Thử nghiệm Ahamove: ứng dụng gọi xe tải, ba gác của Giao Hàng Nhanh

sonlazio
9/8/2015 12:19Phản hồi: 111
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình hay dùng xe ba bánh từ sân bay về quận 6 có 200k ah.
xe tai loai 500kg thì 250k
pvt_shif
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xe ba gác 4h vẫn bị cấm bác ợ
em cứ trông cho bị vợ đuổi mà mãi chẳng được đây, chắc tại em ngoan quá 😁
Vì cách dẫn dắt mở đầu mà em phải vào like một cái.
yennx
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em ko làm cty. Thôi chịu khó sắm vài cái cặp :p
MONG SỚM CÓ Ở HÀ NỘI 😁
Kem Kerry
ĐẠI BÀNG
9 năm
Theo mình thì mở bài ấn tượng vậy phải có dịch vụ Uber Girl. Chỉ cần cài app sẽ có ngay danh sách, hình ảnh, skill...tha hồ lựa khi bị vợ đuổi.
Stuart
TÍCH CỰC
9 năm
Sẽ đăng ký thông tin giúp cho ông hàng xóm.
bữa nào chở hàng, ship hàng nhiều dùng thử mới được, nhưng mà 3 gác máy & xe tải nhỏ cũng bị cấm lưu thông trong giờ cao điểm mà bà con?
tuan tuan vu
ĐẠI BÀNG
9 năm
khổ thân thằng bé,chụp ảnh pr mà cố nhe răng ra cho giống cười.Lấy vd hài vãi,"thử giao tivi đắt xem có bị hỏng không",cứ như mang sang hãng khác thì nó đập ra luôn ấy.Có thằng điên lái xe nào chở cái tivi 65 củ mà ko cẩn thận ko
Nhat_Huy99
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhà cô mình lúc mới xây xong lạ chỗ 7-8h sáng gia đình đi làm nó vô vác đồ ra từ cổng chính, bà con cứ tưởng dọn nhà tới về tới nhà thì mất sạch
Nhà cô mình lúc mới xây xong lạ chỗ 7-8h sáng gia đình đi làm nó vô vác đồ ra từ cổng chính, bà con cứ tưởng dọn nhà, về tới nhà thì mất sạch ...
t7ragon3ow
TÍCH CỰC
9 năm
@Nhat_Huy99 vãi, chia buồn cùng gia đình nhà cô bạn ......
mà nhà cửa khóa thế nào mà nó vô luộc hết zị bạn :3
bữa thấy gần chợ Thiếc
www.bka.vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhái theo mô hình lalamove bên TQ 😁
lee131
ĐẠI BÀNG
9 năm
cardmanhinh.com chỗ nào cũng thấy bác này, mà cm chung chung có khi không liên quan không biết phải auto post không nữa, hóng bác trả lời :v
vuonyeu1234
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá cao quá
riverlong
TÍCH CỰC
9 năm
khi nào có ở BD nhỉ
iThiet
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình đang làm ở Giao Hàng Nhanh mà chưa nghe thấy cái này nhỉ?? :rolleyes:
kukingkong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khi order nhớ tính luôn cả trọng lượng cô hàng xóm vào, đến khi qua nhà cô đồng nghiệp thì sẽ "bỏ 1 được 2"
thời đại mà những ứng dụng đang lên ngôi thanh ly
ai đk ahamove thì xài mã giới thiệu của mình nhé, đôi bên có lợi 😁
mã của mình: 1234

mình chuyển đồ khoảng 12km, nếu thuê xe ba gác thì mất 300k, còn tính giá web của họ chỉ 150k thôi. Tuy nhiên mới chỉ xem trên web thôi chứ chưa đặt hàng nên chất lượng thực tế ko bik thế nào?

12km nếu xài taxi thành hưng chắc cũng tầm 300k.

baby60s
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chumeo_di_hia họ lấy ít nhất 400k bạn ah, 300k họ ko chở đâu, nếu bốc xếp nữa thì giá cao lắm. Còn dịch vụ này cũng khó vì không phải như taxi hay xe ôm, xe tải có nhiều vấn đề lắm như giờ cấm, xe to không vào được, chi phí cũng cao hơn vì chờ bốc dỡ lâu, chở cả ngày được 2 chuyến hơn trăm k cả tiền xăng thì có mà ăn cám, nói chung giá đó chỉ xe tải nào ế lắm họ mới làm thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019