Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thử tháo máy bold 9900 nobis new 100%

trinhbacuong
28/12/2014 15:56Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tainanlk
ĐẠI BÀNG
9 năm
màn bụi dễ vô vậy chắc là màn làm lại cảm ứng rồi 😃
theblues
TÍCH CỰC
9 năm
Mình có ông bạn thích con 9900 mobis của mình quá nên để lại rùi, theo các bác nếu vẫn muốn dùng 9900 thì nên mua thế nào?
taininja
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mất hết niềm tin vào mấy bác thương gia quá 😆. Có nơi còn rao là ref do hãng tháo ra nữa...
trinhbacuong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã mất công làm mà ko làm cho đẹp 1 tý
theblues
TÍCH CỰC
9 năm
làm con có bis của thương gia thì cũng vẫn có nguy cơ 😔 xã hội toàn gian dối sợ quá.dòng os7 đổ lại thì mình chỉ thích 9900 thôi, chẳng lẽ gom đạn mấy tháng nữa làm con Classic 😁
fRzzy1
ĐẠI BÀNG
9 năm
có chữ Yuan to đùng trên main :p các bác thắc mắc làm gì 😁 bác chủ nói nhỏ tên thương gia cho em đi
hungnmmap
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ôi, máy mới 100% của bác đấy á. Thế để E về tháo cái máy mới 1% cho bác xem nhé. Vỏ IC còn mới hơn của bác. Thương thay bác quá
chào bác trịnh bá cường, khỏe k bác, e ngày xưa chơi JPM với bác bên GSM đây. đang tính mua 9900 nobis nghe gọi lại gặp bác
hoangsbk3
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em trước nay chỉ từng dùng qua mỗi con 8820 để nghe gọi và cũng chưa biết BIS, BES là gì. Thấy bên NhatTao bán BB 9900 nobis giá khá rẻ. Vậy cho em hỏi máy nobis có dùng 3G Wifi bình thường như những cái điện thoại phổ thông khác không ạ?
fRzzy1
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hoangsbk3 nobis vẫn dùng trình duyệt để lướt web bằng 3G hay wifi được nhé. Chỉ ko sử dụng được bbm, push mail, và có thể bị lỗi 3rd với các application dùng mạng
Máy mình dùng 3 năm rồi chưa có 1 hạt bụi vào màn hình 😆)))
đang tính mua một con nghe gọi , thấy tầm 2tr2 cũng đẹp cơ mà nghe mấy bác comment hết dám mua
djchuoi
TÍCH CỰC
9 năm
hàng bb bên mình là thế, cụm từ "như mới,like new,100%, lướt..." gặp nhìu 😁
nếu chắc cú thì nhờ người bán tháo ra xem main tại chổ luôn nhé.
zun_optimus
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hàng nobis thì tốt nhất nên rình mua lại của mấy bác sưu tầm máy có thâm niên trên diễn đàn. Máy nobis mà đóng cả tem imei thế kia thì chịu rồi.
chivalrous
TÍCH CỰC
9 năm
Hàng new chưa sử dụng tại vn mà. Còn tàu khựa nó tháo 8 lần rồi.
Mình còn 2 con 99&993 kẹp cách đây 3 năm rồi nhưng lồng main bao đẹp.
giờ còn vòi hàng mới. của thương gia. lậy hồn .
vuxuanquy
ĐẠI BÀNG
9 năm
đang định xúc con bb mà nhìn thấy ghê quá. :eek::eek::eek:
À các bác cho em hỏi mấy thương gia trong miền nam bán máy có ổn không ạ chứ xem chừng mấy ông ngoài bắc này gần Tung Của quá 😁
fRzzy1
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vuxuanquy Trong nam cũng vậy nhé :D

Gửi từ BlackBerry Z10 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk ;)
vuxuanquy
ĐẠI BÀNG
9 năm
@fRzzy1 trong đấy thấy mấy ông bán hàng ship usa mà o_O
zun_optimus
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vuxuanquy hàng ship xịn thì giá cao, còn muốn giá tốt thì phải có hiểu biết mới chọn được máy ngon bác ạ
vuxuanquy
ĐẠI BÀNG
9 năm
@zun_optimus Thương gia nào bán máy ship chuẩn hả bác?
zun_optimus
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vuxuanquy e thì k mua máy ship bao giờ, nhưng thấy ở HN có bác knowallmen hay bán máy ship và đc ae ủng hộ
Tình hình là e vừa chuyển khoản đặt pé 99 nobis, hy vọng ko gặp tình trạng như pac thớt, hùi hụp quá >.<
vuxuanquy
ĐẠI BÀNG
9 năm
@CyaL mua của mấy ông thương gia thì cầu mong nó dùng tốt là dc chứ main đẹp thì khó lắm
@vuxuanquy 😔
huydcc
TÍCH CỰC
9 năm
Giờ này với những con bb đã dừng sx từ năm nào mà các b vẫn tin có hàng mới 100% à 😁 vỏ tút lại mới 100% thì còn nghe đc.quan trọng là dùng vẫn ok là đc.tiền nào của đấy thôi các b.có những con máy dựng thì đa số anh e chơi bb mới đc tiếp xúc với nhiều máy chứ :D cá nhân mình thì k thích hàng no bis vì gần như chắc chắn nó là hàng dựng.máy có bis thì ít ra nó cũng có cái gì đấy liên quan đến BB,vì nó chạy dc qua sever của BB :D
Mịa, giờ toàn thấy gian thương không. Chỉ khổ thân anh em đam mê mà nghèo thôi. Toàn phải mua hàng cũ dựng lại.
@thanatox1 Mấy vụ lùm xùm năm ngoái làm uy tín thương gia giảm rõ rệt. giờ 1 số a e tuy ít tiền nhưng vẫn ko dám múc hàng T/G phải cố gắng gom góp múc hàng chính hãng. Họ tự làm tự chịu nhưng khổ mấy a e đam mê.
của mình mới bung main hôm qua cũng 99w nobis nhá..nói chung main mới lồng sáng ánh đẹp không sước nhưng chỗ 2 cái tụ hay điện trở bé bằng cái tăm có vế keo đỏ ở phần trân mối hàn...?????

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019