Thêm nhiều hình ảnh của Samsung Galaxy S8 và S8 Plus: khe sim cạnh trên, viền siêu mỏng, cổng 3.5mm

ND Minh Đức
10/3/2017 13:3Phản hồi: 256
256 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ip4 lưng kính mà giống ip5????
Đậu. Máy màu đen đẹp dã man o_O
Chuyên về lỗ
samjutom_9x
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao nhìn dài thế nhỉ. @@
AngelaPT
TÍCH CỰC
7 năm
Bóng bẩy thế. Chắc dành cho các bạn 3D.
AngelaPT
TÍCH CỰC
7 năm
Cái giá là 19.990 k và 21.990k
AngelaPT
TÍCH CỰC
7 năm
Quá tởm cho đội ếch tởm
vistahome
TÍCH CỰC
7 năm
Nút home ảo ah,, vậy là sắp tới iphone sẽ có nút home ảo..
mà bữa trước ảnh rò rỉ ko thấy cái loa thoại tưởng bỏ rồi, hóa ra =))
shirley19
TÍCH CỰC
7 năm
Nói thiệt là thiết kế còn quá nhiều chỗ thô làm chưa tốt. Thua xa thiết kế Note 7. Vẫn thấy Note 7 là đẹp nhất dòng đt samsung tới thời điểm hiện tại
@shirley19 mình từng nghĩ thê cho đến khi trên tay a5 và a7 2017, bạn có thể thử, kế thừa quá tốt note 7, nhất là A5 là lựa chọn tuyệt vời cho ai thích máy nhỏ gọn
Applenick
TÍCH CỰC
7 năm
Bác Quảng đâu rồi, vào chiến một em Bùm Phone nào, Bác hứa có một em phiên bản mới đâu rồi !????...
Sam thì bay nhảy tung tăng.
Táo thì điềm tĩnh ung dung cười thầm.
B-Phone hiện đang ước ngầm ?
Chờ em đấy nhé, hết bùm tới bom !
Có điều em thấy họ vẫn thường cầm ip để chụp đt ss
Xấu đau đớn
Katana69
ĐẠI BÀNG
7 năm
T
Cho là nó kinh cái đích đó đi... thì nó cũng ko kinh bằng cái viền trên dưới dày cồm 3 năm ko đổi nhà mày ko... mày xem lại đi.. ăn ở thế nào mà 3 năm rồi mà chậm tiến thế hả con... gớm nhỉ năm đầu ra bo tròn ẻo lả năm sau thêm màu đồng bóng
năm 3 thay có cái viền nhựa thêm màu bóng bóng đen đen thảm họa rồi bắt chước ngt làm cam lồi lệch pha thô bỉ là sao .. nếu cảm tính như mày thì có mà đầy... ai mà chả nói được
ngoanlh
TÍCH CỰC
7 năm
@Katana69 Trời là trời .. ngt nhìn sao nói vậy, có thể đó là nhược điểm nên ngt chưa muốn dùng, tôi vẫn xài song song cả iphone7plus và s7e đây. Bác lên đây réo lên giống như là cái trật tự xấp xếp trên ảnh rò rỉ của s8 là cái bàn thờ nhà bác vậy
athena16
TÍCH CỰC
7 năm
Điện thoại dài ngoằng nhét quần kiểu gì đây?
@athena16 Ip 7 plush còn nhét đc. Bạn lo gì
Ôi cái cạnh đích 😁 Thần thánh sau bao năm vẫn trụ :D Sao vẫn dấu cái vân tay học theo anh Tàu bao năm mà Sfan chê ỏng chê eo nhỉ???
unlimits
TÍCH CỰC
7 năm
Thiết kế này chính xác rồi. Mà dạo này TT toàn bài viết spam ???? Nhiều quá mod đừng đưa lên trang trính làm gì
andychan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mua máy soi cả phần đít luôn ah ? Vãi lìn thật .... Lúc sài máy, người ngoài nhìn vào có ai ngắm cái đít máy xong khen chê đẹp xấu ko mà lệch hay ko lệch , mồm chê thế thì đừng mua về nha .... tôi Fan Táo, tôi chả thích Samsung nhưng nghe chê bai kiểu này éo chịu đc ....
Không tin được là SS có thể trưng cái đít ghẻ đó ra cho thiên hạ 😃 RIP S8
Phát đâu chưa thấy chứ phát nổ là hình dung ra rồi đó haha.
spy912
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hungphamheroin Còn cái gì khác để nhai không??? Lạ thật, tưởng chỉ có con bò là biết nhai đi nhai lại, không ngờ có người vẫn thế, hay là ... =))
@spy912 Nhai cmm chứ nhai. Tao nói động gì đến mày ?!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019