Thêm hình ảnh mặt trước của iPad 5

TDNC
3/9/2013 0:55Phản hồi: 112
Thêm hình ảnh mặt trước của iPad 5

Trang web SonyDickson vừa đăng tải thêm nhiều hình ảnh rõ nét về mặt trước của chiếc tablet được cho là của iPad 5. Và giống như các dự đoán trước đây của chúng ta, iPad 5 với viền màn hình hai bên mỏng hơn nên nhìn giống như là một chiếc iPad mini phóng to. Trang này cho biết iPad 5 sử dụng công nghệ tấm nền màn hình cảm ứng giống iPad mini nên sẽ giảm được cả độ dày lẫn trọng lượng của chiếc máy.

iPad 5 được cho là sẽ ra mắt vào quý 4 năm nay. Xem thêm:

112 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mới mua Macbook Pro retina 15 mấy tiếng trước, ipad 5 chăc hẹn đầu năm sau:oops: xài tạm cái ipad 3 cũ vậy😔
leminh1305
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanh_nhan
bạn phải được xưng thánh đấy
khoe giàu khéo thế =))
@leminh1305 À, đang diễn tuồng "lợn cưới, áo mới" với harrypham thôi mà.
tuhai944
TÍCH CỰC
11 năm
@harrypham89 Cái thiên đường thối tha nó dậy cho bạn biết gõ tiếng việt và hiểu được người việt đang nói gì đấy bạn ạ.
@=Tử_Hải= Nên nhớ VN chứ không phải đám con heo cs ham ăn thối tha đó, có tự ái cũng phải chấp nhận sự thật Vn giờ nát bét vì bọn nó. Đừng có tự ái, bao biện và tự sướng kiểu người vn hạnh phúc thứ 2 thế giới. Hà nhắc đến gõ tiếng Việt thì nói luôn, đi học từ nhỏ thôi mà phải đóng đủ tiền học phí, rất nhiều mà chất lượng giáo dục thì tệ hại vậy mà mấy nước tư bản giãy chết học sinh được đi học miễn phí suốt 12 năm . Nói chung Vn dưới ách đô hộ của cs thì còn tệ hại không còn gì để nói, mà nhiều nguời dưới cái nền giáo dụ nhồi sọ đó nên xem cs như tổ quốc vậy, động đến là tự ái giãy lên =)) Giống mấy người triều tiên trung thành với con heo Kim Jong Un vậy
mong ipad mini 2 :rolleyes:
quochoi86
TÍCH CỰC
11 năm
hii không ham Ipad đâu 5S thôi 😃
@quochoi86 5s có gì mà phải ham ???
quochoi86
TÍCH CỰC
11 năm
@thienbao_0949964724 có cái ipad4 1 tuần vẫn không phải sạc điện. ít dùng lên khônh ham . điện thoại thì ngày sạc 1 lần lên không ngóng ipad nữa 😃
@quochoi86 tui cũng có ipad 4 vs ip5 nên ko ham ip5s chỉ ham ipad 5 vs mini retina .
Càng gần tới "due day" thì lộ càng nhiều 😃
Mong mỗi em này trong loạt sản phẩm sắp tới của Apple thôi. Thích nhất thiết kế của Ipad Mini nhưng lại thích màn hình lớn nên Ipad5 là ok nhất
L3Dzuong
TÍCH CỰC
11 năm
@kenny81_hp ý thích của bạn giống ý mình lắm .thích chờ ipd5 thôi
Hy vọng sẽ có công nghệ mới như nhận diện vân tay trên iPad 5.

Viền mỏng, máy nhẹ.
Chỉ nhìn cái màn hình thế này thì chưa nói lên được điều !
Sao máy đen viền mỏng hơn máy trắng nhỉ!!!
thpxken
TÍCH CỰC
11 năm
Hjx,,,có tiền cũng mún xài thử ipad 3 thôi,,ko cần mấy con mới ra đâu
@thpxken 9 triệu mấy. mà bác đó ở Mỹ lận bác 😁
Nambk@
ĐẠI BÀNG
11 năm
@harrypham89 bao nhiêu vậy bác. Có cho trả góp không 😔
@cubi92008 em có con ipad 4 nè ,hốt hum bác 😃
Haha hóng e nó đây. Hk ham iPhone
cubi92008
TÍCH CỰC
11 năm
cái viền mỏng đẹp wa
mr_tam
TÍCH CỰC
11 năm
như thế này thì quá ngon và đẹp, đã đến lúc thay thế con ipad3 rồi 😃
iptran68
TÍCH CỰC
11 năm
Thế đúng là em nó đây rồi!
Đang hóng con này từng ngày.Thích cái ipad4 nhưng hơi nặng nên cố đợi em này.:rolleyes:
Trước mình mua ipad, nói chung là sản phẩm rất đẳng cấp, tuy nhiên không đáng với đồng tiền bỏ ra, vì mình không làm được nhiều việc trên ipad.

Lần sau có tiền, mình sẽ mua cái XPS18 của DELL. Tablet màn hình ngoại cỡ mà lại chạy windows pro, hữu dụng hơn ipad nhiều mà giá thì cũng không đắt hơn là mấy 😁.
@nguyenduythuc
Ko biết bạn có xai ipad thật ko, chứ mình thấy ipad chẳng có gì gọi là đẳng cấp @@, mình chỉ cảm thấy xài sướng thoi, chứ n hìn chugn n ó cũng là 1 thiết bị cầm tay to bảng hình chữ nhật :3
@leminhtu88 Tốt hơn so với những tablet khác. Chỉ là cách dùng từ thôi mà 🆒
plato86
TÍCH CỰC
11 năm
@nguyenduythuc ipad tôi mê không phải vì mê ipad, nhưng mà thằng SUpercell nó chỉ ra mỗi clash Of Clan cho thằng apple, nên đành phải mê ipad vậy. trong này có bác nao chơi trò đó điểm danh cho vui. vì nó mà mỗi ngày tôi đều phải xạc pin cho ipad 4
clynelish
ĐẠI BÀNG
11 năm
@plato86 me too.
plato86
TÍCH CỰC
11 năm
@clynelish clan và tên của bác là gỉ nhỉ, để có gì ae giao lưu
Ipad 5 xem phim cũng có 2 vệt đen trên màn hình thôi mãi không chuyển qua 16:9 😁
Lại phải chuẩn bị gom lúa rồi 😃

Sent from my Xperia Z using Tinhte.vn
Để xem em nó nặng bao nhiu, nếu nặng hơn ipad mini 2 quá nhìu thì làm em mini 2 vậy
Mình thì kg đua với apple, cứ ra hàng mới rồi giảm hàng cũ, mình lại chơi hàng cũ, tiết kiệm được ít tiền.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019