Thử độ bền vali Ricardo 30” siêu bền, tặng các bạn thành viên Tinh Tế

sonlazio
15/7/2016 13:12Phản hồi: 1.098
1.098 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đức Sói
ĐẠI BÀNG
8 năm
ồ, xin cám ơn 😁
Một chiếc Vali hoàn hảo, không còn điểm gì để chê trong tầm giá. Nếu thiết kế được chân đứng theo phương nằm ngang nữa thì tuyệt.
kobold_alone
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vali loại này thì cũng an tâm hơn. Hôm trước có 1 cái loại nhựa cho mượn, về nó nứt vỡ nguyên 1 miếng. Hic hic
ba.nokia
ĐẠI BÀNG
8 năm
mua về thay két sắt là hợp lí nè.
plution
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chẳng có ý kiến gì nhiều.... thấy bền là thích rồi lại ko lo bị cạy soi mất đồ nữa chứ... đi công trình vất só cũng ko sợ.... mà chủ yếu là thấy tặng nên cũng xông pha.
huydungxxx
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chưa được dùng thử nhưng xem qua video thấy em nó khá ok, hy vọng được trên mông vào tuần sau 😃
Cá nhân mình có sử dụng vali vải và nhựa gặp nhiều hạn chế khá khó chịu như:
Đối với vali vải: do phải di chuyển nhiều nên thường chỉ sau 1 chuyến đi khoảng 3 tuần là các mép vali sờn, lộ khung thép ra hết; mặc dù là vải dù nhưng khá khó vệ sinh khi bị bám bẩn.
Với vali nhựa thì các sản phẩm mình đã dùng sau khi cho đi qua hải quan vài lần quăng quật là móp với xước hết, rất xót.
Qua Clip có thể thấy sản phẩm khắc phục được những nhược điểm trên. Rất mong có cơ hội cầm trên tay 1 em để trải nghiệm.
boygalang80
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thật sự là 1 bạn đồng hành đâng tin cậy trên mọi nẻo đường và là thành viên không thể thiếu trong mỗi chuyến tham quan, công tac, du lịch cho mọi người. Đáng đồng tiền bát gạo
Nếu có sẽ đi du lịch để thử độ bền 😆
lephung
ĐẠI BÀNG
8 năm
Dự là mua về bỏ gấu đem đi phi tang được
Mua vali về làm phao tập bơi
Có em này đi du lịch chắc ổn lắm đây
Tannn1301
TÍCH CỰC
8 năm
Vali trâu quá.
Không biết cột sau xe máy đi phượt được không nhỉ >.<
Vali đẹp, bền và rất an toàn; đặt biệt là vân nhám, ít bị trầy.
haivvl
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ket nhua..thay ma thich
onlylove116
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vali đẹp, độ bền cao. Giá hơi chát 😃
dth039
ĐẠI BÀNG
8 năm
Trước giờ mình có đi xem mấy valy bằng nhựa dẻo nhưng ko ấn tượng lắm vì cảm giác dễ bị rách vỡ. Qua video này của Tinhte cảm nhận chiếc này hình thức đẹp, độ bền cao, sản phẩm này rất đáng để sở hữu cho mỗi gia đình. Tks tinhte đã chia sẽ.
Làm cái đi du lịch nhỉ :3
Mình cảm nhận độ bền khá cao. Rất cần thiết độ bền cao vậy vì ở sân bay hay những nơi chúng ta đi du lịch người ta hay để vali chúng ta đè lên rất nhiều đồ nặng khác.
lần đầu thấy vali cứng và bền như vậy, rất thích hợp cho những chuyến đi xa, đi công tác, giống như vệ sĩ giữ đồ á! mình đánh giá cao sản phẩm về tính năng siêu bên của vali

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019