Theo dõi những nội dung đang hot trên Tinh tế một cách dễ dàng

Duy Luân
4/1/2019 11:16Phản hồi: 17
Theo dõi những nội dung đang hot trên Tinh tế một cách dễ dàng
Team Data của Tinh tế vừa hoàn thiện chức năng tìm những chủ đề, nội dung được mọi người bàn tán nhiều trên Tinhte.vn và hiển thị nó ra trang chủ để anh em dễ theo dõi hơn những thứ hot đang được giới công nghệ quan tâm. Bạn chỉ cần ra trang chủ, kéo xuống dưới một chút là sẽ khám phá được khu vực Đang hot #Tag đang hot được thể hiện to rõ, hút mắt. Bấm vào các tag bạn sẽ được xem chi tiết nhiều bài viết, theo dõi tag để nhận được các cập nhật mới khi có ai đó post nội dung liên quan.

Dù chỉ mới ra test vài ngày nhưng số lượt click vào các khu vực này đang rất ấn tượng. Bọn mình sẽ tiếp tục cải tiến thuật toán để làm khu vực đang hot này xịn hơn nữa trong tương lai, đồng thời mang nó lên các bản update kế tiếp dành cho app Android và iOS.

Mời anh em dùng thử và cho biết ý kiến nhé. Cảm ơn anh em.
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thi thoảng mình có đảo qua khu vực bên dưới Home, công nhận những topic tranh luận sôi nổi sẽ được đẩy lên, rất dễ theo dõi và nắm bắt tình hình! Nhưng có vẻ như mỗi topic chỉ nổi lên 1 lần rồi thôi :eek:
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Như kiểu một giây chói lóa còn hơn ngàn năm im ỉm le lói
@crazysexycool1981 @Duy Luân: làm cho comment hot nổi lên trên nưax là tuyệt vời!

Sẽ hết đất sống cho những comment đầu tiên vớ vẫn!
@crazysexycool1981 Bác ơi bác cho em hỏi bác dùng ios 9 thì khi dùng app nó có bắt mình phải cập nhập lên ios 12 mới cho dùng không bác😔hic
@toilachi9 comment lên level mà mấy bác =))
@toilachi9 Điều này hoàn toàn có thể xảy ra, vì OS9 là phiên bản cũ lâu rồi, nhiều app đã được update nên chỉ chạy trên FW mới hơn! Tuy nhiên, bạn vẫn có thể cài được những app đó với version thấp hơn, điển hình như Youtube, Messenger, FB ;)
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Tin tốt rồi đây. Anh em dev cống gắng lên nha. 😁
Tuyệt vời !
hóng
Hãy làm cho tinhte phát triển
Đã thấy mục này mấy ngày nay.
Mấy nay mình chưa có dịp kéo xuống dưới mục home, để lướt xem có gì hay không 😁
. cái cho hot, ae bàn tán đi.
taolao
TÍCH CỰC
5 năm
Mình hay theo dõi bằng feedly hay app rss của slack nên tinhte chăm chút lại rss thì tốt 😁
cũng hay..
hoainam202
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em thì thấy ổn. Cơ mà các mod có thời gian nên xem lại giúp em cái nhật tảo hoạc tạo app cho ae dùng chứ từ lúc thay đổi giao diện chẳng ai buồn vào nữa
@duyluan
Cái này chỉ có trên web thôi chứ trên app ko có phải ko nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019