Thống kê các địa điểm mua và giá bán BB ở HN

thk143
20/1/2008 13:4Phản hồi: 224
224 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em nhà quê có sao nói vậy,các bác cứ ra 226 Lê Trọng Tấn mà mua hàng,có đến đó rồi mới biết chất lượng máy,hậu mãi,thái độ phục vụ..v..v em chăng chê đc điều j.em mua ở đó cũng mấy cái rồi về dùng ok,chiều vừa làm thêm con 8800 ,chăng có vấn đề j phải lăn tăn cả:laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb:
P/S : Em nói thật với một số bác TG khác nhé,thực ra người dùng BB bây giờ ko phải là ít,anh em chơi BB lâu rồi thì chẳng cần hỏi cũng biết nên mua ở đâu là hợp lí nhất, nên lượng khách bây giờ chủ yếu là phục vụ anh em sinh viên,anh em mới chơi là chính(mua nhiều,đổi máy lên đời cũng nhiều) mà đã là mới chơi ai chăng lăn tăn( hỏi hơi nhiều) nhưng thực ra là họ rât yêu BB và muốn mua thực lòng chứ chẳng dỗi hơi đâu mà đến hỏi mấy câu linh tinh làm phiền các bác làm j.nên điều quan trọng là thái độ phục vụ của các bác ra sao để giữ đc lượng khách này mới là điều quan trọng(1 ng giới thiệu cho 3 người,trong 3 người đó mỗi ng lại giới thiệu cho 3 người nữa...) Em thấy thái độ phục vụ của một số nơi đúng là hơn mua hàng thời bao cấp...chán lắm.
Nếu BB cũng dễ chơi và dễ mua như Nokia,Samsung...v.v thì chẳng có j để nói cả,mà em nói thật các bác làm ăn thế thì đên N,SA cũng chẳng bán đc cho ai đâu. Em nói đây cũng chỉ muốn tốt cho tất cả mọi người thôi,có j không phải mong các bác bỏ quá cho,khổ thế nhà quê là cứ thích trình bày thế đấy
>>>>>> Em chỉ ưng ý mỗi bác Q 226 LTT thôi:yes4lo:
Mạn phép các bác xin được nói vài câu Em muốn mua BB Mà cái tính em trước khi mua đều tham khảo rất kỹ Em đã lên trang chủ của BB Và xem các nước có điểm phân phối của BB và tham khảo giá tại các nước đó giá của hàng mới bên đó cáo gấp rưỡi hàng Full box mới 100% ở Việt Nam và Bảo Hành là 2 năm tất nhiên ở Việt Nam Chưa có nhà phân phối chính thức nên cái bảo hành không nói làm gì. Còn giá cả không biết các bác bán hàng ở VN nói là hàng mới 100% là thế nào đây không nhẽ các bác chịu lỗ mua bên đó đắt về bán rẻ phục vụ đồng bào Vn. ở Trung Quốc Em cũng tham khảo thấy có điểm phân phối chính thức của BB Ở TQ Nhưng giá hàng mới nguyên chắc không có giá rẻ thế. Quan điểm của em là là khách hàng ai cũng mong các bác bán hàng trung thực hàng cũ thì bảo cũ hàng độ lại thì bảo độ lại chứ cứ nói một đằng làm một nẻo thì suốt đời chỉ có làm tiểu thương gia thôi. Xin các bác cho ý kiến
Em muốn tìm một nơi bán BB không độ lại còn nguyên phụ kiện pin sạch kèm theo máy thái độ bán hàng chung thực không bốc phét Nếu được hàng xách từ Eu, South America, ÚC, Singapo, Malaysia thì tốt quá bác nào biết chỉ dùm em. Em đội ơn các bác còn không có lẽ phải mua máy khác mà dùng mất
em thì em hay ra bác Quý 226 Lê Trọng Tấn. Ở đó chế độ hậu mãi em thấy là rất tốt...
em chỉ ghét thằng nào bán hàng khệnh khạng !
Ko hiểu ngta mới hỏi ,bỏ mấy trăm k , mấy triệu , ai chả xót ! Mình là Thương gia , cứ niềm nở nhiệt tình , kiểu gì cũng đông khách ! Có phải chỉ làm ăn với nhau 1 lần là pai pai đâu , nếu khách hài lòng , ngta còn dẫn bạn bè đến mua nữa cơ mà !
Như em đây này , em mua hàng ở LTT , kết phong cách anh Quý còn giới thiệu ối người đến mua cơ mà < có khi anh Quý cũng chả biết đâu nhể >
tyt1902
ĐẠI BÀNG
16 năm
về vấn đề bảo hành em thấy bên 521 Giải Phóng bảo hành khủng nhất (hàng mới 12 tháng lìn a). ko bít chế độ hậu mãi và phục vụ thế nào nhưng nhìn bảo hành lâu cũng khoái
Toi vua lay cho Tung Seu con BB 8800 . Dung cung dc. Anh em thu qua day xem.
Odin
ĐẠI BÀNG
16 năm
Tớ vote cho Tùng sếu. Giá có hơi mắc nhưng hậu mãi rất tốt. Cái này thì đáng giá hơn là chuyện rẻ vài chục rồi. Lần trước định mua chỗ bác Rauvàng nhưng chẳng biết cái đường Láng mới nằm đâu cả. Hỏi mãi chả thấy trả lời nên thôi luôn. 😁
ducmnm
ĐẠI BÀNG
16 năm
Đang muốn kiếm 1 em 729 nguyên bản đây.Bác nào có hàng ko?
Nhìu shop BB ở HN quá nhỉ ?

