[The Big Picture] Những bức ảnh từ đất nước Brazil

levuongthinh
21/5/2012 9:44Phản hồi: 60
[The Big Picture] Những bức ảnh từ đất nước Brazil

Brazil là một quốc gia đang phát triển với số dân khoảng gần 200 triệu người, và họ đang tất bật chuẩn bị cho 2 sự kiện quốc tế lớn là World Cup 2014 và Thế vận hội mùa Hè 2016. Để có thể tổ chức tốt 2 sự kiện này, Brazil đang phải đối mặt với rất nhiều thử thách, họ phải xây dựng cơ sở hạ tầng mới, và “dọn dẹp” sạch sẽ trước khi cả thế giới đổ về đây. Brazil là đất nước lớn nhất ở vùng nam bán cầu và có hệ sinh thái rất phong phú. Khó có thể mô tả về đất nước này trong một tấm ảnh, vì thế hãy cùng xem bộ sưu tập ảnh sau đây để có một cái nhìn sơ qua về đất nước Brazil.

60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao ko có cái tượng ở Rio nhỉ?
ducpham88
TÍCH CỰC
12 năm
@mrlenguyen111 chắc bác ấy thích tượng ổ vũng tàu hơn 😁
QDND
TÍCH CỰC
12 năm
@mrlenguyen111

1. Là đây bạn à.
Brazil nỗi tiếng thế giới về bóng đá và sông amazon cùng những vũ điệu Samba quyến rũ.
vuhviet
ĐẠI BÀNG
12 năm
down về chô nào nhỉ :rolleyes:
@vuhviet dùng google chrome ấn F12 (or xem nguồn trang), r` search *.jpg mà down về máy
P/s: hình ko thể nào đẹp hơn
cái kì quanthiên nhiên nhìn sướng cã mắt 😁
khanh239
ĐẠI BÀNG
12 năm
@levu136 chuẩn luôn ạ, tấm này đỉnh luôn
@levu136 cái tấm này nhìn thằng này lực ác!! thổ dân có khác! săm cũng rất độc!!!
Cái bức chụp hít ma túy = lon coca ko bít có phải của pepsi chụp ko nữa =))
gjmgjm
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp hơn nhiều so với mình tưởng tượng
tamuct
TÍCH CỰC
12 năm
Đẹp mê hồn, sẽ có ngày e tới thăm RIo
Đẹp !
mấy ông ở cơ quan mình đi công tác Brazil về kể, đất nước này vui vẻ lắm, cứ hễ nge nhạc là người ta nhảy, ban đầu một vài người sau đó tụ tập thành đoàn, bất cứ ai cũng tham gia được hết, thậm chí những người đang đi xe ô tô mà thấy cũng ghé vô nhảy, cuộc sông người dân thấy thoải mái lắm.
lần sau đi du lịch hãy nhớ đến Brazil nhé mọi người. mọi thứ thật dễ chịu
Đã thêm Tượng Chúa Cứu Thế ở Rio de Janeiro cho các bạn còn thắc mắc. 😁
trungqt1b
ĐẠI BÀNG
12 năm
@levuongthinh Dạo này xem chuyên mục này thật chán, kô còn hứng thú như ngày xưa nữa. Mình thích để từng tấm hình và chú thích cụ thể ở phía dưới hay hơn là đưa ra cả một đống với mấy cái hình nhỏ nhỏ.
Mong bác hãy quay lại những ngày xưa!
@trungqt1b Nhấp vào đó là cũng có chú thích cụ thể mà bạn.
mấy nhóc nhảy cây hơi bị cao. Mấy khu ổ chuột ty lệ phạm pháp nghe đồn cao ghê lắm
Đất nước Brazil đẹp quá! Bao giờ mình đc đến đây để chiêm ngưỡng cảnh đẹp và con người nơi đây nhỉ!
Ảnh nhìn đẹp quá
nguoivocam
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho mình link down voi
Chữ ký của bạn chưa cập nhật, vẫn là link của forum cũ.
Tks
Mời các bạn vào link nguồn bài viết để tải về.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019