Thổ Nhĩ Kỳ yêu cầu Apple hỗ trợ unlock iPhone của kẻ ám sát đại sứ

ND Minh Đức
23/12/2016 15:54Phản hồi: 213
213 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mmm6699
ĐẠI BÀNG
7 năm
thằng Thổ nói táo mở dt cho nó không làm dân nó không dùng iphone nữa, hoặc tăng thuế iphone nước nó lên gấp 10. Rồi kêu anh Pu cũng không dùng.
tri5800xpm
TÍCH CỰC
7 năm
Vẫn không hiểu các anh bạn ở vn rao là mở khoá ip bằng cách nào.
ducvienle
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thằng nào mở mà con nguyên dáta tao cùi. Toàn chơi mấy cái trò đục chíp, thay khác vô, từ những cái hư còn chíp.Toàn bô bô...
yeulam92bn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cứ hối lộ ngầm nó thì kiểu gì chả mở.
Táo viết cái code đếm nguợc đúng 10 lần mà chưa can thiệp đc vào phần mềm sẽ bi khoá ngay....từ lúc này muốn mở khoá phải can thiêp vào một phần cứng nào đó để vào đc và phục hồi dũ liệu
Giống như trái bom hẹn giờ gắn ở của trước không vào đc phải phá cứa sau tắt nguồn cho an toàn rồi muốn xem gì thì xem. Bói 1 quẻ cho vui... thôi.....thông minh cái óc mà chậm tay chân cũng chết thôi 😃 ...lỡ một chuyến đò đưa em sang sông..
Dưới iOS 8 thì có nhiều bên dò passcode đc mà. 😁
hoan nghênh thổ nhĩ kì tiên phong cấm bán và sử dụng iphone nếu không làm, mình nghĩ chắc chắn 100% apple đã làm điều này ở china nếu không đéo được bán ở đấy đâu, chẳng qua khua môi múa mép ở mỹ thôi
phungbkhn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Độc Nhất thế giới phá nát apple
chỉ mình em có
Bao luôn thế giới Chấp luôn khựa (TQ)
Box (Hộp) do em tự làm ra tự chế tự làm từ A tới Z lên đừng cụ nào hóng trung quốc nó có giải pháp và chờ bán 😃 rồi mua cho mất việc
cơ hội mới cho các máy nhặt đc cầm nhầm đc sống cao hơn 😃
phá mật khẩu màn ios 7-8-9-10 cho iphone 4-5-6-7plus mọi ios -4 số 6 số
giá 5-5s=500k
giá 6-6plus = 1tr 4 số -1.2tr 6 số
giá 6s-6s plus=1.5tr 4 số - 1.7tr 6 số
giá 7-7plus =(2tr 4 số) (2.5tr 6 số)
( Yêu cầu máy chưa hề bị vô hiệu hoá lần nào kể cả 1 phút ) tỷ lệ 90% 95% 6 số 75% nhiều số quá mà hihi
ios 7-8-9-10 kịch thụt luôn vào link xem clip cho dễ hình dung ạ mà có dảnh thỳ ấn hộ em nút like cũng đc
https://www.facebook.com/muaiphoneicloud7/?ref=bookmarks

Dạ mời mấy bác thổ mời ngay chuyên gia vietnam này qua làm cần quái gì apple
phungbkhn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@phungbkhn Tào lao khoác lác đến thế là cùng. Nhưng mà phá nát bét cái IP hay cái box thần thánh của bạn thì tui tin là bạn í 100% làm được:p:p:p. Nếu dễ đến thế thì lấy vài triệu đô tiền công được rồi. heheheheh
Nó ko mở là vì vấn đề an toàn nó đang rêu rao với người dùng ấy. còn đầy lần mình quên pass ra mở, cũng cái 4S vác ra tiệm đt mấy anh làm vài phút xong. có cái đó phải nhờ đến bọn Apple cơ à? hay cứ sản phẩm liên quan tới ai thì gọi thằng đó trước tiên phải ko nhỉ?!
với những đối tượng đó thì nên mở bởi vì nếu không thì rồi người khác cũng mở được nên tính bảo mật cao cũng không còn lai xấu mặt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019