Thông tin chi tiết về cấu hình Bphone: 5" FullHD, SnapDragon 801AC, 3GB, 13MP, 3000mAh, BOS

sonlazio
26/5/2015 0:23Phản hồi: 1.292
1.292 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

neo8x
TÍCH CỰC
9 năm
đẹp. Ủng hộ hàng VN
binnamden
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ko phải ai cũng có 11 tr để mua bphone nhé,sv hs ,cn ...chỉ ngó va ủng hộ tinh thần
BOS xây dựng dựa trên Android 5.1 mà chủ thớt 😆

Trích bài bên trên: "BOS là điều mà BKAV muốn nhấn mạnh, họ dựa trên nền tảng Android 5.0 nhưng nó vẫn được BKAV độ lại và họ gọi nó là BOS. Đây không phải là điều gì đó quá mới lạ nhưng có vẻ như BKAV đã thay đổi không chỉ các giao diện bên ngoài mà họ còn tùy biến lại toàn bộ nội dung bên với hàng loạt các phần mềm riêng như Radio Online, Blive, BMS hay hay trình duyệt Bchrome."
Topic này có vẻ căng quá nhỉ! Xin mời ace cùng tớ thư giãn chút nhé :

Chúc Phone

Lẳng lặng mà nghe nó nổ câu:
Nổ câu Nhà Táo sạc sờ râu.
Phen này ông quyết gom bông thuốc
Thiên hạ bao nhiêu đứa mẻ đầu.

Nó lại nổ câu bọn Áp-Pồ:
Trăm nghìn vạn chiếc phải cùng down.
Phen này ắt hẳn bò uống sữa
Cái bán, cái cho, lọ phải cầu.

Nó lại nổ câu đám Sô-Sam :
Đứa thì bán tháo, đứa bán thua.
Phen này ông quyết đi buôn cart
Vừa bán vừa lơi cũng đắt hàng.

Nó lại nổ câu sắm Bờ-Phône:
Tiền trăm, bạc triệu chẳng hao mòn.
Núi rừng phủ sóng còn thưa thớt
Đùm túm la-lô giữa phố đông.

Bắt chước ai ta chúc mấy lời
Chúc cho khắp hết ở trong đời
Vua, quan, sĩ, thứ, người muôn nước
Sao được cho ra cái giống người.

Bài thơ này tớ mượn vần tứ của Cụ Tú Xương, Bác Quảng s.x được điện thoại Bác ấy sướng quá nếu lỡ có nói quá một chút tớ không chấp, vì Bác ấy cũng chỉ vì tinh thần tự tôn dân tộc của chúng ta! Bài thơ này tớ không có ý trách gì Bác Quảng, vì suy cho cùng Bác ấy đem lại niềm tự hào cho tất cả người Việt Nam chúng ta mà thôi. Chủ ý của tớ qua bài thơ trào phúng này là : người Việt Nam chúng ta đừng nên té nước theo mưa, thêm mắm thêm muối, người ta chỉ nói một ý rất bình thường mà ta tô vẽ lên nhiều ý thì không nên! Làm người nên nghĩ thoáng một chút, bởi ai chẳng có lúc lỡ lời...Ông Cha ta đã dạy rằng : cơm ăn trong miệng có khi còn rớt, huống hồ lời nói lúc sướng miệng sao khỏi lỡ làng! Con người chưa phải đã hoàn hảo, tốt trên 50% là đã đáng chúc mừng rồi...Thế nên con người cứ phải luôn cố gắng hoàn thiện mình! Nhân đây tớ cũng xin lỗi nếu có lỡ nói trúng ai đó thì cũng xin hoan hỉ cho! Chân thành cám ơn các bạn.
bonzecd
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Ku Huyền Quảng trả cho bạn bao nhiêu?
midakt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không biết các bạn nghĩ sao mà cứ đi chê đủ điều.

