Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thử rút tiền mặt tại ATM không cần thẻ: quên mang thẻ vẫn rút được tiền

Trung Dt
7/12/2017 6:14Phản hồi: 193
193 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phongdinh89
ĐẠI BÀNG
6 năm
Techcombank thấy triển khai cái vụ rút tiền không cần thẻ lâu rồi...
Mình đang sử dụng ATM của Techcombank, không phải cây ATM nào cũng sử dụng được. Sau khi các bạn thao tác trên đt, sẽ có sms thông báo trừ tiền nhưng chưa rút tiền đc thì cũng đừng lo, qua cây atm khác hoặc hủy giao dịch trên app là đc hoàn tiền.
Techcombank mà kết hợp được với Samsung pay thì thật tuyệt vời.
iamcuong
TÍCH CỰC
6 năm
Có cái mã QR code thì nhàn hơn bao nhiêu. Chỉ cần vào app điện thoại, đăng nhập, rồi dùng đth quét QR code trên ATM, XONG.
empty77
TÍCH CỰC
6 năm
Kết hợp vs Samsung pay nữa là khỏi cần thẻ lun
ros12810.9
TÍCH CỰC
6 năm
Chỉ cầu trời khấn phật bồ tui đừng biết bài này
THONG_PQ
TÍCH CỰC
6 năm
Thời đại này mà điện thoại hết pin thì cũng chật vật thật, nhất là đang đi du lịch hoặc công tác xa
xuandu1712
TÍCH CỰC
6 năm
Vâng. Điện thoải phải có pin.
Hoa ace
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái này + ss pay là khỏi thẻ rồi. Đôi khi hay quên thẻ lắm
QuanPhamKT
TÍCH CỰC
6 năm
Trò này xưa rồi mà? dùng internet banking từ năm ngoái t đã rút được rồi. Giờ tinhte đào mộ à?
futurex125
TÍCH CỰC
6 năm
Mod @Trung Dt hôm nào rì view Live Bank của TP Bank nhé, nhiều cái hay và tiện lắm!
@futurex125 Mình xài rồi nhưng ngại quay :d sợ bị hốt. Đúng là rất hiện đại và tiện lợi.
@futurex125 Tinhte có bài về livebank lúc mới ra mà bác
futurex125
TÍCH CỰC
6 năm
@Trung Dt em thích nhất nạp tiền 24h/24h thôi ạ, và căn bản thấy rất an toàn khi đứng trong livebank
Foxxxxx
ĐẠI BÀNG
6 năm
VCB của mình lại chưa có 😔
x_chien
TÍCH CỰC
6 năm
Em bị bồ đá vì cái vụ này đệch mợ nó đời
hovjnh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em có thẻ ATM Viettinbank đây, dùng mobile banking chả thấy mục nào rút qua điện thoại
@hovjnh Họ có áp dụng trên ibank cũ những năm trước mà tự nhiên giờ mình lại không thấy @@ https://www.vietinbank.vn/web/home/vn/news/16/03/rut-tien-khong-can-dung-the.html
tvhsg2006
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hovjnh Vietinbank đã có thông báo tạm ngừng dv này từ cuối tháng 1/2017 rồi nhé.

https://www.vietinbank.vn/web/home/vn/news/17/01/vietinbank-ipay-thong-bao-1-so-thay-doi-cua-he-thong-moi.html
vubang
TÍCH CỰC
6 năm
Thằng BIDV là stupid bank nhất.
@vubang Mình nghĩ Agri mới nhất chứ
mrHz
CAO CẤP
6 năm
Mình rút cách đây gần 1 năm rồi, phải nói là tiện, nhưng chỉ lúc nào thực sự ko mang thẻ thôi, chứ đút thẻ vào cho lẹ
trường hợp k co techcombank thì sao ta
cũng hay, chờ bidv có lâu lâu chữa cháy cũng hay
tiennv12
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cứ tiện cho khách hàng là tốt rồi.
_ Heh đang có 1 tài khoản Techcombank, để hôm nào em thử, thấy ibanking của techcombank có mục này mà chưa bao giờ vọc :3
Hay, giống như việc login facebook trên máy tính bằng QR code nếu lỡ quên hoặc ko muốn gõ pass 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019