Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thử nghiệm ống kính f1.7 của Galaxy J7 Pro khi trời tối và bình minh ở Nha Trang

neoluong
19/7/2017 7:25Phản hồi: 140
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đường hòn chòng...
Nhìn hình thấy giống chiếc Xiaomi mình đang xài quá 😁
bomy
CAO CẤP
7 năm
ngày nào tôi cũng bỏ qua 1 đống thể loại này, thể loại này tốt nhất là bỏ qua để khỏi phải đọc tốn thời gian
Dragon_IP5
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chụp đêm cũng ngon đó mà con chip 7870 cùi quá @@
THÍCH NHỮNG MÃY MÀ CÓ KHẢ NĂNG CHỤP HÌNH ĐẸP NHƯ VẬY
cuquynh
TÍCH CỰC
7 năm
cảm nhận là xấu
Với mức giá tầm trung thì con này ngon rồi, thiết kế cũng đẹp, cầm vừa tay
Chụp đẹp quá nhỉ. Bắng dép 7plus của t luôn rồi. Ghê thật
tiwenger
ĐẠI BÀNG
7 năm
đẹp, nha trang đẹp 😃
có ai như tui không? chả quan tâm gì đến chất lượng ảnh, mà chỉ xem đi xem lại cuộc sống ngày thường ở Nha Trang. Yêu Nha Trang quá.C ảm ơn người chụp nhiều nha
camera chất lừ luôn nói ra con này là J7 pro chắc nhiều ng bảo xạo r PR .... ( thua )
bộ lọc trắng đen same same ngon hơn S8 mà với mức giá này thì khá hợp lý
ảnh chụp nhìn rõ với ngon mà giá 7tr chụp vầy chưa chịu đòi sao nữa 🤔
giá thế này hốt con j7 pro là ok r còn muốn hơn nữa thì bỏ ra 10 mấy 20 củ khỏi cãi nhau =))
7tr mà khẩu độ f/1.7 với 13MP chụp hình ngon vầy là ok rồi chứ tiền ít đòi hít hàng thơm thì ...
là điện thoại chứ có phải máy ảnh chuyên dụng đâu mà chặt chém khiếp thế nhỉ? đã vậy còn là tầm trung nữa các bác à, mình thấy ảnh chụp khá ổn đấy chứ
mấy ông bảo thua mấy con của Trung Quốc gì đấy thì mua về mà dùng đi nhé @@ sợ mấy thành phần này quá cơ
mình thấy trong cái khung giá 7 triệu thì chụp vậy là khá rồi, muốn chống rung quang rồi, ống rộng nữa thì hơi quá đáng
mình thấy mấy ý kiến mua s6 s7 cũ cũng hay đó nhưng mà đồ công nghệ xài cũ mà còn gặp dân mù tịt như mình thì mình sợ rủi ro này nọ lắm nên mua J7 Pro cũng ổn rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019