Thử nghiệm tính năng sạc nhanh trên OPPO Find 7

vuhai6
11/5/2014 7:5Phản hồi: 197
197 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nói chung là sạt nhanh thật, tầm 30s được 1% pin thì phải :p. Nghe giới thiệu cũng ham mà giá thì cao quá 😔
mod @vuhai6 chỉnh lại chút chỗ dòng điện nhé, MA là mega ampe, chỉ cần mA thôi
"5 Ampe 1.6A" Móa thực sự là bác hiểu cái gì bác đọc chứ???? Tinh tế toàn bài tinh tướng, ko hiểu mà còn to còi.
thưa bác, em xài thì ok nhé... hình chụp bằng f7 cực đẹp, chơi game không lag, các bác chưa xài thì đừng phán tèm lem... không biết sau này sẽ thế nào nhưng e thấy con f7 pin xài hơn Note 3 nhiều nhé...
giá đó là giá máy mới 100% nguyên hộp nhé bác
@nguyenquochuy406 mua ở đâu vậy bạn, mình thấy giá thị trường là 10tr400 mà sau bác mua rẻ thế.
tính năng sạc nhanh rất hữu dụng nhưng tôi nghĩ cần thêm thời gian để kiểm chứng và hoàn thiện tính năng này. Các hãng sản xuất smartphone nên chạy đua khoản pin chứ cứ mãi leo theo cấu hình mà pin thì vẫn công nghệ thời xưa, haiz...
@nguyenquochuy406 Bác có bị gì ko giá chính thức bán có 17t mà bác nói hnam nó bán 18t, hnam nó bán có 15t2 thôi nha bác,còn thị trường bán tầm 15t nguyên seal hộp, để mình kiếm link 11t6 cho bạn
@caothienphuc ặc... bác cho e cái link 11tr6 đi e tiễn pé oppo về quê liền... xài sony sướng hơn nhiều... lúc trước tìm thì thấy giá toàn ngất ngưỡng 17tr 18tr, có lần qua bên chỗ fonebox chuyên phân phối giá cũng 14tr rồi, nhưng chỗ đó chỉ bán sỹ cho mấy cửa hàng gần đó thôi... muốn mua thì phải đợi từ 10 đến 15 phút mới có hàng...
@nguyenquochuy406 Đây bác 11t6 đợi nửa tháng ko bít ra sao có nhìu bác đang đợi có bác hnay nhận hàng thì phải:https://www.nhattao.com/threads/oder-sony-z2-gia-tot-cho-fan-sony-day.3106405/
@caothienphuc điều này tôi biết và bác nói 9 xác. Cơ mà thích các hãng chạy đua pin với sạc nhanh hơn...cấu hình giờ sài cũng ổn rồi.
Đã là Tàu Khựa thì muôn đời cũng chỉ là tàu khựa. Toàn đi ăn cắp công nghệ chứ sáng tạo nỗi gì. Tẩy chay đi. Mấy ông tinhte ăn gì mà sút ngày PR giúp tàu vậy
@Hoang_HaoMinh Ko chỉ tinhte đâu mà oppo dạo nó pr ko thua gì ss đi đâu cũng thấy, voz, 5giay ...
Vega ion 870 của mình cũng chỉ 1h25p là sạc đầy cục pin 2150 mà

Gửi từ IM-A870VN của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
con P770 của mềnh sạc 3h 😁 pin 3500mAh
Ng Việt mình bị xỏ mũi nhiều rồi. Vẫn chưa tỉnh ra. Chung quy cũng chỉ vì đông tiền nó chi phối. Ko thể thoát ra đc cái sức hút của nó.
bỏ 10 củ mua đt tung của phục mấy bác quá
Cho tôi con oppo tôi còn chửi vào mặt té tát
Pin 870 2100, 850 pin 2800 vẫn sạc 1h30' đầy, mà hình như cái này cũng phụ thuộc vào công nghệ sạc nhanh của Qualcomn nữa, sạc trên máy thì 1h30', sạc bằng dock 2h30, đó là chỉ dùng sạc đời cũ 1A, sạc đời 2A chắc sẽ nhanh hơn.
Sac nhanh, nóng máy mau hư chứ làm gi. Con sky iron sac cung nhanh nhung nóng máy lắm, chac con nay cũng thế.
@handoivodoiht3 chuẫn
Chẳng biết đúng hay sai nhưng cách cm khó nghe thế

Fire from my F86 Sabre with auto targetting system
kurt80
TÍCH CỰC
10 năm
Quảng cáo ủng hộ Tàu à? Nói thật nhé công nghệ Tàu thì đừng dùng rẻ mà hoá đắt. Chỉ chuyên đi copy thôi. Tảy chay hàng Tàu ủng hộ ngành công nghiệp Việt phát triển mặc dù có thể bước đầu thiệt hại chút ít về kinh tế và trải nghiệm nhưng tiền về túi ta vẫn thích hơn. Đậu má thằng Tàu
antondat
TÍCH CỰC
10 năm
@kurt80 Bạn nghĩ Vietnam tự làm ra được à? Bạn thử cho mình biết máy nào Việt Nam ta tự làm được để mình ủng hộ đi 😁. Xin cảm ơn
kurt80
TÍCH CỰC
10 năm
@antondat Bạn nghĩ thiển cận thế thì chịu rồi. Có người việt đang làm Tại nghej made in việt nam đấy. Giá khoản 2 triệu thì phải. Bạn có ủng hộ không hay là chê đắt rồi mua hàng beat fake giá vài trăm ngàn mà nghe như đấm vào tai. Công nghệ hiện giờ thì không có nước nào dám vỗ ngực 100 phần trăm của nước mình đâu. Hãy biến Tq thành thằng làm thuê và gia công cho mình ấy. Apple có sản xuất đâu mà. Không đọc là nên chịu thiệt một chút à.
antondat
TÍCH CỰC
10 năm
Bạn nào pin từ 2500-3000 mà xạc 30 phút được 70% pin không?
@antondat thế sạc 30% còn lại mà 1 tiếng mới đầy thì có điện thoại nào được như vầy đâu haha
antondat
TÍCH CỰC
10 năm
@caothienphuc Ai nói bạn là 1 tiếng nữa mới đầy? Tổng cộng chỉ mất 30-45ph để xạc đầy 100% nhé
tranlonghm
ĐẠI BÀNG
10 năm
1 bình accu mà sạc ép thì sẽ mau chai, mau ném đi lắm
pin đt mà sạc ép như vậy không biết sẽ ntn ???
Mà OPPO là hàng của xứ nào vậy mấy bác? Nếu là hàng Tàu thì xin kiếu😁
Pin iphone như là 1560mah...mà cứ vào đây khen là iphone xạc nhanh....vãi các thánh ko. biết gì về mah hết....
Hở ????!!!!! Con G2 của em pin 3000 mAh mà từ lúc còn 20% cắm sạc đúng 1h35p là full luôn. Cục sạc G2 là 5v 1.8 A
@lothanhtung thì đúng rồi, con s4,s5 ,g2 note 2-3 sạc có 2 giờ full từ 1-100% đó thôi, tại cái này quảnh cáo quá lên thôi,hơn có đc bao nhiu.
@caothienphuc Tưởng có j hay, bài viết vô nghĩa quá ha 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019