Thêm hình ảnh rò rỉ Galaxy Alpha

cuhiep
5/8/2014 7:48Phản hồi: 478
478 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thật sự ko thể nào quen sài đt ko thể tháo gỡ pin ra.

Sent from my IM-A850S using Tinhte.vn mobile app
đứa nào nhìn mà bảo không giống iphone ta đấm phát chết luôn 😁
vitamina81
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có lẽ Samsung, HTC, Amazon nên trả tiền tk cái vát cạnh viền kim loại và mấy cái lộ dưới đít cho bác Jonathan Ive...
@vitamina81 phần "mấy cái lộ dưới đít" thì ko bt nên ko nói, nhưng phần tk vát cạnh đâu phải apple độc quyền đâu mà trả tiền, nếu apple kiện đc họ đã kiện rồi, Htc one m7 thì các bạn có thể nói là do apple và htc đã kí thõa thuận, đt tàu thì các bạn có thể nói là apple ko thèm quan tâm, nhưng cạnh harman/kardon esquire ra sau iphone5 cũng vát như thế sao apple ko kiện? Đừng nói với mình loa và đt ko liên quan nhau, nếu apple có bản quyền về vát cạnh này thì họ hoàn toàn có thể kiện harman/kardon đc!
gâump
ĐẠI BÀNG
10 năm
túm là fan nào nên về nhà fan nấy,mỗi fan cuồng đều có lí do để nói dễ có chuyện lắm,bình luận chia sẽ thì ít mà đâm chọt thì nhiều
Culeak, nghe như hai vl nhỉ :p
gâump
ĐẠI BÀNG
10 năm
Công nhận dạo này ifan cuồng hơi bị dữ,nhớ có thớt bên lu930 1 ifan cuồng bị ném đá te đầu vì 5s mới là đẳng cấp nhất
@gâump Không đẳng cấp nhất mà trong khi mọi smp hãng khác đua nhau giảm giá còn nó vẫn k hề giảm mà lượng mua lại khá tốt trên thị trường =)) 3 cái ss vs lumia vài hôm lấy rổ mà xúc 😆
gâump
ĐẠI BÀNG
10 năm
@future-it1 Có phải bác bên thớt 930 ăn gạch không dám quay lại không nhĩ.Nếu không phải sr bác nhá
@gâump Chính tôi đây 😆 cơ mà không đúng à , cái 930 vào thì cm cho nhiều mà thấy ai mua đâu =)) giá rẻ hơn ip + khuyến mại từa lưa mà thấy số lượng đặt hàng là biết nó như thế nào rồi, với lại xin lỗi đừng bảo là tại hdh nó ít app =)) nhiều đứa mua cái ip chỉ nhắn tin , gọi , viber , zalo thôi mà vẫn mua rầm rầm . Đơn giản là nó đẹp còn 930 nó cũng đáp ứng được như thế nhưng mà nó đẹp đến nỗi =)) xin lỗi k ai thèm mua =))
Nhìn còn xấu hơn mấy cái vỏ ốp viền cho iphone.
hais
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Khong thanh Binh Ngộ quá. SS xấu hơn lại được quan tâm tới mấy chục trang và cứ nói đi nói lại mãi. Dt khác đẹp hơn cũng kô dc quan tâm nhiều như vậy. Nói thiệt với bác e chỉ nghe mùi ganh tị thôi 😁 còn đẹp xấu, hay dở, hoặc có phù hợp nhu cầu kô thì tự mỗi người xài sẽ biết thôi mà. Công ty nào mà có dc 1 thánh phán như mấy bác anti-samsung trên này thì thế giới này chỉ cần 1 công ty cho mỗi thể loại hàng hóa là đủ.
@hais Ừ thì samsung đẹp, tốt y như...được chưa nào ?
saN FAN KO CÒN Lý do biện hộ nên đem Lu930 ra so . Nếu đã so thì nên xem lại tại sao chỉ có SS dc gọi là nhái trong khi Lu930 ko ai nói thế.
Mọi việc đều có lý do " ko có lửa thì làm sao có khói"
Biết ngay lại có vụ kêu ka giống ip xong các fan lại lao vào cãi nhau ! Làm gì có cái gì giống ở đây ??? Người ta gọi như thế nỳ là cùng xu thế ! Bh khách hàng thích như thế ( cụ thể là vát viền nhôm ) tôi bán đt tôi cũng muốn làm ra sản phẩm mà hợp với xu thế thị yếu của mọi ng hiện tại ! Ko thể gọi như thế là giống hay ăn cắp được ! Moto honda có 2 bánh, bh ông yamaha cũng bán xe chả nhẽ bắt ngta làm moto 3 bánh ( bán cho ng dơi à ??? ) ! Làm 2 bánh kêu copy bắt trước à ?

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
an12toanhvt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chuẩn bị một khoản tiền kiện cho
- viền
- Loa
- Vị trí chân sạc
kooltears
ĐẠI BÀNG
10 năm
bằng chứng cho thấy iphone 5 ăn cắp ý tưởng của samsung là đây
DuyFong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Lưng thì vẫn rỗ 😔 . sao cái Cam cứ lồi mãi thế vừa mất thẩm mỹ vừa dễ hỏng mặt kính của Cam.
Lại ăn theo vát cạnh iphone rồi :3
ac7ive
ĐẠI BÀNG
10 năm
vẫn có phong thái của iphone 😃.... ok nói chung vẫn ổn... nhưng vấn đề nằm ở cái óp lưng + camera lòi...
vãi cả culeaks 😁
p/s: riêng e thì nhìn mấy cái điện thoại sam sung cứ như nhìn vào cục đất chả có nổi 1 tý ấn tượng gì 😔
Cé Ci
ĐẠI BÀNG
10 năm
các thể loại như này. thì ip5 5s vẫn là đẹp nhất.. thích màn to thì đã có ip6...
duy_sd9x
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ghét nhất cái kiểu lồi ra chỗ cam, phẳng như Ip có phải đẹp không...
hatuanvinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ôi cái đít máy và cái lỗ loa thoại kìa ... 😁
pqmn92
ĐẠI BÀNG
10 năm
vẫn xấu đến khó tả
cạnh sườn thì đẹp mà mặt lưng nhìn rẻ tièn quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp