Thử mua phần mềm trả phí trên Google Play

vuhai6
8/3/2013 18:47Phản hồi: 595
595 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chưa trả. Tiền đc
Tài khoản appstore mình còn kha khá vì có thể cày kiếm tiền khi dùng iphone.bây giờ mua android mua khó khăn quá nên dùng xxxxxx thôi.hjx
ACB Visa Debit của mình thanh toán online các nơi ầm ầm nhưng riêng Google Play lại bị từ chối. Đúng là hên xui tuỳ người thôi 😁
đau lòng cái vụ này 😆 nhưng thương android cái vụ chia sẽ
anhtaiqb
TÍCH CỰC
11 năm
mua đc bằng visa debit vietcombank nhé 😁
cái này cũng quen rồi mua hơn chục phần mềm rồi. dùng cái gì dùng app bản quyền vẫn hay nhất.
có 1 chuyện vui về refund là có đợt mua 1 game về chơi thử trên google play, chơi gần phá đả rồi thế là mình backup bằng titanium rồi refund, vẫn rerund bình thường ngon lành. rồi thử restore game thì vẫn chơi đc bình thường.
cái này mua suốt rồi, mình mua bằng acb visa prepaid, rất tiện và nhanh chóng, nhưng chỉ dám mua apps rẻ tiền thôi
dtp1912
ĐẠI BÀNG
11 năm
Làm thẻ. Acb debit can điều kiện j và mất bao lau thì xog

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
ktd87
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình dùng ACB Visa Debit, add vào Google Wallet hơn 1 năm nay, mua rất dễ, kể cả khi mua credit để xài Google Voice. Nhưng mà có cái ko có verify security 1 lần nữa, như vậy cũng hơi nguy hiểm, lỡ mất phone cũng khổ, vì bên Google Play thì install ko kêu đánh password vào như AppStore của iOS 😃
Oxi
CAO CẤP
11 năm
Sài chùa là chính!
diamonia
ĐẠI BÀNG
11 năm
Rất muốn mua app trên gg play nhưng cái khoản thanh toán thì chịu.gg mà cho thanh toán bằng thẻ đt hay trừ luôn vào tk đt thì tốt biết mấy

Gửi từ ST25i của tôi
mình chưa mua bh vì ko có tiền và vì android có hàng tỉ cách cài app chùa 😁
Cái này mình xài thẻ acb Debit để mua app trên gg play từ lâu rồi mà thế mà bây giờ mod mới đề cập! 😃
Cũng xài cái thẻ này để mua app trên iPad 😃
Mua rồi backup file apk ra rồi trả lại 😆
namdo90
ĐẠI BÀNG
11 năm
apkpro.net
Mình mua tốt, thử 1 app thôi, còn lại là ..... 😁
bác nào bít chỉ em vụ này dc không, em nạp gift card gg dc 10 usd,mà mua nó cứ báo lỗi hic,lạ ghê,bác nào chỉ em khắc fuc với
Mấy bạn sài android chắc ít người biết cái lợi khi không sài app lậu. cái app bằng ly cafe 20K mà cũng tiếc, 20K mà sài suốt đời, update suốt đời, có lỗi hay gì thì dễ dàng lên tiếng với nhà sản xuất, còn sài lậu thì khi có update thì chờ chực như chó để update, update xong thì phải chơi lại đối với game hay config lại cho app.
Credit card sacombank mua dc không ?
lol nao gio moi nghe debit card - visa card la the ghi no day :eek: DEBIT card co nghia la chi sai duoc phan credit trong account cua minh thoi ko overdraft duoc con CREDIT card thi co the overdraft duoc (vi du co 100 ma mua mon do 500 thi co the muon 400 tu ngan hang):p
ps: ko viet duoc tieng viet co dau khi suft bang internet explorer :| :oops:
@ispace456 Debit là sử dụng tiền có sẵn trong tài khoản của mình, thẻ này yêu cầu thì bank cấp thôi. Còn credit là sử dụng tiền trong khoản tín dụng mà bank duyệt (hạn mức tín dụng) khi bank đồng ý cấp thẻ cho mình. Muốn có thẻ credit thì phải hội đủ tiêu chuẩn đánh giá của bank với các hạn mức khác nhau. Theo hiểu biết của mình là vậy.
@Photorguy Debit hay credit card là nằm ở bank's point of view. Credit là nợ nó còn debit là nó nợ mình that's it. Ví dụ debit card là tiền mình mình sài hết tiền thì thôi. Khi mình deposit vào ngân hàng 1 số tiền thì coi như ngân hàng nó đang giữ mình số tiền đó khi nào mình sài thì mó trừ đi và ngược lại với credit card
@ispace456 Vậy Debit đâu phải là tín dụng đâu, phải ko bác? :\
@dearboy2015 Yes chính xác rồi đấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019