Thông số kỹ thuật chi tiết của Yamaha T135 2011 (Exciter 2011)

sayluotkhuot
6/11/2010 19:55Phản hồi: 216
216 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chùm ảnh đẹp về t135 , trong thời gian chờ đợi anh em ta xem ảnh cho đỡ nghiền

tại việt nam

tại indonesia

Không thích thiết kế mới, trông cứ khấp kha khấp khểnh rườm rà, nhặt nhạnh Lexam với NouLX mỗi nơi một tí. Còn về nội dung thì cải tiến rõ rệt rồi, thích....
mặt đồng hồ trước trông giống xe siêu nhân quá nhở:pđẹp đấy,bao h mới đc cưỡi nó mà đi chứ thèm quá😢nhưng trông đời cũ vẫn đẹp hơn.đó là do mắt của cá nhân e🤓
prescott
TÍCH CỰC
13 năm

sao mình thấy con GP của ông xã mình cần số gãy mà sao con này thì cần số giống xe ko có côn tay vậy?
Côn tay là có thêm tay côn (giống tay phanh) ở bên trái đấy! Số thì có nhiều kiểu - Gảy(đạp, gảy) hoặc bập bênh(số bập bênh sẽ tốt cho giày của ạn hơn😆
- Phiên bản EX2011 tại Việt nam thấy bảo thiết kế phanh giống EX2010 tức là đĩa trước + đùm sau(Có thể thấy ở ảnh của mấy bác Yamaha chụp ở nhà máy lắp záp Yamaha VN)

- EX 2011 lắp lốp sau 100/70-17 nhìn độ rộng của vành lớn hơn 2010 - Bao giờ con EX2011 ra sẽ qua Yamaha quất mâm sau về lắp cho con EX2010 thế là đủ sài.
mà ở việt nam thì con này tên là exiter còn bên nước ngoài nó lại lấy tên là jupiter à các bác........?
prescott
TÍCH CỰC
13 năm
em này sắp ra mắt ở Vn rồi 😁
em này nếu ra giá ~ bao nhiu vay
😃
kingspro
TÍCH CỰC
13 năm
EM này mua về thay lại tem EX 2010.nhìn tem này nhái nhái LEXAM vốn đã xấu dữ rồi.Mà dạo này Ya cũng đua giá với Honda,chắc lúc ra cũng tầm 40 củ😔
Việt Nam: exciter 135
Indonesia: NEW Jupiter MX 135 <- hiện tại chỉ có Indonesia là đã lắp và bán
Malaysia: YLC 135
Thái Lan: Shark 135

tên gọi chung là T135 😁

Con này ra sau tết mới đau chứ, tới tháng 5 mới bán đây
butter9x
TÍCH CỰC
13 năm
Mọi người cứ làm quả Suzuki RGV. 120 mà tận 6 số 😆 Kiểu dáng mới của ex có vẻ góc cạnh quá.! giống như ju2009 lên 2010 vậy

---------- Post added at 10:04 AM ---------- Previous post was at 10:03 AM ----------

Thích nhất là lên thẳng đĩa sau.
con này ngon thiệt, mua về tháo yếm rồi đi dua với các chú xxx thì tuyệt lắm ,
Trời,cái đầu xấu dã man vậy
có bác nào ở bên yamaha cho e hỏi con này lúc nào mới ra mắt đây.e đang định trong tuần mua ex 2010 hiện tại là 37.5tr.đang phân vân nên đợi ex2011 ra mua hay là mua con 2010.mua xong mấy ngày nó lại ra ex 2011 thì lại tiếc.giá con ex 2011 khoảng bao nhiu các bác nhỉ
v4mpIr3
ĐẠI BÀNG
13 năm
ở đâu mà có giá 37.5tr mà bao luôn cả giá hả bác
ở thành phố mình hỏi toàn từ 41 tới 42 không àh
ở hà nội bác à.hỏi cách đây 1 tuần.giá ấy là chưa đăng ký
sao trên tem ghi Jupiter MX mà. đâu phải ex đâu bác............

---------- Post added at 01:00 PM ---------- Previous post was at 12:58 PM ----------

ko biết có fun xang đtu ko.......
nhatquangsd
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chiến thôi anh em :twins:
k có fi ah....sao nge nói là có mà ta
Cái đầu thấy xấu còn cái đít thấy na ná con FX cùi mía của iem 😁
Tại sao yamaha lun có những thiết kế đỉnh cao vầy nhỉ....? Chẳng bù cho bọn honda, toàn "củ chuối". Kết nhất quả đồng hồ vs phanh đĩa sau, nghe nói phanh đĩa 1 bít tông sẻ chống bó cứng!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019