Themes cho BB8800

21/8/2007 11:3Phản hồi: 336
336 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thế mấy bác ơi cái theme cho 8800 và 8100 đó có dùng cho con 8707 của em được không nhìn ma thèm quá nhưng không biết down vê có dùng được không
lamborghini
ĐẠI BÀNG
16 năm
bác tjenvjnh này có nhiều themes quá, cám ơn nha. Đang down về để voọc đây
tuannguyen
ĐẠI BÀNG
16 năm
theme cho 72xx

Themes cho bb 72xx nữa đây các bác
72_africa.zip
72_fullmoon.zip
72_Gods country.zip
bác cho cái đường link tếu quá. trình đọ em chịu hết nổi. Liền sau bác cứ cố đao về cho anh em luôn nhé. Cũng cảm ơn bác rát nhìu
tjenvjnh
TÍCH CỰC
16 năm
Bây giờ là theme cho BB 8707,😃
TurtleTheme 8707(4.2).zip
Tech_N9NE_Zen_320x240_8700_4.2.2.zip
VistaTheme8700.zip
sao không download đựoc bạn ơi
Theme cho 7290 dùng icons cua 8700

Cái này là tôi tự làm để dùng nhưng cứ up lên đây. Anh em ai thích thì load về dùng ko hay thì lại xóa đi, hay thì thank cho một cái để lấy hứng thú làm thêm mấy bộ mới cho 7290. Hôm trước có dùng 1 cái tương tự của bọn:http://www.mobile41.com/Themes.htm nhưng nhìn không rõ lắm nên tức quá chế lại cái mới. Cái này do dùng icons của 8700 nên cũng nặng đấy. Tuy chưa đến 400K đâu, nhưng máy bác nào còn ít bộ nhớ thì phải chú ý.
Hình của em nó đây:

Theme 72xx - icons 87xx.rar
nghiapro
ĐẠI BÀNG
16 năm
hix,A oai E ngu IT wa.Dowl ve ma ko tai nao mo dc!!!!😔
Ý bạn hỏi là mở cái gì?
1) Down về, dùng winrar giải nén nhé.
2) Dùng BB Desktop Manager để cài theme cho điện thoại BB 72xx. Cách cài theme như thế nào thì xem lại trong diễn đàn. Vì mình thấy có nhiều bài viết về cách cài lắm rồi. Chịu khó tìm, làm đi, bạn sẽ thấy được nhiều điều thú vị ngay mà.
Tks bác trước. Máy em không có DM nên chưa cài vào xem thế nào.
tuannguyen
ĐẠI BÀNG
16 năm
theme cho 72xx

Lại là theme cho 72xx nè ae.

Sữa mẹ tốt nhất cho trẻ sơ sinh và bố của trẻ nhỏ
72_lava.zip
72_light rays.zip
Babe2.zip
mrhaeji
ĐẠI BÀNG
16 năm
các bác ơi em cũng muốn làm theme cần những phần mềm gì ấy nhỉ! thank
Em cũng muốn tự tạo theme mà chưa biết dùng những phần mềm nào cả ! và chưa biết làm thế nào , Bác nào hướng dẫn bọn em với
Phần mềm mình dùng tạo theme nhé

Hiện mình đang dùng các phần mềm sau:
1- Plazmic CDK 4.1 for BlackBerry (Theme Builder).
Cái pm này tạo theme cho các đời máy: 71xx, 72xx, 87xx.
2- ArtIcons Pro
Dùng để chuyển các file icon thành file .png nhé. Ngoài ra có thể load các icon có đuôi .png sẵn ở trên các web icon về dùng.
3- Photoshop
PM này để chuyển các file .png đều có kích thước theo đúng yêu cầu của Theme Builder (36 x 36 pixel).
4- BlackBerry JDE 4.1.0 (Device Simulator).
Sau khi đã tạo được thì dùng Device Simulator tét thử trên máy tính xem có chạy ngon ko rồi mới cài vào điện thoại BB.

Các PM này tìm trên Diễn đàn này đều có cả. Nếu tìm khó quá thì tìm trên google hoặc chạy ra tiệm CDsoft mua nhé. Còn để làm mấy thứ này thì cũng mất nhiều thời gian đấy, mình cũng tự mò mà thôi.
mrhaeji
ĐẠI BÀNG
16 năm
bác ko có link để đow phần mềm này à.

Bac cho em xin link của mấy cái pm nay với , bác giúp em giup cho trót bác nhé

1- Plazmic CDK 4.1 for BlackBerry (Theme Builder).
2- ArtIcons Pro
4- BlackBerry JDE 4.1.0 (Device Simulator).
kenshins
TÍCH CỰC
16 năm
@khanhphank27:wallpaper của theme theo mình để nền trắng là đẹp nhất, chứ cho ảnh phong cảnh vào thì nhìn trông rối mắt lắm,còn icon thì bạn down trên mấy trang icon hỗ trợ cho windows dạng png ý, sẽ mượt hơn khi cho vào làm theme 😁
tupolo
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bạn nào có theme vodafone cho BB7290 không cho mình xin với.Thanks
eng.tuananh
ĐẠI BÀNG
16 năm
Ối dào! Bác vào Google mà search thiếu gì?
Bác "khanhphank27" ơi Bác up cho em mấy cái kia với
Link down phần mềm nhé

1- Plazmic CDK 4.1 for BlackBerry (Theme Builder):
http://www.plazmic.com/en/download/cdk4dot1.shtml

4- BlackBerry JDE 4.1.0 (Device Simulator):
https://www.blackberry.com/Downloads/contactFormPreload.do?code=00EC53C4682D36F5C4359F4AE7BD7BA1&dl=A42FFA9F6D62E2FCCB7813969DEBCD86&step=4

Bạn nhớ điền đủ thông tin vào mấy cái ô nó đòi là load về được. Thông tin thì khai sao cho hợp lý là được chứ ko cần đúng.

Cái soft làm icon mình vẫn đang dùng bản Demo thôi. Cũng đang phải tìm cái IconWorkshop 6.1 và ..... để chạy đây.
Em tưởng Bác up cho Em , Em down cho nhanh chứ down tren kia lâu quá
until_you
ĐẠI BÀNG
16 năm
bác khanhphank27 ơi. sao em ko thể dùng application loader để up theme vô máy ảo BB 7290 đc nhỉ.nó vẫn kết nối đc với máy ảo...hic.:mad:
kenshins
TÍCH CỰC
16 năm
down trên trang chủ của nó rất hay bị đứt link, ai down được bản nào thì up lên http://www.4shared.com để anh em cùng down sẽ nhanh hơn
kenshins
TÍCH CỰC
16 năm
Plazmic CDK 4.1:
http://www.4shared.com/file/27699163/bea8e96b/Plazmic_CDK_v4_1.html
link của BlackBerry JDE 4.1.0 thì mình chưa down đc nên k up lên,bạn nào down đc rồi thì up lên giúp với,cũng đang cần
mrhaeji
ĐẠI BÀNG
16 năm
thank bác nha!
phần mềm này làm theme cho 87xx được không bác
minhnp
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bác ơi ! Trên megaupload nó báo là limited download rùi ! Bác email cho em các themes của BB 8100 nhé ! Email là: minh.nguyenphuoc@gmail.com
Cám ơn bác nhìu nha ! Themes đẹp nhìn sèm quá ! Hì hì...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019