Thử chụp sản phẩm với tiêu cự 56mm trên iPhone 7 Plus

neoluong
14/2/2017 6:29Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhlt
CAO CẤP
7 năm
Chụp sản phẩm mà tối om thế này!
luc.lac
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thư giãn tại Tinhte cafe 3.0 sáng CN rồi!
KLQ nhưng e bị mê cái loa JBL rằn ri rồi ạ ! =)))
Cái nào cũng có nét riêng. Nhưng mình thì nghiêng về ip. Mặc dù có cài máy có sửa máy ss cho bạn bè hay người thân rất nhiều. Nhưng chưa bao giờ có riêng một em ss để chụp và để dùng.
Cam điện thoại luôn tiện lợi theo khoảnh khắc và chia sẻ ngay. Nhưng sẽ chưa bằng Máy ảnh được.
ng.hung1981
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ở khu tớ ở, nói xấu iphone chắc bị chém chết hahaha . Mấy bác xe ôm, mấy bà đồng nát, có vài cha đòi nợ thuê toàn dùng iphone. Nào 3, nào 4 nào 5, có tất tần tật. Rẻ như cá linh.
@ng.hung1981 Bình thường mà bác, thay vì mua mấy con ghẻ lỡ tầm trung của Android thì mua hàng đã từng cao cấp của Apple vẫn hơn chứ, rẻ bèo mà, Khu bác bèo nhèo đủ loại thành phần hết hen, chắc ổ chuột hả bác? Khu e toàn 7 7plus thôi
ng.hung1981
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quocvu089 Bác nổ cũng vừa thôi, chắc hậu duệ Tung Của. Đang làm nghề xe ôm hay đồng nát vậy ông 8 ... Hahaha .
@ng.hung1981 Đừng có nghĩ ai cũng như mình chứ bác ơi... Có vẻ bác khinh mấy người lao động quá nhỉ nghề nào mà chả là nghề. Gọi mình là ông 8 chắc bắc là bà 8 rồi, vì có mấy người rãnh rỗi 8 chuyện thiên hạ mới để ý xem người ta xài đt gì rồi mỉa mai, dè bỉu, loại này mình gặp nhiều rồi, toàn 1 đám losers mà thôi, sinh năm 81 giờ cũng ngót 35 rồi mà ăn nói như 1 đứa con nít ko hiểu chuyện, thiên hạ nó khinh cho đó bác!
ng.hung1981
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quocvu089 Bác quá não tàn, ý của tớ bác chả hiểu tẹo nào. Bác mới là người khinh khi dân lao động khi dùng những từ ngữ bèo nhèo đủ loại, ổ chuôt này kia. Khoe khoang mình ở nơi sang trọng này nọ. Bác lại còn già mồm khéo chống sao . Hạng như bác lấy tư cách đâu mà khinh tớ hả. Về đi học lại đi. Nghèo đâu phải là nhục, nghèo mà tập làm trưởng giả mới nhục. Ý của mình là vậy , hiểu chưa ? Cũng xin nói thêm, cả năm rồi tớ không vào Tinh tế, không phải như ông bác rảnh rỗi ngồi chém gió đâu. Nhảm !
Nói chung: Máy ảnh của tất cả các dòng Đt, chỉ là tiện dụng thôi, Móc ra là chụp...
Không vượt qua khỏi các máy ảnh Chuyên Dụng đâu.

Mỗi hãng ĐT có 1 thế mạnh riêng.
Dùng nhiều hãng rồi, nhưng chỉ thích iP, không phải iFan...

Chụp = ip7+
khacbinh94
ĐẠI BÀNG
7 năm
7+ xoá phông mất nét khiếp các bác ah! Nguyên cây ống hút 😆

Các bác cho hỏi dùng IP7+ chụp ảnh sản phẩm bán hàng được không nhỉ?
neoluong
TÍCH CỰC
5 năm
@Bạc Tiểu Phương Được nha bạn ơi. Nhưng điều kiện ánh sáng tốt tốt xíu nè
@neoluong Em mua cái hộp chụp xong thử con 6+ thấy nó vàng vàng @@ k biết có phải do chụp buổi tối không nữa?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019