Theo dõi pass wifi khi mình vô tình dò được pass wifi hàng xóm, phòng khi họ đổi pass

thaikool
2/4/2012 15:52Phản hồi: 22
Em mày mò mãi, vô tình dò được cái pass wifi của quán games cạnh phòng tro. Dùng chùa kể cũng sướng. Nhưng lỡ 1 ngày nào đó, chủ quán net đổi pass thì có mà toi. Bác nào biết có phần mềm nào hay cách theo dõi pass wifi khi chủ mạng đổi thì chỉ em với ! thanks cá bờ rồ nhìu ! ^^
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thinkpark
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có phần mềm đó thì nguy to, còn gì là an ninh mạng nữa bạn! Bạn có pass thì cứ âm thầm dùng đi, nhưng coi chừng có ngày mất password Gmail, Yahoo hoặc blab blab nhé. Nói chung password mới chỉ là khoá vòng 1 thôi, nó mà dùng MAC filter thì có biết pass cũng như không thôi.

Nói vậy thôi chứ bạn cứ dùng thoải mái đi. Khi nào tụi nó đổi thì qua chơi chút, làm ly cafe, rút cái mobile ra xin pass để down app về, nó cho thôi chứ khó khăn gì.

😁 Chúc vui,
thaikool
TÍCH CỰC
12 năm
Đâ
Đây là wifi quán net bác ạ ! Nó dùng cáp quang, em cắm HD ở MF toàn 5mb ! =))
Thôi thì xài chùa vậy ! Mỗi tháng đỡ tốn 100k kéo mạng ở quán !
thinkpark
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngon nhỉ. Hi vọng dùng được dài dài. ;)
binhhyvnn
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngồi buồn gõ 1234567890 với 0987654321 cũng vào được đầy 😆
thaikool
TÍCH CỰC
12 năm
@binhhyvnn Chính xác thì cái pass wifi quán net em câu đc là : 12345678
=))
thinkpark
ĐẠI BÀNG
12 năm
12345678: Cái này là mật khẩu mặc định của thằng AP Tenda. ĐÚng là lười đổi nên mới thế.
thaikool
TÍCH CỰC
12 năm
Dù gì thì em co mạng cáp quang xài chùa là okie rùi ! ^^
thinkpark
ĐẠI BÀNG
12 năm
suỵt suỵt. Nói nhỏ nhỏ không coi chừng thằng chủ quán lên đây thấy, nó chột dạ nó đổi lại thì chếtch.
thaikool
TÍCH CỰC
12 năm
@thinhphat1986 Chủ quán thì em biết, chỉ suốt ngày xem XXX thôi bác ạ ! Không quan tâm đến công nghệ đâu ! Mấy lần xuống ngồi thấy máy lúc nào cũng thường trực vài trang ! =))
Ơ nhà mình có quán net,ơ mà mình cũng để pass như thế hay là....chiều về đổi pass cái nhỉ =))
dzz . thảo nào mạng lag thế , hoá ra bố kia cắm dow phim , đc , đã thể đổi luôn pass .
thinkpark
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhiều bác vô đây nhận lả chủ quán Net nhỉ, không biết có phải gần bác chủ thớt không nữa mà doạ ghê :p
duckh4nh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ui cha là hên
binhhyvnn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu nó để mật khẩu dạng wep thì dùng cái đĩa backtrack dò được chứ dùng wpa thì dò được nhưng giải mã được chắc mất vài năm :|
Nếu là quán cafe thì em chỉ cho bác chứ nếu là quán nét thì cũng không biết thế nào 😃 Bình thường quán game thì nó đổi wìi làm gì cho tốn thời gian vì nó có mạng dây ngon đét mà cũng giống như các bác có cái xe máy mới rồi thì cho người nhà ai mượn cái xe cũ đi vi vu chả được 😃) thế nến không cần lo lắng. Nếu giả sử nó có ngày nó khoá lại thì bác giả vờ làm thân với con chủ quán hoặc em chủ quán bên đó xài Nam nhân kế mà moi tin =)). Em cũng khuyên các bác nào gần quán cafe thì chịu khó bỏ tiền 1 tách cafe sang bên nó hỏi pass bao giờ nó đổi lại mất tách nữa 😃 Chúc các bác gặp may.
thaikool
TÍCH CỰC
12 năm
Con chị chủ quán đang học lớp 9 ! Nhưng mà phổng phao kém gì gái 11,12. Em sợ đi tù thì lỡ dở 1 đời, hè lên nó toàn chơi A2D vs short ngắn ngồi trông quán. Em có dám xuống đâu, bản năng trỗi dậy thì.......
Ở nhà kéo wifi chùa thôi ! :-|
Thằng này nó ko phần quyền băng thông cho từng máy nên bác mới chiếm băng thông được như vậy đó, chứ nếu là mình thì mình chia đều mỗi máy chỉ đc 3MB ko được rành ủa nhau. Trước mình cũng xin net hàng xóm nhưng nhà đó có mấy đứa con gái chơi game chiếm băng thông quá nên em chiếm luôn quyền kiểm soát Modem xong cứ tối đến lúc nào tụi nó chơi game em disable DHCP sáng hôm sau enable lại nó gọi nhân viên Viettel đến kiểm tra nhưng cũng chỉ biết bó tay vì lúc đó nó vẫn bình thường. kakakaka
gis
TÍCH CỰC
8 năm
@tuanquang_caxc Bó tay mấy bố xài chùa còn đòi ăn nhiều hơn thằng trả tiền 😁
Chỉ nên dùng sao cho không lấn chiếm băng thông của người ta quá. Cần thiết xem video hay download thì nên chọn thời điểm nhà họ không có ai xài (dùng phần mềm quét IP).
Quanh nhà mình cũng bắt được đôi cái, nhưng nghĩ lại dùng chùa cũng không phải nên kéo cáp quang 12mb về cho thanh thản.
Bạn truy cập vào wifi đó mở thêm một SSID nữa rồi ẩn nó đi chủ quán có đặt Password khác cũng không để ý đến cái đó thế là có cái dự phòng
Nếu Win 7 hoặc Ưin 8 thì dùng Phần Mềm Jumpstart Dùng để Hack phòng người ta đổi pass.Nếu máy win 8.1 hoặc 10 thì dùng Dumpper Mà Hack wps Pin . Hack pin xong thì copy .rồi Vào lại phần wifi và ấn vào wifi của bạn muốn hack .khi nó hiện chữ Enter The ...8 digi..... Thì ấn Ctrl+V vào là ôkê

Lưu Ý : Dùng Dumpper Để có khả năng hack thành công cao hơn
Khi Cái dòng Wps Pin của Dumpper mà ghi Là Locked Là thất bại lun
còn dùng Jumpstart mà chờ nó lâu quá thì là thất bại đấy

chúc bạn Thành công(^_^)
em cũng đồng ý là vậy ạ. chứ dùng chùa mãi coi kỳ kỳ
gis
TÍCH CỰC
7 năm
@huyenanhchibi Tốt nhất cứ đề nghị chia sẻ tiền Net e nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp