Thử nghiệm sạc nhanh trên Galaxy S6: 10% trong 6 phút, đầy pin trong vòng 1 tiếng 25 phút

Trung Dt
6/4/2015 17:43Phản hồi: 254
254 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

batuocken
ĐẠI BÀNG
9 năm
có gì lạ đâu nhỉ, mình xài sky 880 bao lâu nay sạc chưa đầy tiếng rưỡi là đầy pin 3k,chứ máy đời samsung trước ko có chế độ sạc nhanh ah, thấy mấy bác khen ghê thế.
Có gì đặc biệt đâu nhỉ. Pantech A850 pin 2600 sạc 1h30'
KerryFord
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thừa hơi mà lên đây chém như mấy thằng fan cuồng à, đang dùng cả hai con đây

Đâu cần Airplane bạn, mình vẫn để sóng di động và wifi như bình thường mà.
6 Plus của mình sạc 10 phút lên 10%, con S6 này 10 phút lên 15% coi như là nhanh gấp rưỡi, kể cũng thích thật 😁
TrungDungSi.
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quá nhanh quá nguy hiêm ...
bishop008
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình dùng g2 hàn sạc 1h20p đầy rồi, con e xài sky 870 sạc cục sạc 1A cũng 1h30 là đầy,vậy nên cũng khả có gì bất ngờ cho lắm...
còn lên 60% thì có nhanh hơn chút thật đấy nhưng sẽ làm ta ỷ lại quen sạc được mấy chục % cứ rút xài lâu dần đi mẹ cục pin 😔
gialongtdh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cắm sạc đi ngủ, sáng dậy rút sạc thì 1h30p hay 3h cũng như nhau, chỉ quan tâm thời lượng pin có đủ dùng trong ngày hay không thôi
etihad
ĐẠI BÀNG
9 năm
LG G2 15% sạc 1 tiếng 30 phút là đầy
G2 Docomo, sạc tầm hơn tiếng là đầy, dùng từ sáng đến 8h tối ở mức trung bình thì phải còn khoảng 90% pin, nếu cả ngày không sờ đến thì tối về bật lên vẫn đủ 100%.
thanhfgf
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hy vong sony thich dieu nay va ap dung no cho z4
thanhhoi8689
ĐẠI BÀNG
9 năm
Diễn đàn tinhte.vn xin hân hạnh giới thiệu:
Bộ phim "QUÁ NHANH QUÁ NGUY HIỂM"

Tổng đạo diễn: Samsung mobile.😃

Diễn viên chính Samsung Galaxy S6
hungngoduc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình dùng sky vega iron 2 và thấy con số này chẳng có gì đáng ngạc nhiên cả
longoanhi
TÍCH CỰC
9 năm
@hungngoduc nó có tích hợp sạc nhanh mà , nhưng sam ssung s6 có vẻ nhỉnh hơn , mà hôm nay cầm s6 trải nghiệm rồi đang chụp hình tựn nhiên bị reset
Sa
Sạc ipad cho máy khác ko nhanh thì phải
toan_bsb
ĐẠI BÀNG
9 năm
cục sạc này có sạch nhanh được cho LG GPRO 2 ko nhỉ. Tính làm 1 củ về sạc cho nhanh
tuyệt đấy nhỉ, S6 và S6 edge tích hợp công nghệ sạc không dây nữa. Các bác có thể xem các mẫu sạc không dây cho S6 và S6 edge tại đây nhé 😃
Sạc không dây cho Galaxy S6 và S6 Edge
sao ko ai nhắc tới A870 😔
Thang_legend
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tha
Thánh cứng cmnr
Chả biết thế nào chứ g2 cổ của em 3000mah sạc 1.8a cũng hơn tiếng rưỡi là đầy
hippy2009
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xin hỏi các bạn! Mình có thói quen là chỉ cắm sạc khi máy dưới 20% và luôn cố gắng rút khi đầy 100%. Vậy nếu muốn sạc bất cứ lúc nào và tháo bất cứ lúc nào thì có bị gì ko ạ?
congminh1709
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hippy2009 Thoải mái đi bạn. Cái thời pin có hiệu ứng nhớ như NiCD, NiMH... phải xài hết mới sạc tiếp đã qua lâu lắm rồi...
hippy2009
ĐẠI BÀNG
9 năm
@congminh1709 Tks bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019