Đành rằng bác Quảng và đội ngũ quảng cáo hơi quá
Nhưng với một cái đt như Bphone là rất ok rồi.
Các ông lớn như Vinaphone, Viettel làm chưa tới đâu.
Còn giá thì cứ để đó tính sau
mình không hiểu kẻ vô ý thức nào mất thời gian công sức và tiền bạc đi viết trang web http://buoiphone.com để xúc phạm người khác như vậy? Ví dụ nhé:
1. Chính sách đổi trả: buoiphone đ...thể hỏng được
2. Chính sách bảo hành: buoiphone đã đ...hỏng được thì cần gì bảo hành?
Mình cực lực lên án những bạn nào vô ý thức viết ra trang web http://buoiphone.com. Mình hết sức quan ngại sâu sắc đến sự ghen ghét đố kỵ của các bạn ấy, mong các bạn ấy hết sức kiềm chế.
overgamers
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bless_you thôi má, ngưng được rồi đó
@overgamers chấm dứt tranh luận về Bphone ở đây nhé. Ai còn thích tranh luận xin mời đi chỗ khác. Đừng có dùng tư tưởng đố kỵ ghen ghét tài năng của BKAV như tụi trangwww.buoiphone.com nhé các bác! STOP HERE!
Người VN ưu tiên dìm hàng VN
Tới bây giờ vẫn chưa xác định đc chính xác nhà máy lắp ráp (ko nói đến sx) Bphone có đặt tại VN hay ko. Nếu đặt tại China thì sao nhỉ? Chúng ta yêu nước và tạo công ăn việc làm cho dân China???
Cho tới giờ cái địa chỉ sx, lắp ráp Bphone vẫn rất mơ hồ, ko chính xác. Nếu Bphone ko đc lắp ráp (sản xuất có thể nhập từ nhìu nước củng ko sao, Apple, SS củng làm vậy) ở VN thì liệu bao nhiu % sẽ quay lưng với sản phẩm đây?
quocvieth
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chắc chắn tên nầy là tay sai của bọn tàu...vietnam con bù lon còn chưa làm được tốt mà nói tới phone....nô lệ tàu mất rồi...làm ở đâu ? Địa danh sản xuất tại VN ?
hachoa59
ĐẠI BÀNG
9 năm
@quocvieth Bạn ơi, rớt não kìa, nhặt lại rồi về nhà dùm
quocvieth
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bạn cho biết nơi sản xuất ( địa chị rỏ ràng) tôi đi tham quan...coi ai rớt nảo..Đau đớn thay cho thế hệ VN hôm nay
hachoa59
ĐẠI BÀNG
9 năm
@quocvieth Thế bạn nghĩ Việt Nam trình còi thế à, mời bạn sau Tàu ở, no cmt
@quocvieth 45 tuổi đầu mà vẫn cái tật cái tay đi trước cái đầu. Mất khả năng đọc - hiểu hả chú???
quocvieth
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tàu là nước chiếm dất đai của VN mà bạn bảo tôi sang tàu ở...trình độ VN hà hà chỉ biết quì lạy tàu là nhất thôi
Nói thật là gần đây anti Bphone nhiều quá đến nỗi mình bị hiệu ứng ngược, thấy đám anti kiểu số đông phong trào mù quáng, góp ý chân thành thì ít mà hít lấy hít để thì nhiều, đâm ra ghét bọn anti.
gis
TÍCH CỰC
9 năm
Ko bít có tính đường xuất khẩu ko nhẩy, bác nào rành xem có bài báo ngoài VN nói về cái Bờ Phờ này kô
vuhaitran78
ĐẠI BÀNG
9 năm
A Quảng nên xem lại giá bán thôi,hình thức ,cấu hình là tạm ổn.Nhưng khi một sản phẩm mới ra mà lại chưa có tên tuổi thì mức giá đó là không thể tin nổi.Anh có thể giảm giá 50% cho 1000 hay 2000 sp để mọi người có thể tiếp cận được sau đó mới nâng dần lên.Ra mắt mấy hôm mà chưa có bài revew thì chán quá.Tất cả đều ủng hộ anh trừ mức giá là không thể tin nổi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019