TBN không quá khó đâu bạn à. TBN bá đạo:p
n.kien
TÍCH CỰC
12 năm
tiếc mỗi bồ đào nha:oops:
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm

"Vô ảnh cước"
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm

''Thiết đầu công'' nè
kyo.92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ảnh đâu bác ơi?
cái ảnh thủ môn bắt bóng bằng mặt quả bóng bẹp cả vào lun! đau! 😁
nhiều ảnh bị not found thế nhỉ
^^ EURO!!!!
CuHanhTay
ĐẠI BÀNG
12 năm
hình này load về máy làm bg cũng đẹp chứ nhỉ 😁 ......
iLeo
CAO CẤP
12 năm

Cạp đất mà ăn nè
@iLeo Cái này cầu thủ đại diện của 2 đội đang thi hít đất xem ai hít nhiều hơn sẽ là đội thắng cuộc nè.Phạt đền bây giờ xưa rùi 😁
Coi xong Euro thấy nể Hà Lan thiệt.....
@hoangkhaile6 mình Hà lan làm bao anh tán ra bại sản rồi còn gì =))
nhìn ảnh như kiểu đang tập đánh trận 😁
tambeo9
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko có ảnh pirlo khóc trận CK nhỉ.thích nhất khoảnh khắc đó thôi
hali
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tambeo9 Ông bạn này thích cười trên nỗi đau khổ của người khách ghê. Pirlo năm nay là năm cuối cùng góp mặt tại giải đâu lớn. anh chơi đã cố gắng nếu italia vô địch chắc chắc sẽ có quả bóng vàng cho anh, tiếc cho 1 huyền thoại 😔.
@hali Bác là fan ITaly hả 😁 em cũng vạy nè. Tiếc cho Pirlo + buffon quá , đá hay như thế mà .... T_T ổng ba-lo-te -li phởn lên thắng Duwcs sao không chia 50% cái phởn cho chung kết nhỉ :( đến bây giờ vẫn còn dư âm
kucuoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ảnh chất lượng quá
mr dinh
TÍCH CỰC
12 năm
ít cmt thế.trận ý với đức vẫn là trận hay nhất!
tiếc cho cả ý và đức!
tonyviet119
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khoanh_Khac_Cua_Long_Dung_Cam_5_Khoanh_Khac_Kho_Quen_0.jpg a3 (2).jpg a3 (2).jpg

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019