Thêm hình ảnh của điện thoại màn hình gập Motorola RAZR đang xài ngoài đời

ndminhduc
2/11/2019 12:17Phản hồi: 94
Thêm hình ảnh của điện thoại màn hình gập Motorola RAZR đang xài ngoài đời
Không chỉ có những hình ảnh mờ mờ chụp một phần mà bây giờ chúng ta có hình ảnh nguyên con đang xài ngoài đời của chiếc máy màn hình gập dọc RAZR của Motorola. Bức ảnh này được một người dùng cho đăng tải lên Weibo, cho thấy chiếc máy đang được mở ra hết cỡ và đang được ai đó cầm trên tay. Phần cằm bên dưới dày và phần trên màn hình cũng xuất hiện tai thỏ.

Mấy anh bên Engadget nói máy có giá đâu đó khoảng 1500 đô, cấu hình tầm trung. Tất nhiên, điểm độc đáo vẫn là màn hình gập dọc lại, gợi nhớ tới những chiếc máy gập kiểu vỏ sò hồi xưa của hãng. Một số hình ảnh rò rỉ còn cho thấy bên ngoài máy ở trạng thái gập lại còn có thêm một màn hình phụ nữa, nhiều khả năng là có thể hỗ trợ cảm ứng để điều khiển các chức năng cơ bản của máy mà không cần mở ra. Chiếc máy này dự kiến sẽ chính thức ra mắt tại sự kiện của hãng tổ chức vào 13/11 sắp tới.

94 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn cái cằm phía dưới côm lên quá, nếu cái đó thoải mái cũng ok, nhưng nếu nó thấp bớt thì đẹp, mình thích cái cách mà bấm nút rồi nắp nó bật ra như những điện thoại nắp gập của nokia ngày xưa : ))
@Vickk Loại này chắc ít người cầm để chơi game với xem film lắm, dùng kiểu trải nghiệm với có nét riêng là chủ yếu
@[ß]ui_ðoi™ Gắn logo táo lại bán chạy :p
tinhbo
ĐẠI BÀNG
4 năm
@[ß]ui_ðoi™ bấm nút làm gì cho nhiều chi tiết, rồi sau này nút đi hư nữa, tập trung vào bản lề gập màn hình không tốt hơn sao =]]
TRK
TÍCH CỰC
4 năm
@[ß]ui_ðoi™ Kiểu dáng . . . Ăn mày quá khứ!
Nhìn xấu quá
Aro
TÍCH CỰC
4 năm
@vietnew2128 Chưa ra chính thức sao bác biết hoàn thiện kém @@
@vietnew2128 bạn cầm máy có nặng lắm ko ? mấy khe rãnh nối thân máy vuốt có khựng ko ạ ?
TnQ NMT
TÍCH CỰC
4 năm
@vietnew2128 Cấu hình ko quan trọng lắm với con này bác ạ, theo e thì giá trị của nó nằm ở thiết kế cơ. Chứ nếu như so cấu hình thì chết e nó, Xiaomi chip rồng 855 có mỗi chưa tới 7 củ 😁:D
@TnQ NMT Ý mình là so với con fold cơ
Fold to hơn, nhìn cao cấp hơn, cấu hình hơn hẳn mà 2000usd
Con này nhỏ, ko tiện dụng, nhìn qua ảnh cũng ko cao cấp gì, cấu hình tầm trung, mà giá 1500
Vậy m thấy nó còn đắt hơn fold
Lạ
Hơi dài, nhưng sử dụng thời gian chắc sẽ quen
Lovetech36
TÍCH CỰC
4 năm
Hay đấy, đừng đùa.
Cái cằm đó giúp phần còn lại mỏng. Khi gập vào thì nó thành 1 khối vừa vặn, có gì mà nhiều bạn kêu ầm ĩ nhỉ?
@dac Đám đông không thích sự khác biệt.
@ChiCoMotSuThat Vấn đề là sp thương mại để bán cho đám đông chứ k bán cho đám ít ;))
@mrpresident55 Rolls-Royce cũng là sản phẩm thương mại 😃
@sskkb Bạn đang so 1 sản phẩm cả tỷ bạc với 1 sản phẩm chỉ chục tr à 😃).Tập khách hàng của nó hoàn toàn khác nhau nhé.Gương BB vẫn còn chưa cũ đâu
@mrpresident55 Bạn nói ko đúng, mình chỉ vặn lại thôi 😃 nó ko phải vấn đề sp thương mại hay ko thương mại,
Gập vẫn bé tý thì gập làm j ta
@ly_tam_hoan thì sẽ bé hơn nữa, đút vừa túi quàn, V3i hồi xưa rất đẹp vì nó là con nắp gập mỏng nhất. xài cũng bền. tuy nhiên vì nghiện nghe nhạc nên đổi sang rokr E2 nghe phê lòi, màn hình đẹp hơn.
xuandu1712
TÍCH CỰC
4 năm
@Gabriel le mình từng xài Z8. loa nghe nhạc đã phê, đeo tai phone vào thì max phê!
squall1411
ĐẠI BÀNG
4 năm
1500$, Moto định bán cho ai đây?
Trantuanksa
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Aro Chuẩn 😆)) như con Galaxy kia mấy K đô thì ko nói con này có hơn ip 11 pro max xíu thì la. Quan trọng là tính độc đáo và công nghệ của nó kìa
Aro
TÍCH CỰC
4 năm
@Trantuanksa Nhiều người lạ lắm, em nghi chỉ vô đọc cái giá nhìn cái hình bay vô comment chê :v chắc k biết tại sao có cái giá đó đâu quá :v
squall1411
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Aro Gớm, tôi đọc rồi ông ạ. Các ông chỉ bốc phét.
Aro
TÍCH CỰC
4 năm
@squall1411 Hử bốc phét gì ????
JackyDat
TÍCH CỰC
4 năm
Sợ pin hẻo thôi, nhìn thiết kế đẹp nhưng mà ko thấy chỗ nhét quả pin. Cái bản lề giống con fold thì phải.
@JackyDat Bác nghĩ phầm cằm kia để làm gì?
ndthuanx
TÍCH CỰC
4 năm
Vẫn còn hơi thở của hoài niệm, very good
@maiface ơi ra đây đóng góp cho vui
Nếu ngày xưa thì nó quá đẹp. Bây giờ thì kì kì rồi
Mạn phép xài trc nhé 😁 IMG_20191102_204006.jpg
histyle
ĐẠI BÀNG
4 năm
@demonntl Meitu thôi mà, làm gì mà ghê vậy bạn
@histyle Post vui chứ tầm này ghê j 3
Giáo Vũ
TÍCH CỰC
4 năm
Nhìn đẹp, nhưng mà lúc gập vào đâu làm đc gì nữa đâu
quá xấu, lại chết yểu cho xem, ai lại dùng cái màn hình dài ngoàng chứ ???
@A to Z Công nhận con này ý nghĩa sử dụng quá tệ
Mở ra thì dài ngoằng, gập lại thì vuông quá đút túi quần cũng ko tiện
Dù sao thì kiểu fold thực tế hơn, chỉ cần cải tiến được công nghệ là ok
Nó gập lại là hết cái mét màn hình nhé. Họ cố tình làm nồi ra vậy. Chỉ thắc mắc sao ko để cam ở chỗ lòi mà làm tai thỏ.
Hi vọng hồi sinh v3 như mấy con Nokia cổ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019