Thêm hình ảnh LG V10 xanh và trắng

cuhiep
11/10/2015 15:14Phản hồi: 221
Thêm hình ảnh LG  V10 xanh và trắng
Mời anh em xem thêm hình LG V10 màu xanh và màu trắng. Tuần trước mình đã trên tay màu kem, nay mượn được hai em màu mới khoe với anh em luôn. Màu của LG V10 thay đổi tức là màu của phần nhựa thay đổi và viền kim loại. Trong đó chúng ta dễ dàng nhận thấy màu nhựa hơn, còn màu viền kim loại thì khó thấy hơn. Màu trắng và màu kem đều có viền kim loại màu vàng hồng rất đẹp trong khi màu xanh thì viền kim loại màu sắt rất mạnh mẽ. Trong ba màu này thì mình thấy màu kem là sang trọng nhất.

Anh em có thể xem thêm về LG V10 ở đây. https://tinhte.vn/threads/tren-tay-lg-v10-thiet-ke-moi-cau-hinh-manh-nhieu-nang-cap.2515888/ Bài này chủ yếu cho xem hai màu mới.

Nếu nói về mức độ sang trọng thì có thể nói V10 thể hiện tốt nhất hiện nay. LG chọn màu sơn mờ mờ như nhung, nhìn rất nhẹ nhàng và sang. Hai thanh kim loại hai bên cũng được phối màu rất hợp và đẹp.

Màu Xanh

Màu Trắng

Ba màu chụp chung

Cám ơn XtMobile đã cho mình mượn máy chụp hình
221 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp quá, để dành tiền mua em này 😃
Đẹp và thời trang! Cam như G4 thì quá đỉnh!
đợi con này ra so sánh với S6 EDGE 😁
mrxoay106
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đẹp toá. ko biết phân phối chính hãng ở VN ko nhỉ. Lúa mất giá quá bu ko chịu bán cho mà gom e này😔
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
Màu xanh đẹp quá.
Nhìn đẹp quá
xanh nhìn cứng và khác biệt nhất
anh_anh_vt
ĐẠI BÀNG
8 năm
em thích xanh
MrBoC
TÍCH CỰC
8 năm
Màu xanh nhìn cứng cáp đẹp quá
Thích màu kem... 😁
@NTN-BEARINGS Bác để ý cái màu kem trong ảnh chụp chung có chữ Cuhiep đấy. 😁
@cuhiep Kem dịu dàng đáng yêu chớ gì :D
quoc03
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cuhiep em thích màu Hường :D
@cuhiep Nhìn avatar anh e biết a thích kem rùi.:D
zuzuize
ĐẠI BÀNG
8 năm
chiều ra xtmobile, đc cầm trước cả bác Hiệp, :3, cầm đúng con màu xanh lun :v :v
Thích màu xanh nhưng của BB Classic cơ. Mình mệnh Mộc hợp với màu Xanh nhưng tiếc là đang dùng phone màu Bạc 😁
haiduongck2
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Khẩu trang xanh Cũng mộc 88 đây, dùng Note 5 xanh đen ^^
Giá mà cái chip nó ko phải 808 thì con này đã thuộc hàng cao cấp hẳn
Hi vọng v10 bản sau làm kim loại hẳn luôn
@cantho_ LG từ trước tới giờ toàn đi trước về chip
Còn chuyện sĩ hay không sĩ thì ông bạn nhìn ng khác comment như nào mà nhặng lên như vậy thế.thế nào là khoe?tôi ko hiểu ai mới là ng phán bừa ở đây.tôi chỉ nói nếu định mức con này cao cấp hẳn thì cho con này chip 820.có từ nào gọi là đẳng cấp hay thể hiện trong bài conment của tôi không?
P/s :gõ chậm chậm thôi kẻo nhanh hơn não
cantho_
TÍCH CỰC
8 năm
@kira6866 Các cmt khác tôi ko quan tâm nhưng tôi cmt cũng hơi nặng lời. Sry chắc lúc đọc cmt của bạn cũng hơi bị khích thích quá hihi chứ mình cũng ko ý gây war
@kira6866 cái này thì rõ ràng.
Lúc đầu V10 được LG gọi là một "future premium phone" nhưng tới tháng 9 không gọi là Premium nữa, một phần cũng vì không nâng cấp được chipset.
nhưng cái này là do lỗi qualcom do không sx chip đúng hẹn chứ chả phải của LG.
@kira6866 cái này thì rõ ràng.
Lúc đầu V10 được LG gọi là một "future premium phone" nhưng tới tháng 9 không gọi là Premium nữa, một phần cũng vì không nâng cấp được chipset.
nhưng cái này là do lỗi qualcom do không sx chip đúng hẹn chứ chả phải của LG.
Giống y con BB xanh của mình mặt trước thì quá đẹp còn mặt sau thật không thể tin được....
fu09fjtnhj
TÍCH CỰC
8 năm
Điểm cộng cho viền mỏng. Thiết kế đơn giản nhưng lịch sự. Nhưng thực sự mà nói thì vẫn chưa có gì nổi bật. Em sim xoong s6 vẫn good hơn
duyvua
TÍCH CỰC
8 năm
@fu09fjtnhj Không biết phần mềm có tối ưu hóa không? Chứ con Samsung trải nghiệm mượt chán quá, mình đổi từ Z3 đang mượt mà qua con này cứ xài một ngày không restart là lag lag oải quá 😔.
@fu09fjtnhj chắc quên mất cái cam 😆)
màu xanh đen là đẹp và ngầu nhất 😁 ra con này là G4 có phải hơn không
chip gì không quan trọng, miễn là đáp ứng mọi nhu cầu
Feenix909
TÍCH CỰC
8 năm
@Tú art thực tế sau khi dùng g4 2 tháng thì mình thấy chip cũng quan trọng đấy.
808 trên G4 khá yếu. Khá lag và có độ trễ khi thao tác.
Cảm giác ko mượt bằng cả 801-805.
Dùng những con mượt hơn rồi tự nhiên sang con g4 này thấy khá khó chịu dù nó vẫn đáp ứng đầy đủ mọi nhu cầu.
@Feenix909 vậy thì mình nghĩ là tại phần mềm
có từng dùng thử máy S800 (con chip từ lâu lắm rồi) mà còn chẳng bao giờ thấy giật
Feenix909
TÍCH CỰC
8 năm
@Tú art S800 mình cũng thấy có cảm giác mượt hơn 808 đấy bạn ạ 😁
Ngày xưa mình dùng Z Ultra và G2 không có cảm giác khó chịu như G4.
Nói chung bạn cứ sắm 1 con G4 dùng thì sẽ hiểu, tả thì cũng ko biết tả thế nào.
Mình dùng G4 cứ nghĩ là dùng 808 cắt giảm hiệu năng so với 810 nên giật hơn 1 tí thì đổi lại đỡ tốn pin hơn và mát hơn, ai ngờ pin tụt như uống nước - nóng thì vẫn nóng. Thế nên dùng đc 2 tháng bán :D
Rom mình cũng thử thay mấy bản nhưng cơ bản không cải thiện được nhiều, chỉ fix mấy lỗi vặt. Cái chính mình nghĩ do con chip nó cũng chỉ đến thế.
lucky
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Feenix909 Mình thấy pin ổn hơn SS S6 mình dùng nhiều!
Feenix909
TÍCH CỰC
8 năm
@lucky S6 thuộc hàng top mà bác.
Top những con pin lởm nhất 😁
nhanktvn93
ĐẠI BÀNG
8 năm
màu xanh đẹp thật đấy
rotori
TÍCH CỰC
8 năm