Còn 512 Giải phóng, 25 đường Láng mới thì sao ?

Pác nào đến 2 địa chỉ đấy mua hàng chưa cho em cảm tưởng cái 😁
pác TUNGSEU giá cao hơn các CH khác nhưng hậu mãi chu đáo ( Hàng ngon ít khi phải đem đến lắm, mà đem đến để cài thêm soft thôi 😁
512 Giải Phóng_Good address

Tớ xin ủng hộ bác Toàn. Hôm trước có qua xem hàng, mấy bác rất nhiệt tình. Các bác cũng giải thích cụ tỷ về hàng họ cũng như là giá và BH cũng tốt. Tuy chưa mua được nhưng cũng xin ủng hộ các bác.

Chúc các bác mạnh khỏe và làm ăn phát đạt !
deongang
ĐẠI BÀNG
16 năm
bầu cho cửa hàng chú Quý một lá phiếu nhé.
Em mới mua 1 chú Bb8700g ở QuangMobile - 122 Thái Hà. Nghe các bác "tâm sự" thế e cũng thấy "ghê ghê". Pin của em cũng nhanh hết ít dùng mà cũng chỉ được hơn 2 ngày. Cho em hỏi nếu muốn mua pin "xịn" thì mua ở đâu đảm bảo. Nếu thay pin của nó bằng loại khác dung lượng cao hơn loại 1500 thì có được ko có lâu hơn ko?
Đồng ý với ý kiến của titloveyou. Theo mình mua BB ở HN, quan trọng nhất là chất lượng phục vụ của các chủ cửa hàng. Có thể là đối với các seller, họ cũng không dám chắc về chất lượng của máy họ bán ra, vì họ cũng chỉ ship hàng về rồi bán lại thôi. Đứng trên phương diện là người mua hàng, tôi nghĩ rằng nếu cửa hàng có thể khắc phục được những lỗi với máy họ bán ra (tất nhiên là những lỗi có thể sửa được) trong 1 thời gian nhất định nào đấy (có thể là trong thời hạn bảo hành) thì người mua không có gì phải phàn nàn.

Nhân tiện, xin Vote 1 phiếu cho phong cách phục vụ khách hàng của cửa hàng anh Quý (evil) 226 Lê Trọng Tấn.
Em thì thấy chỗ số 2 Tạ Quang Bửu cũng hay em mua một con 7100 ở đó tuy ko có kn nhưng về chạy rất ổn
mình mua o 29 đường láng mới gần ngã tư sở, hàng đẹp
tvthang
ĐẠI BÀNG
16 năm
Chẳng lẽ lại không phải là Rauvang
Không thấy ai nói đến ông em Râu Vàng nhỉ?
cu bin
ĐẠI BÀNG
16 năm
em ủng hộ bác Toàn 521GP, em mua con 87g ở đấy giá hợp lý mà bảo hành cũng lâu nữa (8 tháng cơ mà)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019