Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Theme BOLD 9000 PRO- Nhìu phím tắt ko chê vào đâu đc.

bebanghonbi
30/12/2011 17:36Phản hồi: 47
47 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vando87
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp thiệt. Mình thấy mấy cái ảnh sample trong máy làm theme cũng rất đẹp
Anh e up nhiệt tình nhé. Theme đẹp mà. Tớ đang dùng nè 😁
Cho mình hỏi cậu tạo phím tắt như thế nào thế, hay là cứ phải cài theme của c mới đc, chia sẻ cho a e đi ;D
Bác cứ đùa. E tạo đc thì e tạo ít thế thôi sao 😁. Cái này của người ta làm, mình sưu tầm thôi. Còn làm phím tắt thì thôi chắc ko làm đc :D
hihi. Thank bác, e cái vào đẹp lắm nhưng mà phím tắt của nó thì k hoạt động luôn
Bác phải chọn Dial from Home Screen là "No" thì sẽ đc ^^ chúc vui vẻ!
cung deppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ợ
Bác ơi ko có theme cho OS6 hả? Em thấy mấy cái theme của bác đẹp quá mà toàn cho OS5. Bác có cái nào cho OS6 thì share lên cho a e với :p Mình dùng 9700 😃
Sr bác mình dùng bold 9k nên ko sưu tầm theme khác. bạn cần theme thế nào mình sẽ tìm giúp~
simon23118x
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác cho hỏi mình muốn cài lại phím tắt cho các chương trình khác như opera hay nimbuzz có được không ?
Bác thử dùng KeyMaster đi. Trong appdauden có đấy.
Tự nhiên ai đó đào mộ, mềnh đi qua và ghé thăm. hay lắm chủ thớt ạ
Up nhiet tinh di ae
wuzn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nice themes
wuzn
ĐẠI BÀNG
12 năm
I like it
Up lên mây nào !!
Up
up
Up di. Lau ko ai xem thi phai.
hathao184
ĐẠI BÀNG
12 năm
vẫn thường xuyên xem nhưng đang đi tìm theeeme mới bạn à, mình vẫn kết MiX
@hathao184 Mình đang dùng theme này cũng đc nhưng phím tắt ko nhìu lắm, bác tha hồ show hình nền. Bác tìm trên google hộ nhé e. Onl bằng đt nên chưa up đc. Tên theme là : sb_fokclear_9k
com_plazmic_theme_bold7v12
Bác có thể dùng phím tắt bằng keymaster,E đang dùng nè. 2 theme này icon của os7 nên nhìn mượt, dễ để hình nền bác àh. Sau 1 thời gian sd rất nhìu theme e dừng lại ở 2 cái này bác thử xem nhé.
hathao184
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bebanghonbi mình đang thử dùng theeeme này bạn thử xem sao, không nhiều phím tắt nhưng cài wall đẹp và khi nghe và gọi nhìn rất đẹp
http://205.196.122.31/p861t768pdcg/744qdh6hb4a7gc2/com_plazmic_theme_simple_sky_[9000].zip
Capture11_57_35.jpg thichw nhất cài them dau tien. cho bieu tuong berryweather ra đc 😃
@manh.htc_90 Theme Này dùng mượt mà cũng đẹp mà . Hồi xưa e dùng suốt. Giờ thích show wallpaper nên đổi theme khác hj. Thanks bác đã ủng hộ.
Bác ơi ! có theme Theme line_blackboard9000 cho os 4.5 (cụ thể là bb8700 ) không ạ ! cảm ơn bác đã chia sẻ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019